Off SƠN TÂY đê

tuankv24

Trung Sỹ
Nằm lun trên đường 32 lun hả bác. Oài...gần thế, hôm trước đi qua mà không bít ghé qua chỗ bác tí....
Ngay đường 32 Hà Nội - Trung Hà ( khu công nghiệp phú thịnh - Sơn Tây). Khi nào đi qua nháy mình: 0916812399 Tuấn có người đón tiếp mà.

o3ma

Đại Tá
Last edited:

sonkotia

Đại Tá
Tình hình là rất tình hình. Ngày T7: 25/10 có một số mem bận bịu không thể đi, chiều nay mới thông báo cho tôi vì thế sẽ có một thay đổi nhỏ chuyển từ T7 sang CN: 26/10. AE @phi hung, @Linh69, @sonkotia, @docmaorg, @archer, @nhquanhn, @tibhar_vn, @thanhlong78, bác @phungducthang, @hungtv2002 lưu ý cập nhật thông tin nha? Thống nhất thế để tớ báo lại với các bác trên Sơn Tây nha.
Chà chà tình hình căng rồi đây...26/10 sinh nhật cháu nhà e. Mịa dự là đi 24, sáng 26 về...hic căng rùi đây...sao đc nhỉ.........máu cây Sơn Tây lắm ùi

o3ma

Đại Tá
Chà chà tình hình căng rồi đây...26/10 sinh nhật cháu nhà e. Mịa dự là đi 24, sáng 26 về...hic căng rùi đây...sao đc nhỉ.........máu cây Sơn Tây lắm ùi
Oài, khó thế. Ngày 25 thì mấy mem vướng. 26 thì lại chú. Thôi cố đi hôm sau về làm sinh nhật cho nó 2 ngày liền

tuankv24

Trung Sỹ
Tình hình là rất tình hình. Ngày T7: 25/10 có một số mem bận bịu không thể đi, chiều nay mới thông báo cho tôi vì thế sẽ có một thay đổi nhỏ chuyển từ T7 sang CN: 26/10. AE @phi hung, @Linh69, @sonkotia, @docmaorg, @archer, @nhquanhn, @tibhar_vn, @thanglong78, bác @phungducthang, @hungtv2002 lưu ý cập nhật thông tin nha? Thống nhất thế để tớ báo lại với các bác trên Sơn Tây nha.
26/10, chủ nhật cũng được mà.

o3ma

Đại Tá
E kg dám bàn lùi nhưng nhìu mem bận hay lui hẳn 1 tuần đc kg bác 3....
Oài,CN em bận rùi:(
Vụ sau 1 tuần thì không nên vì thế thì xa quá mà dễ bể, hơn nữa tuần sau có khi tớ phải đi Bắc Giang dài ngày. Thống nhất CN đi. T7 có khoảng 5 mem bận. @phi hung không bố trí được à? Đã setup với các bác trên Sơn Tây rồi nên lùi 1 ngày là đã không hay rồi. Các mem thống nhất vậy đi. HỘI HAM VUI NÊN TIẾN CHỨ KHÔNG NÊN LÙI.
Bác @tuankv24 cho em đổi lại T7 thành CN nha.

Last edited:

Bình luận từ Facebook