Nhờ ae tìm giúp một em thuần gỗ, mỏng, nhẹ, chậm, rung, cắn xoáy, cảm giác và điều khiển tốt

vcbshark

Đại Tá

@archer ơi, cây này là cpen đấy, định chuyển sang vợt dọc à :oops:

vcbshark

Đại Tá
:mad: rõ ràng cây em tag a là vợt ngang mà, cứ vặn vẹo cán bộ thế :cool:
Tuần này em về quê, thế nên nãy e ko cầm 2 cốt về, tuần sau ra dán viền cho bác nhé :)
Lại bật đài cãi tivi, nó trong mục cpen, là vợt dọc tay tàu, mà nhìn cái hình tay nó ngắn thế kia không cpen thi shakehand à, shakehand thì cầm 3 ngón à

vcbshark

Đại Tá
@archer , đã tra lại toàn bộ Victas, chỉ có duy nhất Victas Off của anh là gỗ công thôi nhé, toàn bộ bọn dưới đều là C, có thể thêm A hoặc Z. Nên sẽ chỉ Off và chỉ Off thôi. Đỉnh của đỉnh luôn.

subasa

Đại Uý
Yasaka Malin Offensive bác nhé,đầy đủ tính chất,tôi cũng đang có một cây 84g nhưng để dự phòng he he,chúc bác sớm tìm được cốt ưng ý

archer

Đại Tá
@archer , đã tra lại toàn bộ Victas, chỉ có duy nhất Victas Off của anh là gỗ công thôi nhé, toàn bộ bọn dưới đều là C, có thể thêm A hoặc Z. Nên sẽ chỉ Off và chỉ Off thôi. Đỉnh của đỉnh luôn.
Hề hề, nàng Kiều có 1 ko 2 trên cả VN chứ đùa à. Ko tìm đc cây thứ 2, kể cả bên Nhật, có gỗ đẹp thế đâu, vẩy rồng uốn lượn, e thấy phát phải ôm ngay mà :D

archer

Đại Tá
Yasaka Malin Offensive bác nhé,đầy đủ tính chất,tôi cũng đang có một cây 84g nhưng để dự phòng he he,chúc bác sớm tìm được cốt ưng ý
Các bác vào toàn cho gợi ý hay, rồi bảo "tôi đang có", nhưng xong thòng thêm câu "để dự phòng", đọc xong càng thêm phần đau khổ :(

vcbshark

Đại Tá
Hề hề, nàng Kiều có 1 ko 2 trên cả VN chứ đùa à. Ko tìm đc cây thứ 2, kể cả bên Nhật, có gỗ đẹp thế đâu, vẩy rồng uốn lượn, e thấy phát phải ôm ngay mà :D
Chém chém chém cứ gọi là chém. Nhưng mà được, chấp nhận cho chém để CHÉM LẠI:p

archer

Đại Tá
Chém chém chém cứ gọi là chém. Nhưng mà được, chấp nhận cho chém để CHÉM LẠI:p
Ơ kìa thật chứ chém gì, a xem hàng trên web cũng đâu có gỗ đẹp vậy đâu. Cả cây này đời đầu, chất nó cũng phải khác :D
Luyện tập đi e phục hồi công lực thì đừng có mà kêu thiếu đất trồng hành nhớ =))))))

vcbshark

Đại Tá
Tất nhiên là có rồi bác :D
Em luôn nghe theo tiếng gọi của Bác
Kinh quá, thế tức là 800k đúng không ? Nếu bác ở Hà Nội, chắc bác biết cu @archer , nó cũng biết bác, để em nhờ nó lấy hộ.

@archer , anh định lấy donic kia chơi mặt Tàu, cu em thấy được không ? Tư vấn cái đi, nếu ngon thì lấy hộ anh nhé, hơn nữa cũng tìm đường tháo cho anh chú em Stiga Offensive Wood để anh tậu Infinity nhé.

archer

Đại Tá
Kinh quá, thế tức là 800k đúng không ? Nếu bác ở Hà Nội, chắc bác biết cu @archer , nó cũng biết bác, để em nhờ nó lấy hộ.

@archer , anh định lấy donic kia chơi mặt Tàu, cu em thấy được không ? Tư vấn cái đi, nếu ngon thì lấy hộ anh nhé, hơn nữa cũng tìm đường tháo cho anh chú em Stiga Offensive Wood để anh tậu Infinity nhé.
Ủa e hem có biết bác kia đâu =))
Theo e đc biết cây đó đặc chế cho Jan Ove Waldner, đặc sệt 1 lối đánh châu Âu, mặt Đức Nhật, rơ chặn đẩy điểm rơi siêu đẳng, chưa hề có ý niệm nào về chuyện dùng nó táng mặt tàu cả, tùy bác quyết ạ :)

chichkidao

Moderator
=)) cái đấy bác cứ để em tư vấn cho cần gì hỏi ai.vì em đánh cả Tàu đạo lẫn Nhật đạo mà :)).
Cây này có cấu tạo 2 lớp gỗ ngoài cùng là limba.cốt mỏng.2 lớp carbon nằm sâu bên trong nên khi đánh xa bàn không hề thiếu lực mà cảm giác vẫn tốt như cốt thuần gỗ.trọng lượng khá nhẹ nên khi lắp mặt Tàu vào vẫn cân đối.
Dù là cốt châu Âu nhưng cực kỳ hợp Tàu đạo luôn ợ.
Đó là cảm nhận của e sau 1 thời gian gắn bó.

Bình luận từ Facebook