nên dùng keo nào thì tốt ạ!!!

gachip

Đại Uý
như tiêu đề các bác xem có loại keo nào thì tốt ạ, chứ e dung haifu thấy nó cứ sao sao ấy, mặt vợt co lại và cứng nên khó đánh, có bác nào biết chỉ e vs ạ :(

HaQuocLinh

Thượng Tá
em cũng thấy keo haifu làm co mặt vợt dẫn đến cứng quá. được cái nó tăng lực nhưng chưa kiểm soát được bóng thì tăng lực có ý nghĩa gì ! em muốn các bác tư vấn giúp em loại keo nào k làm co mặt vợt, dễ dán với. FH em hay dùng mặt mềm bọt khí mà cứ dán haifu mãi chán quá! các bác tư vấn luôn chỗ nào bán luôn cho em với nhé ! thanks!

Daoky09

Đại Tá
em cũng thấy keo haifu làm co mặt vợt dẫn đến cứng quá. được cái nó tăng lực nhưng chưa kiểm soát được bóng thì tăng lực có ý nghĩa gì ! em muốn các bác tư vấn giúp em loại keo nào k làm co mặt vợt, dễ dán với. FH em hay dùng mặt mềm bọt khí mà cứ dán haifu mãi chán quá! các bác tư vấn luôn chỗ nào bán luôn cho em với nhé ! thanks!
1) Loại cao cấp có: Free chacks nhưng hơi đắt.
2) Loại thấp cấp có:keo sữa Dawei; keo sữa Haiphu; keo sữa Giant Dragon; keo sữa Leoviz, trong các loại keo này thì keo Leoviz dễ dán nhất.

huymdt

Thượng Tá
Mặt bọt khí đều khuyến cáo không dùng keo tăng lực, vì dễ làm co lớp bọt khí dẫn đến hư mút. Mình dán Keo sữa E-zip Nittaku bình 50ml giá 240k thấy tốt :)

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Có ai biết keo stiga này ở đâu bán ko? Thấy dùng dễ lắm

Attachments

53.1 KB · Đọc: 0

Bình luận từ Facebook