Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

lolemcamvan

Binh Nhì
Hợ hợ. Có biết cô nàng lọ lem này là ai đâu chứ. Chấp vào rồi nát hàng thì biết tìm ai mà kêu :( Thôi đánh liều giao lưu bằng bóng. Ai thua phải chịu. ^^!
5 bóng đi anh ơi, đánh với girl mà còn lăn tăn kiểu này thì khi phách gì cơ chứ. lolem vừa mới học đôi công xong thui. hihi

Trau_CoDoc

Trung Uý
5 bóng đi anh ơi, đánh với girl mà còn lăn tăn kiểu này thì khi phách gì cơ chứ. lolem vừa mới học đôi công xong thui. hihi

:( Ép người quá đáng quá. Trâu cũng gà nên có giám chấp ai bao giờ đâu ^^! Mà đánh với con gái lại hay run nữa chứ :(

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thím vãi chưởng. hichic. K thích thì k nhích. byebye Trâu_nái nhé

Sống phải biết mình, biết ta chứ. Trình thì gà. chẳng biết đối thủ ra sao thì chấp gì. Đến lúc thua lại bảo k biết lượng sức mình. Như chị Mai kể chuyện a gì cứ đòi oánh = bóng với Giang còi trong khi Giang còi có chấp 5 cũng k thắng đc ấy. :)) Cứ bảo tôi thím. Nhưng cô thì men quá :) Tạm biệt ^^!

XeLu3b@nh

Đại Tá
Đâu. Cử bác meoluoi ra chịu đòn trước chứ. Nhưng mà bác mèo vào trc bầm dập quá khéo a xelu lại lùi xe mất :))

hĩ hĩ hĩ, Xelu thì sợ gì trâu bò^^....lu hết hê hê hê,,,meoluoi la mèo rừng đấy^^ko dễ đơm đâu trâu ợ

Trau_CoDoc

Trung Uý
A k sợ đâu,cô bé này dù là k biết nhưng thấy kêu là mèo con,thế thì có họ rồi. Chắc k làm a đến nỗi thế đâu :))
A tieuho nói có lý :))
hĩ hĩ hĩ, Xelu thì sợ gì trâu bò^^....lu hết hê hê hê,,,meoluoi la mèo rừng đấy^^ko dễ đơm đâu trâu ợ

Không dễ thì lúc đơm đc mới thích chứ a. Chứ dễ thì chán lắm. Hi. Hồi trước nghe nói a xe lu tay to bạt mạnh lắm phải k nhỉ :)

Thanh Tùng

Trung Sỹ
He he, đăng ký HCM Pre rồi còn bày đặt ra HN đi nhặt bóng hử. Cảm ơn em nhiều. Luyện tập cho tốt vào để tham dự giải nhé em.
Thì xin 1 chân ra Hn lụm bóng cũng được vậy chị, ở HCM lụm chắc ngta thấy mặt chán hết cho lụm ak

lolemcamvan

Binh Nhì
Thím gì mà thím chứ, 2 a c đang tán tỉnh nhau ak. Loãng topic quá!!! :D
Hic, chị k thèm tán cái anh Trâu_nái của chip đâu. Sorry ACE đội Sư Tử ^^. Hôm nào em rủ thêm mấy hảo huynh đệ giao lưu với đội nhé chị Mai, em là em thích làm thịt anh Tuấn số 7 cơ, nhìn đã thấy men rùi. hihi

i_am_gulo

Trung Sỹ
Hic, chị k thèm tán cái anh Trâu_nái của chip đâu. Sorry ACE đội Sư Tử ^^. Hôm nào em rủ thêm mấy hảo huynh đệ giao lưu với đội nhé chị Mai, em là em thích làm thịt anh Tuấn số 7 cơ, nhìn đã thấy men rùi.[/B] hihi

Anh T7 quả này về còn mất ngủ dài dài , ha ha. Men ở đây là men rượu, men bia đới em ợ

lolemcamvan

Binh Nhì
Anh T7 quả này về còn mất ngủ dài dài , ha ha. Men ở đây là men rượu, men bia đới em ợ
òa, diện mạo đẹp trai nam tính lại còn cả sôi nổi hết mình trên bàn nhậu nữa. hichic. Người đàn ông trong mơ của cơ số chị em đây. Anh Tuấn số 7 cái gì cũng được nhưng hình như là nhát con gái hay sao ý anh nhỷ. Thế này thì cũng cho vào thùng rác thui. ^^

i_am_gulo

Trung Sỹ
òa, diện mạo đẹp trai nam tính lại còn cả sôi nổi hết mình trên bàn nhậu nữa. hichic. Người đàn ông trong mơ của cơ số chị em đây. Anh Tuấn số 7 cái gì cũng được nhưng hình như là nhát con gái hay sao ý anh nhỷ. Thế này thì cũng cho vào thùng rác thui. ^^

hơ hơ, cô ẻm này giọng điệu đầy mơn trớn, khiêu khích? :eek:

tuấn số 7

Thiếu Uý

Thật sự là mình rất nhát gái, yếu đuối lắm nên ko cần phải chém đâu. Rất vui nếu bạn chiều nay đến giao lưu. Mình yếu đuối lắm.

Bình luận từ Facebook