Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

huydas

Đại Tá
Thì từ ngày a Giaoning chuyển công tác đó a, có vẻ như a Giaoning còn đang bỡ ngỡ với công việc mới.
Còn e thì vừa nghỉ hè xong, đang ở trên núi luyện cầu lông nên trên mấy ngày nay cũng ko đăng đàn đc :p

Ấy chết.....đừng chơi thêm cái món đấy...mình k mún Lyon trụi đi 1 tài năng vì hỏng tay do môn nhiều lông đâu..hihe

oldamultat

Trung Sỹ
Luyện công, luyện công? anh em lion cố lên nhé.

Trung tâm huấn luyện Lyon đang manh nha thành lập với cựu binh Vietguider và 2 tân binh Tonic, Khánh Bá kiến. Hy vọng sau thời gian luyện tập giờ bóng thì ít, giờ bia thì nhiều, Lyon team sẽ có đối thủ trên bàn bia khi mời CH Cẩm Phả lên giao hữu.Bia Bia thèm Bia

luongsonland

Binh Nhì
Trung tâm huấn luyện Lyon đang manh nha thành lập với cựu binh Vietguider và 2 tân binh Tonic, Khánh Bá kiến. Hy vọng sau thời gian luyện tập giờ bóng thì ít, giờ bia thì nhiều, Lyon team sẽ có đối thủ trên bàn bia khi mời CH Cẩm Phả lên giao hữu.Bia Bia thèm Bia

tuần này nghỉ thi đấu, có cho đội đi đâu chơi k đấy đội trưởng ơi

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá

hay quá, sắp tới với 3 đại cao thủ này thì có lẽ lyon sẽ trở thành 1 ẩn số vô cùng khó đoán, còn trên bàn bia thì............đợi đến ngày say nắng đất Thủ đô đã.

meoluoitmb

Đại Tá
luongsonland có phải là chị Liên không nhỉ? Nếu đúng thì em xin chào bà chị nhé. Chúc bà chị luôn mạnh khỏe và luôn theo sát từng bước chân của lyon thân yêu.

Bình luận từ Facebook