Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hạnh phúc đâu có xa xôi đâu mà ngồi buồn thế chị Tê Tái :D có cái anh gì đang ngất ngưởng đằng sau kia kìa (Giống Chí Phèo quá )^^ đừng buồn mà he he he

Buồn đâu mà buồn. Đang nghĩ kế sách để hôm này về Quảng Ninh cho anh em ở đấy thành mỏ than ngay!

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chiều chủ nhật vừa rồi em qua Bế Văn Đàn để thực hiện chiến dịch "tìm và diêt" nhưng anh em đội Lyon quả là may mắn khi đoán trước được tình huống đã kịp thời ẩn mình không còn một ai... có em Ngô nướng lớ ngớ ra đúng lúc em đang khởi động, lúc quay ra đã ko thấy người đâu chỉ để lại mỗi chiếc dép...:D:p

Em ra quan sát tềnh hềnh, thấy anh khởi động như ngừơi bị tụt huyết áp thía thì còn sức đâu mà oánh!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Bác quả là người thông minh sáng dạ hơn người, trí cao học rộng. Chứ như người đời thì không thể nhận ra được là tối thứ 7 bọn em thi đấu đến tối mịt, ngày hôm sau chỉ có thể nghỉ ngơi cho lại sức. Nhưng thật tình cờ mà lại không có gì bất ngờ khi em Phối khỏe nhất đội lại lọ thị mọ ra đó làm gì không biết, có lẽ chỉ những người không bình thường mới làm được những điều phi thường, hơ hơ.

Riêng ca này cứ phải cho 3 búa vào đầu mới biết sợ Thuấn ơi. Chứ để ra loa hơi lắm nhức tai nhức mắt bà con!

oldamultat

Trung Sỹ
Bảng xếp hạng tạm thời bảng trắng sau vòng 1:

1.Cổ Nhuế: 6 + 5 = 11
2. Plusssz : 6 + 5 = 11
3. Lyon : 6 + 5 = 11
4. PING PONG Store : 3+1 = 4
5. TGU : 3+1 = 4
6. Duy Hưng : 3+1 = 4
7. NKHN2 : Chưa thi đấu.

huydas

Đại Tá
Bảng xếp hạng tạm thời bảng trắng sau vòng 1:

1.Cổ Nhuế: 6 + 5 = 11
2. Plusssz : 6 + 5 = 11
3. Lyon : 6 + 5 = 11
4. PING PONG Store : 3+1 = 4
5. TGU : 3+1 = 4
6. Duy Hưng : 3+1 = 4
7. NKHN2 : Chưa thi đấu.

Đội lyon cũng bằng điểm đội đầu bảng nhưng sao lại đứng thứ 3 ạ?

oldamultat

Trung Sỹ
Đội lyon cũng bằng điểm đội đầu bảng nhưng sao lại đứng thứ 3 ạ?

Các trận của 2 đội kia thắng với tỉ số đậm hơn, kiểu toàn 3 bát ấy mà.

Đúng đấy Huy ạ, tuy cùng thắng 6:3 nhưng kém 2 đội kia về tỉ số nên Lyon đứng thứ 3 thôi. Với lại bảng này toàn các đội mạnh, đứng thứ 3 cũng là may mắn lắm rồi.:)

Bình luận từ Facebook