Nhận dạy bb cơ bản miễn phí tại Hải Dương!

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
hi ^^ mình quên. Số di động của mình 0987444926, khi nào bạn lên Hà Nội đánh bóng thì nhớ nt cho mình địa điểm để mình đến xem.

M Chơi cũng ở mức trung bình thôi.hem dám múa rìu qua các bác đc. M mấy năm nay toàn HL là chính. cũng ít có time chơi. Lúc nào đó m qua chỗ bạn chơi. Thêm bạn thêm vui mà. biết đâu m lại học hỏi dc thêm nhiều điều hay. Mà bạn tên gì nhỉ ?

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
ok, mình ở Nghĩa đô, thỉnh thoảng sang Học Viện Kỹ Thuật qs đánh. Bạn lên HN thì điện cho mình nhé, rùi vào Học Viện đánh, ở đó có mấy cao thủ đánh hay bắt nạt mình quá
.

ok nha. Các cao thủ hay ẩn dật lắm.hehe. cố gắng tập luyện nhiều hơn nữa thì bạn sợ gì ai bắt nạt. Chúc bạn thành công

kmfirecat

Thượng Sỹ
mình tên Tú, nếu bạn lên đây đánh thì vào cơ quan mình cũng đc, mình sẽ bảo anh em chỗ mình tiếp đãi cẩn thận. ^^. Bạn đến địa chỉ Phùng Chí Kiên hoặc 42 Đông quan nếu bạn biết rùi điện cho mình ra đón, nhớ nt trước 1 ngày để mình bảo mọi người tiếp đón, còn nếu kế hoạch chưa xác định thì cứ đến rùi mình với bạn sang học viện đánh

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
mình tên Tú, nếu bạn lên đây đánh thì vào cơ quan mình cũng đc, mình sẽ bảo anh em chỗ mình tiếp đãi cẩn thận. ^^. Bạn đến địa chỉ Phùng Chí Kiên hoặc 42 Đông quan nếu bạn biết rùi điện cho mình ra đón, nhớ nt trước 1 ngày để mình bảo mọi người tiếp đón, còn nếu kế hoạch chưa xác định thì cứ đến rùi mình với bạn sang học viện đánh
ukm. Những chỗ bạn nói m cũng không biết rõ lắm. Lúc nào lên M alo trước cho. bạn có sdt m chưa? 0904.197.484 nháy cho minh luôn nhá!

qua kho 123

Binh Nhì
hihi. em nhiệt tình nhưng lớp học vẫn chưa đc đông cho lắm. những người học toàn người đã nhiều tuổi rồi hơi buồn chút. muốn tìm các bé tầm 6-9 tuổi HL quá mà không có đứa nào nó thích bb cả.ra nhìn lớp học bơi với lớp bb lòng lại buồn thêm.
Mình nhờ bạn tư vấn cho 1 tý . Con gái mình năm nay học lớp 7 ,mới tập đầu hè tới giờ , nó có năng khiếu thể thao thật sự . nhưng tài liệu của nữ ít quá minh chủ yếu lựa chọn tài liệu của nam áp dụng tập cho cháu . Mới khởi đầu nhưng mình thấy khả năng của cháu tấn công rất tốt ,đặc biệt Vẩy cổ tay BH rất chuẩn - mình rất phân vân trong việc chọn lối chơi cho cháu ( sở trường của mình chuyên phòng thủ chờ cơ hội Bụp phát chết luôn ) mình thấy bạn rất có kinh nghiệm trong lĩnh vưc này nhờ bạn tư vấn giúp
1 - Vợt đang dùng A.MAZUNOV -FL OFF+ =>FH- 729-2 ; BH- MARK V (hơi nặng )
2-Tiếp tục tập cơ bản nhưng chủ yếu tập đôi công hay là xen kẻ tập Cắt và Gò
3- Tập cơ bản nhưng lối chơi do thời gian + tố chất tự đưa đến
Mong bạn cho lời khuyên chân thành . Chúc bạn có nhiều đệ tử + thành công trong cuộc sống

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Mình nhờ bạn tư vấn cho 1 tý . Con gái mình năm nay học lớp 7 ,mới tập đầu hè tới giờ , nó có năng khiếu thể thao thật sự . nhưng tài liệu của nữ ít quá minh chủ yếu lựa chọn tài liệu của nam áp dụng tập cho cháu . Mới khởi đầu nhưng mình thấy khả năng của cháu tấn công rất tốt ,đặc biệt Vẩy cổ tay BH rất chuẩn - mình rất phân vân trong việc chọn lối chơi cho cháu ( sở trường của mình chuyên phòng thủ chờ cơ hội Bụp phát chết luôn ) mình thấy bạn rất có kinh nghiệm trong lĩnh vưc này nhờ bạn tư vấn giúp
1 - Vợt đang dùng A.MAZUNOV -FL OFF+ =>FH- 729-2 ; BH- MARK V (hơi nặng )
2-Tiếp tục tập cơ bản nhưng chủ yếu tập đôi công hay là xen kẻ tập Cắt và Gò
3- Tập cơ bản nhưng lối chơi do thời gian + tố chất tự đưa đến
Mong bạn cho lời khuyên chân thành . Chúc bạn có nhiều đệ tử + thành công trong cuộc sống

qua olympic london bạn thấy đấy rất ít người chọn lối chơi pthu. Với lại con gái bạn chơi BH tốt vậy tại sao m lại chọn lối chơi p thủ cho con bạn nhỉ. Theo m bạn hãy tập cho con bạn lối chơi tấn công. Các bài tập tấn công bạn đưa ra nên kết hơp cắt và gò. Bạn cũng chú ý tập thêm các bài tập thể lực nữa nhé ! Chúc bạn thành công!

yeuvo_216

Thượng Sỹ
hihi. em nhiệt tình nhưng lớp học vẫn chưa đc đông cho lắm. những người học toàn người đã nhiều tuổi rồi hơi buồn chút. muốn tìm các bé tầm 6-9 tuổi HL quá mà không có đứa nào nó thích bb cả.ra nhìn lớp học bơi với lớp bb lòng lại buồn thêm.

bao giờ em muốn hỏi bác vấn đề j bác trả lời em vs nhé.thanks bác!!!!!!!!

yeuvo_216

Thượng Sỹ
oske nha bác. Nếu em trả lời đc thì không thành vấn đề,

bác ơi!!!cho em hỏi tí.em đang đánh em monoset.cốt này thì rất cứng,hơi khó kiểm soát.em đang đánh fh palio blitz soft.nhưng có vẻ không hợp lắm.bác tư vấn cho em mặt fh em nên tìm em nào đc k?thanks bác.nếu có thể bác tư vấn cho em bên bh nữa nhé.bên bh em đang đánh g3 gold,

ngainguyen

Binh Nhất
up cho chủ thớt thật đông học sinh,,,giá mình ở CL là mình cũng xin 1 chân lam học sinh của bạn......Chúc cho CLB chủ thớt phát triển,,,mong chủ thớt cũng cố gắng thật nhiều để đưa phong trào CL đi lên thật nhiều và rất mong lại có 1 giải CÚP TRUYỀN HÌNH CHÍ LINH MỞ RỘNG LẦN THỨ 4.THANKS !

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
up cho chủ thớt thật đông học sinh,,,giá mình ở CL là mình cũng xin 1 chân lam học sinh của bạn......Chúc cho CLB chủ thớt phát triển,,,mong chủ thớt cũng cố gắng thật nhiều để đưa phong trào CL đi lên thật nhiều và rất mong lại có 1 giải CÚP TRUYỀN HÌNH CHÍ LINH MỞ RỘNG LẦN THỨ 4.THANKS !

ukm thank bạn nhiều. còn giải là do các cấp lãnh đạo thôi. chứ m thì làm đc rỳ.có dịp mời bạn về clb m nhé. clb chơi ở mức tạm thôi. nhưng tập hợp toàn những người yêu bóng bàn.

ngainguyen

Binh Nhất
ukm thank bạn nhiều. còn giải là do các cấp lãnh đạo thôi. chứ m thì làm đc rỳ.có dịp mời bạn về clb m nhé. clb chơi ở mức tạm thôi. nhưng tập hợp toàn những người yêu bóng bàn.

Thanks!đấy là mình mong bạn cố gắng làm cho các lãnh đạo tiếp tuch giải là cái tốt,,,chứ bạn dạy miễn phí như thế này là tốt lắm rồi,,mình thì ko biết đánh chỉ biết chém gió tí thôii,,nhưng sẽ có dịp về CL đánh với bạn 1 trận

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Thanks!đấy là mình mong bạn cố gắng làm cho các lãnh đạo tiếp tuch giải là cái tốt,,,chứ bạn dạy miễn phí như thế này là tốt lắm rồi,,mình thì ko biết đánh chỉ biết chém gió tí thôii,,nhưng sẽ có dịp về CL đánh với bạn 1 trận

Đc thế thì còn gì bằng. CLB Tân Dân hân hạnh đón tiếp bạn. còn mình cũng chơi kém chỉ biết chém gió giống bạn thôi. có tí tâm huyểt làm ptrao` bb. giờ đang còn trẻ làm đc mai sau già chắc là chịu thôi. Mạnh dạn đi trước các đàn anh chút biết đâu lại có hiệu quả.

ngainguyen

Binh Nhất
Đc thế thì còn gì bằng. CLB Tân Dân hân hạnh đón tiếp bạn. còn mình cũng chơi kém chỉ biết chém gió giống bạn thôi. có tí tâm huyểt làm ptrao` bb. giờ đang còn trẻ làm đc mai sau già chắc là chịu thôi. Mạnh dạn đi trước các đàn anh chút biết đâu lại có hiệu quả.
Đc thế thì còn gì bằng,,,cố gắng lòng đừng nản là đc

Bình luận từ Facebook