Nhận dạy bb cơ bản miễn phí tại Hải Dương!

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Nhân dịp hè 2013 mình tổ chức lớp học bb cơ bản miễn phí tại CLB Tân Dân - Chí Linh - Hải Dương
ae nào ở HD có nhu cầu đăng ký tại CLB hoặc trên diễn đàn. Hân hạnh đón tiếp.
I. Mục đích
- Nhằm nâng cao tinh thần thượng võ, yêu bóng bàn là chính.
- Giúp các anh em chưa có điều kiện muốn học cơ bản ( theo võ thuật gọi là chính phái )
II, Yêu cầu
- Khi đi tập ae mang theo kiếm ( vợt )
III, Thời gian
- Thời gian tập luyện từ 15h - 19h các ngày trong tuần. Tập cả thứ 7 và chủ nhật.
IV. Địa điểm
- CLB Tân Dân - Chí Linh - Hải Dương

SĐT: 0904.197.484 - Nguyễn Thanh Tuấn

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
quá hay và nhiêù ý nghĩa, mình thực sự đánh giá cao, chúc bạn luôn gặp nhiêù may mắn và thành công trong cuộc sống.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
quá hay và nhiêù ý nghĩa, mình thực sự đánh giá cao, chúc bạn luôn gặp nhiêù may mắn và thành công trong cuộc sống.
thank bạn. Mục tiêu của mình là nhiều người biết chơi bb, nhiều người biết chơi rồi trở về con đương chính đạo. rất mong mọi người ủng hộ nha

phantom

Binh Nhì
mình nghĩ bạn sẽ có nhiều sự ủng hộ. tiếc là mình không ở Hải Dương. được học cơ bản để nâng cao trình độ là niềm mơ ước của mình!

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
mình nghĩ bạn sẽ có nhiều sự ủng hộ. tiếc là mình không ở Hải Dương. được học cơ bản để nâng cao trình độ là niềm mơ ước của mình!

hi muốn nâng cao trình độ thì rất đơn giản. bạn chỉ cần cố gắng. mình nghĩ trong tương lai gần bạn sẽ trở thành 1 cao thủ thôi. Nhưng bạn nên nhớ rằng khi trở thành 1 cao thủ thì bạn đừng nghĩ mình giỏi nhất. Học nữa học mãi mà. không có gì gọi là đệ nhất cả. chúc bạn thành công trong cs.

mr_coi

Trung Sỹ
PhẢi có nhỮng ngƯỜi nhƯ vẬy bb viỆt nam mỚi phát triỂn ĐƯỢc."tẤt cẢ vì tƯƠng lai con em chúng ta"

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Mùng 2/9 anh ở Chí Linh 1 tuần, sẽ xuống CLB của em giao lưu một hôm và mời em lên CLB Hưu Nghị ở Sao Đỏ giao lưu với anh em một hôm nữa nhé...

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Mùng 2/9 anh ở Chí Linh 1 tuần, sẽ xuống CLB của em giao lưu một hôm và mời em lên CLB Hưu Nghị ở Sao Đỏ giao lưu với anh em một hôm nữa nhé...

oske anh. lúc nào xuống alo cho em. để em bố trí mọi người. clb của em đi đánh khắp nơi. chỉ thứ 7 và cn ở nhà thôi. hôm đó anh xuống rồi đi leng keng nhé. Mà em đang dạy thêm ở clb hữu nghị từ 15h - 17h chiều. a về lúc nào cũng đc

Last edited:

kimtuan2312

Thượng Sỹ
oske anh. lúc nào xuống alo cho em. để em bố trí mọi người. clb của em đi đánh khắp nơi. chỉ thứ 7 và cn ở nhà thôi. hôm đó anh xuống rồi đi leng keng nhé. Mà em đang dạy thêm ở clb hữu nghị từ 15h - 17h chiều. a về lúc nào cũng đc

Oh thế à, thế thì có nhiều dịp giao lưu với em rồi vì nhà anh ngay gần đấy luôn (ở cổng đồn công an). Em dạy ở đấy có hay giao lưu với đội của Dương, Dũng, Việt, Phúc... không? Đội đấy chiều nào chẳng đánh ở đấy. Anh về Chí Linh thì hầu như toàn đánh với đội đấy thôi..

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
Oh thế à, thế thì có nhiều dịp giao lưu với em rồi vì nhà anh ngay gần đấy luôn (ở cổng đồn công an). Em dạy ở đấy có hay giao lưu với đội của Dương, Dũng, Việt, Phúc... không? Đội đấy chiều nào chẳng đánh ở đấy. Anh về Chí Linh thì hầu như toàn đánh với đội đấy thôi..

Em dạy ở CLB Hữu Nghị mà. Các anh ở đó chơi muộn lắm. 6h - 6h30 mới ra. em bây giờ có thêm niềm đam mê nữa. càng nhiều người chơi bóng bàn thì càng vui. bên cạnh đó em vẫn vừa hướng dẫn vừa tìm cách nâng cao tay nghề nữa. hôm nào về nhờ bác chỉ giáo nha.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
tiếc.bác lại ở chí linh. em ở tp.hd hix không thì đến chỗ bác học rồi

không sao đâu bạn ak. không có mình thì vẫn có người khác mà. người xưa có câu: Có công mài sắt có ngày nên kim. bạn cứ chịu khó tìm tòi học hỏi thêm. trên mạng có nhiều video dạy từ cơ bản đến nâng cao đó. chúc bạn thành công!

Bình luận từ Facebook