Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Cứ chắt chiu từng trận, tuyệt đối không chủ quan dù nhỏ nhất, tập trung cao độ. Mèo tin Lyon sẽ gầm vang.

Meo meo mới dụi vào đâu mà nói như rót mật vào tai thía, vừa đúng lại vừa ngọt nhạt đủ độ. Tê quá nhưng thực hiện thì "tùy thời tiết" thoai meo meo ợ!!!

vietguider

Trung Sỹ
-----------------
Có lẽ đây là một topic có thời lượng về tốc độ truy cập cao nhất từi trướcv đến nay trên một khoảng thời gian ko dài. Chính là nhờ tất cả các thành viên của Lyon team đầy nhiệt huyết và còn mang cả ngô nướng đi theo phòng khi hết gạo

Ngô bọn em mang đi chỉ để ngắm, không dám ăn bác ạ, loại này nó đột biến gen, động vào đi nhanh.

Biển 34

Trung Sỹ
NGày mai nếu.chú chờ anh đc thì ở đâu a qua đón, đỡ.phải.đạp xe cho mệt, nắng này.

Được thế thì còn gì bằng, tks bác nhé

Cơ mà bác có làm gần chỗ e ko, mấy giờ bác nghỉ :)

vietguider

Trung Sỹ
Trời nóng thật, vứt bắp ngô sống ra đường 15p sau ra lấy được bắp ngô nướng thơm phức. Cuối tuần này các đội thi đấu sẽ vất vả đây.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nghe dân đồn nay đội Lyon có buổi tụ tập trên Cung văn hóa hữu nghị Việt Xô. Nơi mà trùm đạo hồi Trung taliban trú ngụ định âm mưu gì nơi đây mà thì thầm to nhỏ! Lương ngố ngã cây thì lại bảo cao thủ thì lắm mà ko biết cao thủ là ai!

vietguider

Trung Sỹ
Nghe dân đồn nay đội Lyon có buổi tụ tập trên Cung văn hóa hữu nghị Việt Xô. Nơi mà trùm đạo hồi Trung taliban trú ngụ định âm mưu gì nơi đây mà thì thầm to nhỏ! Lương ngố ngã cây thì lại bảo cao thủ thì lắm mà ko biết cao thủ là ai!

Mời nick đỏ qua chơi để bầy đàn sư tử có bữa tươi cải thiện :D

tegiacmotsung

Trung Sỹ

LLTT nay đang đau chân vì bỏng bô xe máy ( nói nhỏ cả nhà biết chứ bôi thuốc khổ rồi) nhưng E nghĩ lại lấy lý do này để cáo thôi chị ợ!!! Nghi lắm. K dám tới đâu. Sợ bầy Sư Tử làm thịt tốn pia lắm,hehe

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT nay đang đau chân vì bỏng bô xe máy ( nói nhỏ cả nhà biết chứ bôi thuốc khổ rồi) nhưng E nghĩ lại lấy lý do này để cáo thôi chị ợ!!! Nghi lắm. K dám tới đâu. Sợ bầy Sư Tử làm thịt tốn pia lắm,hehe

Lương ngã cây phát ngôn bừa bãi chiều oánh cho nhẩy dây lên giờ!

vietguider

Trung Sỹ

Xin chân thành cảm ơn CLB Cung VH Hữu nghị Việt Xô đã tổ chức buổi giao lưu cho Lyon và ACE làng bóng bàn HN. Xin cảm ơn Thắng Ủn dù chân mới bị xăm vẫn qua góp bia cho cuộc vui.

3C chóng vánh là những gì LLTT phải hứng chịu từ tín đồ Đạo hồi Taliban

Không khí buổi họp báo cũng trầm lắng hơn vì LLTT ít nói, ACE lại mải quà ngon của chị Oldamultart.

[url=http://upanh.com/view/?id=brn26g3q7om] [/URL]

bác thắng không nên ra đó , thiên hạ giang hồ hiểm ác lắm bác à , bác mà mất xác ở đó em lại không có đối thì buồn lắm. Mà nghe giang hồ đồn đại có cả bác tuấn 7 cũng liều mình xông pha ra chiến trận à . chẹp chẹp .... e hèm lại có máu chảy đầu rơi đây . Đề nghị ace hổ báo cáo chồn họ hàng nhà sư tử không được để đồ tể TS7 lộng hành kiếm bia ,các bác cứ thẳng tay điều trị cho em , tội đâu em chịu

Last edited:
Xin chân thành cảm ơn CLB Cung VH Hữu nghị Việt Xô đã tổ chức buổi giao lưu cho Lyon và ACE làng bóng bàn HN. Xin cảm ơn Thắng Ủn dù chân mới bị xăm vẫn qua góp bia cho cuộc vui.

3C chóng vánh là những gì LLTT phải hứng chịu từ tín đồ Đạo hồi Taliban

Không khí buổi họp báo cũng trầm lắng hơn vì LLTT ít nói, ACE lại mải quà ngon của chị Oldamultart.

[url=http://upanh.com/view/?id=brn26g3q7om] [/URL]

tội nghiệp mấy con ngao quá , gấn chục đôi dũa thi nhau gắp...... khong biết có ai nghĩ đến khách đường xa khách đường xa này không

bác LLTT đi ba gậy à , quả là đáng tiếc nhưng không bất ngờ , những người theo dòng máu đạo hồi như anh taliban nhà em là máu chiến lắm , chỉ với điểm đó thôi cho dù đối thủ có hổ báo đến mấy cũng phải chùn bước . nếu các bác không tin mai em bảo anh đánh bóng bàn bằng lựu đạn thay bằng quả bóng

Bình luận từ Facebook