nên dùng keo nào thì tốt ạ!!!

Duc_NM

Đại Tá
Nghe bảo ở hàng sửa giầy có loại keo dán màu trắng (mủ cao su) dạng keo sữa vừa rẻ vừa dùng không có vấn đề gì, mấy bác trong topic trước đây mấy ngày có cho review như vậy. Lúc nào mềnh thử làm lọ.

xukaka

Đại Tá
Keo Haifu này em dùng rồi, không ngin bằng Loviz của @Công ty TNHH Hỏa Châu bác ạ. Khó quét lắm.
-------------
đang nghiên cứu vụ này không biết thế nào. Hôm nay mua 1 bịch này về, mày mò xem pha với nước thế nào thích hợp để dán tốt nhất.

Duc_NM

Đại Tá
--------
Nếu có thành công mỹ mãn...lúc đó mình cũng thoòng vào câu "KHUYẾN CÁO -:cool:- XIN ĐỪNG LÀM THEO" mất công hư cái mút Ten 1tr3 lôi đâu anh ra há..:D:D:D
Bịch này bác mua bao nhiêu vậy để em làm bịch, mà nó là dạng lỏng hay dạng bột hả bác ?

xukaka

Đại Tá
Bịch này bác mua bao nhiêu vậy để em làm bịch, mà nó là dạng lỏng hay dạng bột hả bác ?
----------------------
Mình mua hình như 25 ngàn đồng 1 bịch 1kg. dạng sệt sệt ...mình chưa bóc ra thử vì chưa có thời gian mày mò. Nhìn bên ngoài vào thì thấy đặc hơn keo Butt, Yasaka, có lẽ phải pha thêm nước vào. Bác nào có thời gian thử phát xem sao rồi làm REVIEW cho anh em. Mua ở các cửa hàng VẬT LIỆU XÂY DỰNG, cửa hàng vật tư, phụ kiện ỐNG NUỐC....

Nếu sử dụng được thì 25000đ 1 bịch 1kg thì chắc sử dụng thoải mái luôn. Có khi cho cả CLB sử dụng không hết.

Duc_NM

Đại Tá
quái nhỉ, keo sữa của truongxt xài ngon mà, pha thêm tầm 1/4 nước là ổn lắm
Nếu đặc vẫn dùng được thì không nên pha thêm nước bác ạ, càng nhiều nước thì nó càng ngấm vào cốt lâu ngày gây mốc cốt đấy bác.

Bình luận từ Facebook