Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

luongsonland

Binh Nhì
luongsonland có phải là chị Liên không nhỉ? Nếu đúng thì em xin chào bà chị nhé. Chúc bà chị luôn mạnh khỏe và luôn theo sát từng bước chân của lyon thân yêu.
Yẻn tâm, chị luôn theo sát từng trận chiến của Lyon Team để có ngày được ăn món Mèo nấu dựa mận chứ.

tonic

Thượng Sỹ
Ôi..nghe thấy mà vui...thấy bảo bạn của tôi dạo này mới chuyển công tác đến chỗ mới phải không?ở đâu vậy bạn?

Huydas không biết à, Macketoivoidoi giờ chuyển qua làm bên ban văn hóa văn nghệ truyền thông của Lyon rồi :cool:

huydas

Đại Tá
Huydas không biết à, Macketoivoidoi giờ chuyển qua làm bên ban văn hóa văn nghệ truyền thông của Lyon rồi :cool:

Hớ hớ....hay vậy ạ...cái này tốt quá rùi..hihi..nhưng mà k được rửa tay gác kiếm đâu đó nhaz..

Có lẽ phải đi bổ túc cái bằng thôi cậu ạ , việt nam mình vẫn coi trọng bằng cấp , tôi còn nghe có người nói là sắp tới nếu không có bằng cấp tôi lại bị chuyển sang chân điếu đóm hạu cần nước nôi cho ae đấy . Ông thấy k , phong độ bb mà bị tụt một cái là mệt ngay cho nên cậu chịu khó mà luyện công nhé kẻo lại bị bác mèo và xelu vùi hàng thì khổ

XeLu3b@nh

Đại Tá
Có lẽ phải đi bổ túc cái bằng thôi cậu ạ , việt nam mình vẫn coi trọng bằng cấp , tôi còn nghe có người nói là sắp tới nếu không có bằng cấp tôi lại bị chuyển sang chân điếu đóm hạu cần nước nôi cho ae đấy . Ông thấy k , phong độ bb mà bị tụt một cái là mệt ngay cho nên cậu chịu khó mà luyện công nhé kẻo lại bị bác mèo và xelu vùi hàng thì khổ

Vẫn bị vùi mà,,,,vùi ngày càng sâu luôn hihihi

Tội nghiệp thằng bạn mình quá . Thời thế , thế thời , thời fải thế , yếu hơn chấp nhận bị ức hiếp vùi dập . Anh hùng 10 năm trả thù chưa muộn

Bình luận từ Facebook