Nào Anh Em Bắc Giang vào đây đi chứ

bachapaco

Trung Uý
CLB Sông Thương ở chỗ nào hả bác? Hôm nào về em sẽ vác vợt ra xin giao lưu
clb BB SONG THƯƠNG ở đầu cầu cũ đối diện với phòng CSGT tỉnh nó nằm ở trục đương Xương giang có dịp mong bạn vào giao lưu cho vui hỏi A Thành số ĐT 0913257094 hân hạnh được tiếp kiến

Mabumap2k6

Đại Uý
clb BB SONG THƯƠNG ở đầu cầu cũ đối diện với phòng CSGT tỉnh nó nằm ở trục đương Xương giang có dịp mong bạn vào giao lưu cho vui hỏi A Thành số ĐT 0913257094 hân hạnh được tiếp kiến

Cảm ơn bác, hôm nào về quê e nhất định sẽ ghé qua giao lưu với các bác. :)

Joolaboom

Trung Sỹ
Bạn hỏi đc cho mình sđt của Chiến Tân An chưa?

traicauvong_bg

Đại Tá
Anh em Minh thi Thoa ng vao Dien dan chem gio cho Vui Khuay dong phong trap nhe
Theo dõi topic cháu thấy chú gọi Phái là cháu. Cho cháu xin quý tính đại danh để xưng hô , clb chỗ Bác Su chú Thành cháu cũng vào chơi rồi , các Bác các Chú rất thân thiện và cởi mở, cháu trình còi thôi nhưng đam mê bóng bàn lắm, cho cháu xin khuấy động phong trào tỉnh nhà với nhé. Cháu tên Tuấn ( 29 t) đang sinh sống và công tác tại huyện Yên Thế

Mabumap2k6

Đại Uý
Anh em Minh thi Thoa ng vao Dien dan chem gio cho Vui Khuay dong phong trap nhe

Ôi, xem profile mới thấy chú đã 55 tuổi, cháu xin phép gọi chú bằng chú. Cháu 27 tuổi, quê gốc ở BG, nhà ở TP BG, hiện đang sống và làm việc ở HN.

bachapaco

Trung Uý
Theo dõi topic cháu thấy chú gọi Phái là cháu. Cho cháu xin quý tính đại danh để xưng hô , clb chỗ Bác Su chú Thành cháu cũng vào chơi rồi , các Bác các Chú rất thân thiện và cởi mở, cháu trình còi thôi nhưng đam mê bóng bàn lắm, cho cháu xin khuấy động phong trào tỉnh nhà với nhé. Cháu tên Tuấn ( 29 t) đang sinh sống và công tác tại huyện Yên Thế
chào tuấn nhé chúc cháu khỏe và với lòng đam mê bb thì tay cơ cháu sẽ lên từng ngày,mới đây chú vào sem trên diễn đàn bb thấy cac tỉnh bạn họ viết nhều bài hay lắm vui ghê,chú thấy tỉnh nhà kém quá vđv bb ko phải ít trình độ tương đối cao, vậy mà ko có nhiều giải cho mọi ng giao lưu cọ sát diễn đàn cũng ko,buồn nhỉ thôi thì chú cháu mình vào chem gió cho vui vậy tuấn đánh ở clb nào vậy trên chú mới làm thêm 2 san nữa là 4ban rộng đẹp lăm khi nào dảnh cháu lên sem và giao lưu cho vui tiện đây chú gửi cháu xem mấy tấm hình.à quên chưa hỏi Tuấn công tác ở ngành nào
ảnh 1.JPG
ảnh 2.JPG
ảnh 3.JPG

Thinhbg

Binh Nhì
Ôi, xem profile mới thấy chú đã 55 tuổi, cháu xin phép gọi chú bằng chú. Cháu 27 tuổi, quê gốc ở BG, nhà ở TP BG, hiện đang sống và làm việc ở HN.
Chao em anh la thinh o bac giang day sao anh chua gap em lan lao nhi

traicauvong_bg

Đại Tá
chào tuấn nhé chúc cháu khỏe và với lòng đam mê bb thì tay cơ cháu sẽ lên từng ngày,mới đây chú vào sem trên diễn đàn bb thấy cac tỉnh bạn họ viết nhều bài hay lắm vui ghê,chú thấy tỉnh nhà kém quá vđv bb ko phải ít trình độ tương đối cao, vậy mà ko có nhiều giải cho mọi ng giao lưu cọ sát diễn đàn cũng ko,buồn nhỉ thôi thì chú cháu mình vào chem gió cho vui vậy tuấn đánh ở clb nào vậy trên chú mới làm thêm 2 san nữa là 4ban rộng đẹp lăm khi nào dảnh cháu lên sem và giao lưu cho vui tiện đây chú gửi cháu xem mấy tấm hình.à quên chưa hỏi Tuấn công tác ở ngành nàoView attachment 12699View attachment 12700 View attachment 12701
Cháu chơi ở clb hoàng hoa thám chỗ bác Khải yên thế. Cháu làm Bác sỹ tại Bệnh viện đa khoa yên thế chú ah. Hi vọng ngày gần nhất sẽ đc giao lưu với chú

Mabumap2k6

Đại Uý
chào tuấn nhé chúc cháu khỏe và với lòng đam mê bb thì tay cơ cháu sẽ lên từng ngày,mới đây chú vào sem trên diễn đàn bb thấy cac tỉnh bạn họ viết nhều bài hay lắm vui ghê,chú thấy tỉnh nhà kém quá vđv bb ko phải ít trình độ tương đối cao, vậy mà ko có nhiều giải cho mọi ng giao lưu cọ sát diễn đàn cũng ko,buồn nhỉ thôi thì chú cháu mình vào chem gió cho vui vậy tuấn đánh ở clb nào vậy trên chú mới làm thêm 2 san nữa là 4ban rộng đẹp lăm khi nào dảnh cháu lên sem và giao lưu cho vui tiện đây chú gửi cháu xem mấy tấm hình.à quên chưa hỏi Tuấn công tác ở ngành nàoView attachment 12699View attachment 12700 View attachment 12701

CLB có sân bãi rộng rãi, ánh sáng đầy đủ, bàn đẹp quá chú ạ, hi vọng sẽ được giao lưu với các chú trong ngày gần nhất

iubb

Binh Nhất
hy vọng bóng bàn tỉnh nhà phát triển về nhiều mặt! hy vọng sắp tới có nhiều giải để tất cả những người đam mê bóng bàn trong tỉnh đc có dịp giao lưu cọ sát ,rộng mở đam mê và tình bạn bè
cháu bình tân yên, chào cả nhà :)

iubb

Binh Nhất
cháu từng đến clb Sông thương giao lưu rất nhiều lần, có thể nói đây là clb đẹp nhất BG hiện tại, ko khí ở clb luôn vui vẻ thoải mái, các a các chú rất nhiệt tình vui vẻ hòa đồng! chúc clb ngày càng phát triển song hành cùng với phong trào bóng bàn tỉnh nhà :)

Thinhbg

Binh Nhì
TEchinhbg, post: 355975, member: 14452"]Chao em anh.
a thinh o bac giang day sao anh chua gap em lan lao nhi[/QUOTE]
Bạn hỏi đc cho mình sđt của Chiến Tân An chưa?
cháu từng đến clb Sông thương giao lưu rất nhiều lần, có thể nói đây là clb đẹp nhất BG hiện tại, ko khí ở clb luôn vui vẻ thoải mái, các a các chú rất nhiệt tình vui vẻ hòa đồng! chúc clb ngày càng phát triển song hành cùng với phong trào bóng bàn tỉnh nhà :)
Binh ha chu dayma dao nay sao ko thay xuong de chien voi tuan bo ha no van hieu chien lam
Chao
C hAo ban nhe minh chua nhan ra ban ban toi khinao

Bình luận từ Facebook