Nickname, avatar, chữ ký hay và độc

ducphubb

Thượng Sỹ
DUCPHUBB

Nick tên ducphubb
Hai thế hệ gắn với nghề ping pong
Tan ca khi hết việc công
S 2 Cao Thắng ngập lòng yêu thương

Chứa chan tình cảm quê hương
Phú Yên đất Phú chốn vườn bãi quê
Nối liền những dãi kênh đê
Mênh mông đồng lúa tình thơ Tuy Hòa

drmatchetzoola

Đại Tá
Nhìn đi nhìn lại mỗi Nick em chẳng đụng hàng ai cả!

- Nick: Fed_Storm có nghĩa là "Chém gió", đúng nick hay không đụng háng ai cả!
- Chữ ký và avatar rất ăn khớp với nhau, là người chuyên nghiên cứu và sở hữu một cách cảnh giác về các loại gái:
Phải biết điềm tĩnh trước gái xinh và không giật mình trước gái xấu
Không được đầu gấu với gái ngoan và không cần nhẹ nhàng với gái dữ
Không được tự tử nếu mất gái ngon và phải biết ngậm bồ hòn khi trót ôm gái nát
Không được bộc phát thích gái teen và không được ném mình vào gái ế.

Không để tàn phế bởi gái già và không la cà chơi gái gọi
Không được đối chọi với gái Rin và không linh tinh các loại gái.

lam quang

Trung Sỹ
nick anh Dũng Cửu nghe hay hay, chắc lúc "zô xê" ảnh toàn lên tới 9 rồi ... nhường cho đối thủ chăng? Bia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Nick Hoan Cận với chữ kí : Đàn ông không sợ mệt , không sợ mỏi chỉ sợ mềm
Không biết Bác còn cứng dc tí nào ko nhểthèm Bia

Mr.Hungpolice

Đại Uý
mỗi lần nhìn thấy avarta của bác @Mr.Hungpolice là em lại thấy xóa tan hết mệt mỏi :)

không biết bác có làm ở ngành giao thông không ạ?nếu có thì em rất vui khi được nộp phạt cho bác ạ.

Cam on bac!em lam hinh sự bác ạ, mà làm cái nghề của em thấy nick của bác em cũng kết lắm!

meoluoitmb

Đại Tá
hihi,mun ruoi làm quan đó bác! bác meoluoi ở Quảng Ninh hay sao ấy nhẩy?

chuẩn luôn, meoluoi hiện đang sống và làm việc tại Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh. ngày trưóc tìm mua sar cho phụ huynh chính meoluoi đã liên lạc vơí Mr. Hungpolice đâý anh chàng nhiệt tình à.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
her! bùn ngủ quá cơ mà vào ngôi nhà thấy toppic hay quá! ^^! em cũng muốn được phán cái! tham gia diễn đàn là thành viên thứ 529 ! ( kể từ ngày diễn đàn chưa bị mất dữ liệu) ấy mà đã mấy năm rùi! cái nick của e lại chả có cái ấn tượng gì cả! :(

drmatchetzoola

Đại Tá
her! bùn ngủ quá cơ mà vào ngôi nhà thấy toppic hay quá! ^^! em cũng muốn được phán cái! tham gia diễn đàn là thành viên thứ 529 ! ( kể từ ngày diễn đàn chưa bị mất dữ liệu) ấy mà đã mấy năm rùi! cái nick của e lại chả có cái ấn tượng gì cả! :(

- Nick: khong_le_huy_cn
-
Chữ ký:
blade: GA , Iolite neo,larger spear ST
FH: Rackza 9
BH: TE 05
Tôi ko bắt buộc fải chiến thắng...........
Nhưng tôi bắt buộc fải chiến đấu đến cùng.
Tôi ko bắt buộc fải thành công............
nhưng tôi cũng fải nỗ lực hết sực mình. .

Nguyễn Thanh Hà
stk: 711A 5656 5919 ( ngân hàng viettin bank)
sdt : 0989 62 42 67
idol : kong linghui
-
Avata:

Bạn ở vị trí nào trong hình nhỉ, phải xem mặt mới bắt hình dong được. Nick và signature của bạn thể hiện là người phóng khoáng, hiện đại nhưng nghiêm túc và nhiều tài năng tiềm ẩn.
Nick khong_le_huy_cn: - Có thể là Khổng Lệnh Huy là một vận động viên bóng bàn Trung Quốc. Anh sinh ngày 18 tháng 10 năm 1975 tại Cáp Nhĩ Tân thủ phủ của tỉnh Hắc Long Giang, phía đông bắc Trung Quốc. Anh cao 1m74, nặng 59 kg. Anh học bóng bàn từ năm sáu tuổi và được chọn vào đội tuyển quốc gia sáu năm sau đó. Khổng Lệnh Huy đã giành Huy chương vàng đơn nam tại Thế vận hội Sydney 2000, Huy chương vàng đôi nam tại Thế vận hội Atlanta 1996 và Sydney 2000.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
chuẩn luôn, meoluoi hiện đang sống và làm việc tại Thành phố Cẩm Phả - Tỉnh Quảng Ninh. ngày trưóc tìm mua sar cho phụ huynh chính meoluoi đã liên lạc vơí Mr. Hungpolice đâý anh chàng nhiệt tình à.

E nhớ mà bác!hi vọng có dịp ra Quảng Ninh làm với bác vài trận cho vui nhẩy!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hihi,e nghĩ bác T7 chưa có sẹo vì nghề của bác ấy cứng đấy bác ạ! đừng dại mà đụng vào...hihi

À nghề cứng nhưng tay nghề non thì sẹo em cho chỗ to chỗ nhỏ nhiều lắm roài! Bác ko tin cứ phỏng vấn trực tiép đồng nghiệp bác đi! E oánh cho ngày ăn 3 búa đều thì may chưa toác gáo ấy!

Piing poong

Thiếu Uý
- Nick: khong_le_huy_cn
-
Chữ ký:
blade: GA , Iolite neo,larger spear ST
FH: Rackza 9
BH: TE 05
Tôi ko bắt buộc fải chiến thắng...........
Nhưng tôi bắt buộc fải chiến đấu đến cùng.
Tôi ko bắt buộc fải thành công............
nhưng tôi cũng fải nỗ lực hết sực mình. .

Nguyễn Thanh Hà
stk: 711A 5656 5919 ( ngân hàng viettin bank)
sdt : 0989 62 42 67
idol : kong linghui
-
Avata:

Bạn ở vị trí nào trong hình nhỉ, phải xem mặt mới bắt hình dong được. Nick và signature của bạn thể hiện là người phóng khoáng, hiện đại nhưng nghiêm túc và nhiều tài năng tiềm ẩn.
Nick khong_le_huy_cn: - Có thể là Khổng Lệnh Huy là một vận động viên bóng bàn Trung Quốc. Anh sinh ngày 18 tháng 10 năm 1975 tại Cáp Nhĩ Tân thủ phủ của tỉnh Hắc Long Giang, phía đông bắc Trung Quốc. Anh cao 1m74, nặng 59 kg. Anh học bóng bàn từ năm sáu tuổi và được chọn vào đội tuyển quốc gia sáu năm sau đó. Khổng Lệnh Huy đã giành Huy chương vàng đơn nam tại Thế vận hội Sydney 2000, Huy chương vàng đôi nam tại Thế vận hội Atlanta 1996 và Sydney 2000.

Hà đeo kính ngồi ở giữa nếu mềnh ko nhầm ;) Bia

Mr.Hungpolice

Đại Uý
À nghề cứng nhưng tay nghề non thì sẹo em cho chỗ to chỗ nhỏ nhiều lắm roài! Bác ko tin cứ phỏng vấn trực tiép đồng nghiệp bác đi! E oánh cho ngày ăn 3 búa đều thì may chưa toác gáo ấy!

Xin lỗi bác ở đâu đấy ạ?e muon biet de giao lưu nếu có dịp thôi!

drmatchetzoola

Đại Tá
Xin lỗi bác ở đâu đấy ạ?e muon biet de giao lưu nếu có dịp thôi!

Hùng police thấy cái ảnh avatar của laplaitrattu có ớn lạnh không, thấy ở trần vát cây đại đao quá khiếp! Không biết cây đại đao của laplaitrattu dùng chém bóng bàn là loại gì, có khiếp không nhỉ?

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Hùng police thấy cái ảnh avatar của laplaitrattu có ớn lạnh không, thấy ở trần vát cây đại đao quá khiếp! Không biết cây đại đao của laplaitrattu dùng chém bóng bàn là loại gì, có khiếp không nhỉ?

k có gì phải khiếp bác ạ, dùng để chém gió...hì...hì

Bình luận từ Facebook