Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Thanh Tùng

Trung Sỹ
hơ hơ ! hôm nay em toàn chuyện vui cả, bây giờ vẫn còn thấy vui lâng lâng, chắc tối ngủ thể nào cũng cười. Đánh thắng đôi trên cơ hẳn để dành chức vô địchBia

oldamultat

Trung Sỹ
Mới 2 ngày không vào topic anh em chém gió nhanh quá, trước hết xin chia buồn về sự thất bại của đội. Nhưng anh em ơi " Chiến thắng nào chưa từng chiến bại, ai nên khôn mà không dại đôi ba lần " hãy bỏ qua chiến bại mà hướng về chiến thắng, chiến bại sẽ giúp chúng ta rút ra được nhiều kinh nghiệm , biết được tính cách nhiều người, và lần sau em tin chúng ta sẽ đoàn kết và chiến thắng. Hôm nay em có chuyện rất vui nè, em vừa đoạt được Huy Chương Vàng giải ĐH TDTT toàn KCN đó. Vui quá xá anh em ơi. ĐOàn kết đến chiến thắng nhé các anh chị, đừng vì trận bại nhỏ nhoi mà buồn nhiều xem như đó chỉ là 1 hòn đá nhỏ cản đường chúng ta đến thành công, hãy đứng dậy và tiếp tục hướng về phía trước, vì tạo quá cho chúng ta đôi mắt để nhìn về phía trước mà Bia

Trời, sao nay lắm tin vui thế nhỉ. Chúc mừng Thanh Tùng nhé. Cái này là vui mất ngủ cả đêm đây. Bữa nào ra Hà Nội, mang vợt ra tỷ thí với Lyon nhé. Bia Bia :p

vietguider

Trung Sỹ
Mới 2 ngày không vào topic anh em chém gió nhanh quá, trước hết xin chia buồn về sự thất bại của đội. Nhưng anh em ơi " Chiến thắng nào chưa từng chiến bại, ai nên khôn mà không dại đôi ba lần " hãy bỏ qua chiến bại mà hướng về chiến thắng, chiến bại sẽ giúp chúng ta rút ra được nhiều kinh nghiệm , biết được tính cách nhiều người, và lần sau em tin chúng ta sẽ đoàn kết và chiến thắng. Hôm nay em có chuyện rất vui nè, em vừa đoạt được Huy Chương Vàng giải ĐH TDTT toàn KCN đó. Vui quá xá anh em ơi. Đoàn kết đến chiến thắng nhé các anh chị, đừng vì trận bại nhỏ nhoi mà buồn nhiều xem như đó chỉ là 1 hòn đá nhỏ cản đường chúng ta đến thành công, hãy đứng dậy và tiếp tục hướng về phía trước, vì tạo hóa cho chúng ta đôi mắt để nhìn về phía trước mà Bia

Cảm ơn Tùng đã chia sẻ với đội và chúc mừng chiến thắng của em nhé, chữ ký của em đang được hiện thực hóa.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Trời, sao nay lắm tin vui thế nhỉ. Chúc mừng Thanh Tùng nhé. Cái này là vui mất ngủ cả đêm đây. Bữa nào ra Hà Nội, mang vợt ra tỷ thí với Lyon nhé. Bia Bia :p

Dạ Chị Mai, em mà ra Hà Nội là phải chiến hết với tất cả anh em đội Lyon không chừa anh em nào, tuy trình gà nhưng được cái mê bóng bàn lắm lắm, nhưng đánh xong là phải chiếnBia

da , em sẽ cố gắng làm cho ace Lyon thành Dê thui Bia

nói nhỏ cho thanh tùng biết nhé , anh thuấn nhà này có biệt danh là "dũng sĩ diệt đồi mồi" đấy . Cố gắng luyện công cho tốt vào kẻo ra ngoài này là khổ đấy bảo đảm sẽ không còn nầm D mang vào sài ghềnh nữa đâu

Last edited:

anhnt

Trung Sỹ
Đào Thế hay Quất Thế bjo chả đc "giá" hơn đào cành, quất cành. A chim non đậu cành cong hót líu lo, chỉ đc cái phát loa phường thôi chứ làm j có con mắt để tận hưởng cái thẩm mỹ, nghệ thuật và tinh tế. Nay cầm "Hoa Pho Bi" trong có 1 củ nhỏ thì nên đầu tư cho bữa ăn có tí "rau xanh" đê a Thắng ợ! Ăn nhiều loại thịt quá bội thực k biết thía nào là đoẹp và tinh tế cả. Cứ bảo sao ú ớ suốt thía. Hehheeeee

Bác đó là "chim cong đậu cành non" mới đúng Lương ạ! Đứng cành non khéo ngã lộn cành anh Thắng nhé!:p
Sorry các bác Lyon nhé! Em spam chút!!!!!!Bia

anhnt

Trung Sỹ
Chúc mừng cho thế hệ Tài năng của nước nhà, khi các cháu tuy còn bé mà đã chơi rất hay, thắng thuyết phục Lyon. Từ cách khởi động trước trận đấu và thả lỏng sau trận, đến ý thức thực hiện chỉ đạo của HLV đều rất chuyên nghiệp. Hôm nay Lyon thua tuy có chút nuối tiếc thường tình như bao đội khác đã ở trong hoàn cảnh đó nhưng cũng rất mừng về một tầng lớp kế cận. Vòng đấu lượt về hi vọng Lyon đã có bài học trong tay. Chúc mừng các cá nhân xuất sắc của đội vẫn chơi ổn định và đem về những điểm gỡ hoà. Sau thất bại đầu mùa mình càng tin tưởng hơn vào một tập thể Lyon đoàn kết biết chia sẻ và cảm thông.
Tiến lên Lyon!
Chúc mừng cho sự đoàn kết của Lyon!BiaBiaBia

vietguider

Trung Sỹ
Thôi, chị làm thế này là xong bọn e rồi, đang giờ cao điểm mà chị post cốc bia mát lạnh lên thế thì còn tâm trí đâu mà làm.

Biển 34

Trung Sỹ
Nóng quá

Bình luận từ Facebook