Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

giang114

Trung Sỹ
Mấy hôm nay không vào mạng....Xin chia buồn thất bại của Lyon team..., em nghĩ thắng thua trong thể thao là bình thường, thua vì trên cơ và coi thường đối thủ mới là đáng trách.....Hi vọng Lyon sẽ tiếp tục đoàn kết như những gì đã có và tiếp tục tiến lên....

Thanh Tùng

Trung Sỹ
nói nhỏ cho thanh tùng biết nhé , anh thuấn nhà này có biệt danh là "dũng sĩ diệt đồi mồi" đấy . Cố gắng luyện công cho tốt vào kẻo ra ngoài này là khổ đấy bảo đảm sẽ không còn nầm D mang vào sài ghềnh nữa đâu

Em là em thích cưa sừng Tegiacmotsung nhất, vì nghe đồn sừng tê giác trị bá bệnh, giải độc và đặc biệt là lúc say uống vô tĩnh ngay Bia

Biển 34

Trung Sỹ
Nóng thì Bia đi anh ! hay bay vào SG em dẫn đi Bia nè

Được như thế thì còn gì bằng hả bác
Nhưng mà ở ngoài vẫn nhiều ace muốn nộp quá
hẹn bác khi khác vậy

meoluoitmb

Đại Tá
Toàn đội Lyon hãy coi như vừa rồi là 1 cú sảy chân thôi. toàn đội cần tập trung cao độ với một tinh thần chiến đấu cao tại chảo lửa Cổ nhuế nhé.

Sobat

Trung Uý
Hơi hẹp nhưng hình như nếu đánh giải thì các bác bên đấy chỉ kê 1 bàn hay sao ấy :D
Ngày thường bên CLB em kê 2 bàn khi vào giả khởi động xong thì bỏ bớt một bàn đi, có hơi chặt 1 chút nhưng cứ vướng đâu bọn em cho đánh lại hết.
- Chặt cũng có cái hay của nó bác ợ, bên bọn em thủ là cứ đứng ôm bàn, không cần chân tay gì vẫn đánh ầm, ầm; hẹn gặp Đội Lyon vào thứ 7 tới.

oldamultat

Trung Sỹ
Ngày thường bên CLB em kê 2 bàn khi vào giả khởi động xong thì bỏ bớt một bàn đi, có hơi chặt 1 chút nhưng cứ vướng đâu bọn em cho đánh lại hết.
- Chặt cũng có cái hay của nó bác ợ, bên bọn em thủ là cứ đứng ôm bàn, không cần chân tay gì vẫn đánh ầm, ầm; hẹn gặp Đội Lyon vào thứ 7 tới.

Bác Sobat cho bọn e hỏi đường qua CLB Cổ Nhuế đi như thế nào ạ? Trâu đội e là cứ quệt tai qua cái lá lại quên mất đường ý bác ạ.

vietguider

Trung Sỹ

Hay quá bác ơi, nhưng chỉ hay cho đội chủ nhà, bên em toàn chơi sân tiêu chuẩn quốc tế rộng như cánh đồng, các bác ai cũng ôm bàn đánh ầm ầm thế này thì bọn em đi dễ khó về rồi. Ngoài sợ bạt ra bác còn sợ gì nữa không để hôm tới bọn em còn biết đường thịt bác hehe. Chúc 2 đội chiến đấu tưng bừng.

oldamultat

Trung Sỹ
Hay quá bác ơi, nhưng chỉ hay cho đội chủ nhà, bên em toàn chơi sân tiêu chuẩn quốc tế rộng như cánh đồng, các bác ai cũng ôm bàn đánh ầm ầm thế này thì bọn em đi dễ khó về rồi. Ngoài sợ bạt ra bác còn sợ gì nữa không để hôm tới bọn em còn biết đường thịt bác hehe. Chúc 2 đội chiến đấu tưng bừng.

Vietguider lại chưa biết bác Sobat rồi, bác ấy là ôm bàn bạt lia lịa đấy. Mà hôm qua mới uống được 5 bia của Cẩm Vân có khác, lời lẽ đồ tể quá.

Sobat

Trung Uý
Bác Sobat cho bọn e hỏi đường qua CLB Cổ Nhuế đi như thế nào ạ? Trâu đội e là cứ quệt tai qua cái lá lại quên mất đường ý bác ạ.
CLB năm ở 374 Trần Cung, các bác đi từ đường Hoàng Quốc Việt vào Qua viện E khoảng 200m là đến, từ HQ Việt vào khoảng 1km nằm bên tay phải.

Drhongson

Đại Tá
Mình đến đó 1 lần rồi , qua viện E 200 met , ngay ủy ban xã Cổ NHuế .0978 406 333 gặp Dũng .
Theo mình cứ hẹn nhau tới cổng viện E rồi phone cho Dũng ra đón là OK nhất .

Chà , 2 đội này đều thân với mình , gay quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. hihi .

Bình luận từ Facebook