Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Đội rất hoan nghênh em tham gia với đội em ạ. Nếu chủ nhật này em có thời gian thì tham gia tập với đội nhé.

ok men chủ nhật này em sẽ có mặt . zui là chính nhưng cũng sẽ khong thiếu phần máu lửa , trình độ tuy gà nhưng cũng có thể kiếm được của đối thủ chút mồ hôi, pác cho em xin cái sdt được k, số của em là 0973973446. em tên Giao

ndtmagic

Thượng Sỹ
Chân dự bị trong đội nhiều lắm ntdmagic à, chỉ đang thiếu chân chính thôi. HÌ, ntdmagic vào làm chân chính của đội đi nhé.
hì. em "oánh" kém lắm. chị old... sang Bế Văn Đàn giao lưu với em trận đi. tầm như anh TS7 chắc phải chấp em 3 bóng đấy.

Cẩm Vân

Binh Nhất
Rất xin lỗi mọi người trong đội.Hôm nay em bận việc nên ko ra tập cùng đội được.Chủ nhật em sẽ cố gắng thu xếp ra cùng đội.Thanks

tuấn số 7

Thiếu Uý
Rất xin lỗi mọi người trong đội.Hôm nay em bận việc nên ko ra tập cùng đội được.Chủ nhật em sẽ cố gắng thu xếp ra cùng đội.Thanks

Nay chị Mai đt với đội phó Thuấn mời bia anh em say quá, giờ mới về. Hẹn anh em chiều chủ nhật tập trung sới Bế Văn Đàn ( ở gần cây xăng Nam Đồng) luyện nhé. Vì mình có trận độ bia đánh với Tuấn Tín Dầu khí.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiều nay sẽ có trận Lẩu giữa LLTT gác anh Viện nvn 2 tại sới Nguyễn Phong Sắc. Anh em ai rảnh qua tập và bia chùa nhé!

Last edited:

Tmh

Binh Nhất
Giọng ai mà có vẻ gọi chưởng thế nhể? Rặn mãi mới ra được 2 dòng thế này thì mời bia luôn đi chứ còn gì!

E hỏi Tuấn số 7 xem ai hôm qua cho ăn 3 roi La biết ngay mà..Khi đi nhớ mang theo tiền,miễn khóc lóc trình bày

Bình luận từ Facebook