Nhờ ae tìm giúp một em thuần gỗ, mỏng, nhẹ, chậm, rung, cắn xoáy, cảm giác và điều khiển tốt

tuyetvu79

Đại Tá
Tuyết Vũ vào xuất t ...(hơ) đi, lâu rày đâu vắng anh em buồn não lòng nè, đừng spam quảng cáo lung tung nữa :mad::cool::D:p
:D:D
mún tìm cốt gỗ, nhẹ, rung
em ơi hãy cứ thử dùng BT
cốt này cực nhẹ em ơi
rung thì bần bật đến tê tái lòng
Em ơi...có mún thử không
Anh còn 1 cái đề phòng...em mua

archer

Đại Tá
:D:D
mún tìm cốt gỗ, nhẹ, rung
em ơi hãy cứ thử dùng BT
cốt này cực nhẹ em ơi
rung thì bần bật đến tê tái lòng
Em ơi...có mún thử không
Anh còn 1 cái đề phòng...em mua
=))))))))))))))))) Quá đáng sợ cho tên này, quảng cáo đến cùng!!! Cơ mà em ko có dùng đc ST đâu, cũng muốn ủng hộ a lắm chứ :D

chichkidao

Moderator
có 1 cây Donic Waldner Senso Carbon cán Rỗng,Nhẹ,Siêu Rung.cảm giác giống thuần gỗ vì 2 lớp Carbon nằm sâu bên trong.2 lớp ngoài cùng Limba nên cực kỳ cắn xoáy.Tây tàu phù hợp hết.
Nguồn lấy của Mẫn (boll_boll) xách từ Nhật (Jo Shape gì gì đó).
Mình cũng không chơi được cán ST nên nhờ chú Hùng Ca thay = cán FL cực đẹp và độc,cảm giác cực tốt.

Bạn có quan tâm không :D

archer

Đại Tá
có 1 cây Donic Waldner Senso Carbon cán Rỗng,Nhẹ,Siêu Rung.cảm giác giống thuần gỗ vì 2 lớp Carbon nằm sâu bên trong.2 lớp ngoài cùng Limba nên cực kỳ cắn xoáy.Tây tàu phù hợp hết.
Mình cũng không chơi được cán ST nên nhờ chú Hùng Ca thay = cán FL cực đẹp và độc,cảm giác cực tốt.

Hầy, kể mà bác để nguyên bản ko chế nà e quan tâm nuôn! :)

archer

Đại Tá
:) hờ.nhưng nguyên bản nó là ST bác ợ.
mà thay xong em thấy ló còn đánh sướng hơn cả nà nguyên bản lữa :D
E biết, cái cốt đấy khá là đặc biệt, và hình như bản đặc chế cho JOW nên chỉ có bản ST, mà e thì lại ưa những thứ nguyên bản chứ hem thích chế ạ :D

archer

Đại Tá
Nó chả mua được đâu bác ạ, vì nó mới sắm thêm 02 cái rồi, :(:(

Bác cứ lên chém như TRIỆU VÂN Ở TRƯỜNG BẢN đi ạ:p:p:p:p:p:p:p

Hộ em cái này a Sơn ơi =)))))

"chichkidao, post: 378187, member: 23"]có 1 cây Donic Waldner Senso Carbon cán Rỗng,Nhẹ,Siêu Rung.cảm giác giống thuần gỗ vì 2 lớp Carbon nằm sâu bên trong.2 lớp ngoài cùng Limba nên cực kỳ cắn xoáy.Tây tàu phù hợp hết.

Cây nay gia the nao b oi

Bình luận từ Facebook