Nickname, avatar, chữ ký hay và độc

Mr.Hungpolice

Đại Uý
- Nick: Mr.Hungpolice: Ông Hùng công an có nick giới thiệu luôn nghề nghiệp, ảnh avatar quá độc đi chứ, đích thị mặt ghép (mặt người chứ không phải mặt vợt), bác là công an nhân dân mà lấy chữ ký Hùng Sẹo nghe sợ quá, có thể là Hùng Lẹo nghe hay hơn. Hì hì!

hì,thanks bác! Làm nghề hình sự nên dính sẹo hơi nhiều nên anh em trong cơ quan gọi là Hùng sẹo, giờ thành thương hiệu rồi bác ạ, không sửa được!hihi

Drhongson

Đại Tá
Nick em nghe thế này thì thành bá đạo hết, giang hồ về trật tự cả thì e phục em quá!haha
Sao không cho tái sinh mấy cái nick HOADATAITHE , KHONGMINH SờTivo ... khuấy động tưng bừng đi bác LLTT ?
Uả , nghe mấy bác HR ,T7 ... gọi MTT là sao nhẩy ??? hơ hơ

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sao không cho tái sinh mấy cái nick HOADATAITHE , KHONGMINH SờTivo ... khuấy động tưng bừng đi bác LLTT ?
Uả , nghe mấy bác HR ,T7 ... gọi MTT là sao nhẩy ??? hơ hơ

Nick em là Lập lại trật tự còn mấy ae hay em hay bị em nện cho nát loa thì gọi em là mất trật tự (MTT) đó bác!

Nick em là Lập lại trật tự còn mấy ae hay em hay bị em nện cho nát loa thì gọi em là mất trật tự (MTT) đó bác!
MTT hóa ra là Mất Trật Tự hả a? Vậy mà mấy ổng kêu oánh cho a nát hàng đều nên mới có biệt danh là MTT(Mất Tiền Tiêu) cơ đấy kakaka

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
MTT hóa ra là Mất Trật Tự hả a? Vậy mà mấy ổng kêu oánh cho a nát hàng đều nên mới có biệt danh là MTT(Mất Tiền Tiêu) cơ đấy kakaka

Chú có nick nghe kinh đấy! A oánh cho bao nick hay còn phải trốn hết chứ dám ra đăng đàn như chú là còn may đấy!

Chú có nick nghe kinh đấy! A oánh cho bao nick hay còn phải trốn hết chứ dám ra đăng đàn như chú là còn may đấy!
Úi xời "kiếm thật" e còn chả sợ huống chi "kiếm gỗ(làm từ giấy)" của a haha,mà cây Đại Đao này của a chắc chém nước như chém bùn ấy nhỉ...hơi đen cho a là nhà e chuyên kinh doanh các loại nước nên a cứ chém đến tết Conggo kaka

metri

Binh Nhì
Nick có nhiều loại nick
nick đặt theo tên theo danh thủ thế giới, nào là michael maze, malong, xuxin, wang hao, boll ... chắc mấy bác đặt theo nick này là fan ruột đây
nick đặt theo tên riêng, nơi ở như binhyb, thelanqb, minhtb, songhan, songlam... đây là loại nick thường gặp nhất
có bác lấy nick liên quan đến sở trường bóng bàn của mình như rờ ve, congthunhunhau, anluonggiaobong, wanghaocangtrai...
có bác lấy vũ khí chiến đaủa làm nick như cuongphong-nitaku, sardius, androcs7, stiga...
có bác lấy ngành nghề của mình để đặt nick như tuấn số 7 (công an hình sự), chọc tiết lợn, chung viễn thông, thaythuydn ...
Có nick nghe đã thấy khiêu khích gọi đòn như laplaitrattu, vodichthegioi, sathu@
có bác mang món ăn khoái khẩu ra để đặt tên như tập đoàn thịt chó Tcgroup, khiconanchuoi...
Rồi cá biệt có nhưng bác mang cả tên phụ huynh ra đặt nick như Cường Bắc, Dũng Cửu ...
nick nào cũng hay, ý nghĩa với bản thân mỗi người rất phong phú đa dạng.
Nickname giúp chúng ta thể hiện một điều gì đó với mọi người. Mỗi người chỉ nên có 1 nick để bộc lộ rõ giá trị của mình, đừng lập nhiều nick để cãi nhau, hay tung hứng. Hãy đưa giá trị ảo về đúng giá trị thật của mỗi thành viên trên diễn đàn chúng ta

Last edited:

saridao

Super Moderators
Nick có nhiều loại nick
nick đặt theo tên theo danh thủ thế giới, nào là micheal maze, malong, xuxin, wang hao, boll ... chắc mấy bác đặt theo nick này là fan ruột đây
nick đặt theo tên riêng, nơi ở như binhyb, thelanqb, minhtb, songhan, songlam... đây là loại nick thường gặp nhất
có bác lấy nick liên quan đến sở trường bóng bàn của mình như rờ ve, congthunhunhau, anluonggiaobong, wanghaocangtrai...
có bác lấy vũ khí chiến đaủa làm nick như cuongphong-nitaku, sardius, androcs7, stiga...
có bác lấy ngành nghề của mình để đặt nick như tuấn số 7 (công an hình sự), chọc tiết lợn, chung viễn thông, thaythuydn ...
Có nick nghe đã thấy khiêu khích gọi đòn như laplaitrattu, vodichthegioi, sathu@
có bác mang món ăn khoái khẩu ra để đặt tên như tập đoàn thịt chó Tcgroup, khiconanchuoi...
Rồi cá biệt có nhưng bác mang cả tên phụ huynh ra đặt nick như Cường Bắc, Dũng Cửu ...
Nickname giúp chúng ta thể hiện một điều gì đó với mọi người. Mỗi người chỉ nên có 1 nick để bộc lộ rõ giá trị của mình, đừng lập nhiều nick để cãi nhau, hay tung hứng. Hãy đưa giá trị ảo về đúng giá trị thật của mỗi thành viên trên diễn đàn chúng ta
Bài viết quá hay điểm 10 cho chất lượng a Hưng ơi. Like, thanks,....

nghĩ lại thấy nick mình hơi khó đọc do ghép tên con gái và họ của minh
bà con đọc là Sari Đào nhé Bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Nick có nhiều loại nick
nick đặt theo tên theo danh thủ thế giới, nào là micheal maze, malong, xuxin, wang hao, boll ... chắc mấy bác đặt theo nick này là fan ruột đây

Bác nêu tên 2 ku em kia khiêu khích là được rồi còn lôi em vào làm gì! Nick em là làm cho diễn đàn có trật tự, công an hình sự mất trật tự e nện cho trật tự ngay ấy chứ bác!

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Bác nêu tên 2 ku em kia khiêu khích là được rồi còn lôi em vào làm gì! Nick em là làm cho diễn đàn có trật tự, công an hình sự mất trật tự e nện cho trật tự ngay ấy chứ bác!

Xin bác LLTT, e rất trật tự nên có gì bác giơ cao đánh khẽ nha!hì...hì

oldamultat

Trung Sỹ
Nick có nhiều loại nick

Bài viết của Metri rất hay, theo logic bài này thì nick của chủ thớt thuộc loại gì nhỉ?

Bình luận từ Facebook