Off SƠN TÂY đê

phi hung

Đại Tá
Vụ sau 1 tuần thì không nên vì thế thì xa quá mà dễ bể, hơn nữa tuần sau có khi tớ phải đi Bắc Giang dài ngày. Thống nhất CN đi. T7 có khoảng 5 mem bận. @phi hung không bố trí được à? Đã setup với các bác trên Sơn Tây rồi nên lùi 1 ngày là đã không hay rồi. Các mem thống nhất vậy đi. HỘI HAM VUI NÊN TIẾN CHỨ KHÔNG NÊN LÙI.
Bác @tuankv24 cho em đổi lại T7 thành CN nha.
5 mem bận thì Bác xem có bao người roài

o3ma

Đại Tá
E kg dám bàn lùi nhưng nhìu mem bận hay lui hẳn 1 tuần đc kg bác 3....
Hay để lui lại 1 tuần đi
Thật ra rất khó, mỗi người mỗi nghề, mỗi công, mỗi việc. Ai biết tuần sau không có người nào bận không? Theo tôi thì sẽ còn rất nhiều cơ hội mình off với nhau nên ai đó bận lần này không thể tham gia thì lần sau góp vui vậy. Biết sao được bây giờ. Đánh ở CLB thì đánh liên tục, dài ngày nhưng vài tháng mới tổ chức 1 lần nên @phi hung cân nhắc tham gia góp vui.

hungtv2002

Đại Tá
Thật ra rất khó, mỗi người mỗi nghề, mỗi công, mỗi việc. Ai biết tuần sau không có người nào bận không? Theo tôi thì sẽ còn rất nhiều cơ hội mình off với nhau nên ai đó bận lần này không thể tham gia thì lần sau góp vui vậy. Biết sao được bây giờ. Đánh ở CLB thì đánh liên tục, dài ngày nhưng vài tháng mới tổ chức 1 lần nên @phi hung cân nhắc tham gia góp vui.
Okie. Vậy ủng hộ bác.e thì có lẽ kg đi đc. Chờ phút 90 xem sao thui.

phi hung

Đại Tá
Ơ bác không đọc em viết gì à :)

sonkotia

Đại Tá
Hay thì ở nhà làm sinh nhật cho ku nha. Ae lên xem có cây cảnh nào đẹp chụp vài tấm ảnh rồi gửi cho nha. ;)

Linh69

Đại Tá
Ok vì lại đổi lịch lên chủ xe bảo là chốt cho chính xác ngày đi
Bác O3ma chốt vào CN rồi đấy - cứ thế mà làm thôi! Vụ này không có xe mấy bóng hồng lại mệt đấy! Thế đã mời được em Linh (Cắt) đi chưa vậy!?

Bình luận từ Facebook