Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Sobat

Trung Uý
Nhìn chung với đội hình tăng cường đó cộng thêm quân cũ gồm Minh béo, An kiến trúc thì ít Đội D nào có thể chịu được???????????

Nhìn chung với đội hình tăng cường đó cộng thêm quân cũ gồm Minh béo, An kiến trúc thì ít Đội D nào có thể chịu được???????????

Mọi sự nghi ngờ sẽ có đáp án ở thứ 7 tới khi Pluzz gặp Duy Hưng
Em nói thật, nếu Pluzz ra quân với đội hình mạnh nhất thì Duy Hưng khó có cửa !

meoluoitmb

Đại Tá

Mọi sự nghi ngờ sẽ có đáp án ở thứ 7 tới khi Pluzz gặp Duy Hưng
Em nói thật, nếu Pluzz ra quân với đội hình mạnh nhất thì Duy Hưng khó có cửa !
================
Thì mình đã gọi là giả cầy mà..............................

Các cụ cứ bình tõm , trước hết em exin thay mặtưt đại tỉ Oldamultac và nhị ca vietguider cùng toàn bộ anh em thành viên đội Lyon cám ơn tâm lòng của các bác cổ động viên dành cho chúng em, và em cũng thật sự cảm động truowcsnhuwngx lời nói thẳng nói thật của bác mèo và huydas về trình độ của các bác ở quảng ninh đang đánh cho đội pluszzz, thật ra theo em nghĩ các anh đó có lẽ cũng không cói tình biến mình thành người hạng D đâu vì làm gì có ai đi từ quảng ninh đến hà nội để đánh giải hạng dưới của mình đâu , chắc vì lý do nào đó mà thôi và em nghĩ khi các bác ấy biết rõ tình hình như vậy chắc cũng không lên chơi nữa đâu .
@ về đánh giá trình độ và sức mạnh của pluszzz theo quan điểm của một số bác là , chờ họ gặp duy hung là biết , theo em là không ổn chút náo , như gulo và sao cậu lại buồn nói thì duy hưng sẽ không có cửa nếu hai đội này gặp nhauthif như thế bên thiệt là đội lyon chứ không phải đội nào khác , do vậy cách tốt nhất là BTC nên vào giải quyết dứt đuểm vụ này trước khi hai đội DhVaf Plu gặp nhau. Đây sẽ là một bài toán không dễ voi BTC nhưng anh dũng chắc chắn phải vào cuộc để làm yên ổn lòng dân và để giải pre đi vào đúng quỹ đạo của nó và quan trọng nhất cũng vì hai chữ Trung Thực

meoluoitmb

Đại Tá
Từ hôm qua đến giờ chờ câu trả lời từ BQT mà thấy im ắng quá. Mọi thứ nên được quyết định trước vòng đấu sắp tới để tránh mọi sự sắp xếp không công bằng, tránh cái gọi là giả cầy trong giả cầy.

meoluoitmb

Đại Tá
Các cụ cứ bình tõm , trước hết em exin thay mặtưt đại tỉ Oldamultac và nhị ca vietguider cùng toàn bộ anh em thành viên đội Lyon cám ơn tâm lòng của các bác cổ động viên dành cho chúng em, và em cũng thật sự cảm động truowcsnhuwngx lời nói thẳng nói thật của bác mèo và huydas về trình độ của các bác ở quảng ninh đang đánh cho đội pluszzz, thật ra theo em nghĩ các anh đó có lẽ cũng không cói tình biến mình thành người hạng D đâu vì làm gì có ai đi từ quảng ninh đến hà nội để đánh giải hạng dưới của mình đâu , chắc vì lý do nào đó mà thôi và em nghĩ khi các bác ấy biết rõ tình hình như vậy chắc cũng không lên chơi nữa đâu .
@ về đánh giá trình độ và sức mạnh của pluszzz theo quan điểm của một số bác là , chờ họ gặp duy hung là biết , theo em là không ổn chút náo , như gulo và sao cậu lại buồn nói thì duy hưng sẽ không có cửa nếu hai đội này gặp nhauthif như thế bên thiệt là đội lyon chứ không phải đội nào khác , do vậy cách tốt nhất là BTC nên vào giải quyết dứt đuểm vụ này trước khi hai đội DhVaf Plu gặp nhau. Đây sẽ là một bài toán không dễ voi BTC nhưng anh dũng chắc chắn phải vào cuộc để làm yên ổn lòng dân và để giải pre đi vào đúng quỹ đạo của nó và quan trọng nhất cũng vì hai chữ Trung Thực
===================
Pluss có thắng cũng không nhất được, lấy một cái vé dự playoff là đường đi sáng nhất, ít tai tiếng nhất, hợp thức hóa B thàh D nhất.

================
Thì mình đã gọi là giả cầy mà..............................

Không thể chờ kết quả trận đấu giữa Plusssz và Duy Hưng được. Vì sao như vậy, vì Plusssz thắng DH cũng không cải thiện được vị trí mà chỉ cần thắng Lyon sẽ có cơ hội vào vòng trong sau trận Play off với đội thứ 3 bảng vàng. Việc để thua hay thắng DH với đội hình mới này nằm trong tầm tay Plusssz, có thể họ để thua để giấu quân nhằm trận gặp Lyon mới cần ra mặt. Đề nghị BTC, những người có trách nhiệm vào cuộc. Bởi khi Plusssz vào vòng trong rồi sẽ còn xảy ra nhiều kiện cáo, khi đó liệu giải có thành công được hay không?

XeLu3b@nh

Đại Tá
Topic của Lyon vẫn thế, vẫn như thủa vừa mới khai sinh, chưa bao giờ hết nóng bỏng. Cuộc chiến mới chỉ bắt đầu..chúc các bạn sẽ chiến thắng

vietguider

Trung Sỹ
Về nguyên tắc BTC sẽ không giải quyết gì nếu mình chỉ trao đổi trong topic riêng của đội. Cần phải có kiến nghị chính thức trong topic của giải, lúc đó BTC sẽ có trách nhiệm giải quyết. Thực ra đội Lyon cũng chỉ muốn một sự điều chỉnh tự giác, còn nếu phải làm to chuyện thì sẽ có nhiều bên bị tổn thương danh dự.

KunKa

Binh Nhất
Bác Kiều lại nói xấu em rồi, giờ em đánh đấm gì mà đưa em vào đây. Toàn đốt 2 trận đôi mà bác vẫn chọc em được. :zingme60::zingme19::zingme19::zingme19::zingme19: Năm sau em xin xuống D đánh đơn với bác đấy :zingme13:
Xin lỗi các bác đội Lyon, em mạn phép spam với anh Kiều chút.
Chúc đội Lyon thi đấu thành công ! :zingme70:

nhung

Binh Nhì
Bác Kiều lại nói xấu em rồi, giờ em đánh đấm gì mà đưa em vào đây. Toàn đốt 2 trận đôi mà bác vẫn chọc em được. :zingme60::zingme19::zingme19::zingme19::zingme19: Năm sau em xin xuống D đánh đơn với bác đấy :zingme13:
Xin lỗi các bác đội Lyon, em mạn phép spam với anh Kiều chút.
Chúc đội Lyon thi đấu thành công ! :zingme70:

An Kiến trúc hạng B mà xuống đánh D thì làm gì có đối thủ.................

thangRau

Đại Uý
Mấy hàng xịn của bb Qni mà về HN đánh D diễn đàn thì chắc là do BTC k thẩm tra kỹ, cũng như họ k đi giao lưu tại HN nhiều nên k rõ được tên và thứ hạng thực tế cũng như quá trình thi đấu trong tỉnh mà thôi.

Nhớ hồi đầu 1 mùa giải trước của HN Pre, đội MGSU của Tùng @ mời Bình "xúy" và Minh "côn" về đánh C nhưng k được,( mặc dù năm trước cả Bình và Minh đều cùng được đánh cho đội C MGSU) do thứ hạng cao của Qni. Nhưng đội C LĐ lại được mời hạng A của Nghệ An về bổ sung cho đội LĐ sau lượt đi... và vài trường hợp sót nữa..., nói chung BTC cũng là người thôi, a e cố gắng thông cảm vì mọi VĐV đều yêu thích bb nên đều vượt mọi đường xá xa xôi để được chơi bb mà thôi.
Theo điều lệ BTC thì mọi vđv sau khi nghỉ 1 năm đều bị trừ điểm do k tham gia thi đấu,... nên họ bị tụt hạng trong khi tham gia giải của năm tiếp sau đó... nhưng trình độ của họ gần như k mai một do vẫn tập luyện và chơi đều...( đội Lyon nhà mình có chú Hùng Cấm Vận chẳng hạn...) nói chung mọi chuyện đã được thông qua BTC để mọi ng tiếp tục thi đấu lượt về.
Nhà cháu nghĩ a e nên tiếp tục chiến đấu, cống hiến cho bb thì tuyệt vời hơn.
Đôi lời với a e bb nhà mình, các bác đừng chém nhà cháu.
Chúc các bác khỏe ạ !!!!

meoluoitmb

Đại Tá
EM boyzach_cp à, em đã vào đọc hết các bài viết thì cũng nên lên tiếng về ý kiến của em cho mọi ngươì biết đi, những điêù anh nói về trình độ của điệp và Ngọc Nhớ chắc chắn em hiêủ rõ hơn ai hết đúng không? anh thâý em like bài viết của thắng râu, em thâý điêù đó hay đến vâỵ sao?
em là một ngươì ham mê bóng bàn và rất nhiệt tình tuy nhiên anh chỉ hỏi em duy nhất một câu?
Nêú em đáng đánh cho một đôị khác là đôí thủ cạnh tranh vơí đôị có tình trạng nhiêù giả câỳ trà trộn thế này thì vơí cá nhân em, em thấy có công bằng không? Về phần anh, anh thâý nêú chơi như vâỵ là không đẹp, không công bằng và vô cùng khó ngưỉ?

Bình luận từ Facebook