Nào Anh Em Bắc Giang vào đây đi chứ

hungiraqdn

Đại Uý
Lâu quá từ khi có sự cố mạng đến nay chưa thấy các Ace BG tham gia DĐ, để trao đổi, học hỏi và những thông tin mới..! Thời điểm này không biết phong trào BG Ta thế nào..? Nhớ ghê, mình gửi mấy bức ảnh còn lưu trữ được.kỷ niệm lần về thăm Quê năm trước .

Báo cáo bác Hùng là cháu và 1 số AE thành lập đội Hà Bắc đánh C diễn đàn Hà Nội và chính thức lọt vào vòng lốc ao rùi ah!
Còn phong trào bóng bàn ở Bắc Giang thì ngày càng phát triển mạnh Bác ah!
Từ 13 đến 16 tháng này sẽ diễn ra giải vô dịch tỉnh, Bác rảnh thì về quê hương cỗ vũ giải Bác nhé!

BUBI

Thượng Sỹ
Lâu quá từ khi có sự cố mạng đến nay chưa thấy các Ace BG tham gia DĐ, để trao đổi, học hỏi và những thông tin mới..! Thời điểm này không biết phong trào BG Ta thế nào..? Nhớ ghê, mình gửi mấy bức ảnh còn lưu trữ được.kỷ niệm lần về thăm Quê năm trước .

Cảm ơn chú đã quan tâm tới phong trào của quê nhà, qua chú cho cháu gửi lời chúc sức khỏe tới gia đình chú và anh em trong đó, còn Nam tiến vào trong đó thế nào chẳng thấy cháu nó kết lối với AE ngoài này ,Còn giải bóng bàn vô địch tỉnh Bắc Giang sẽ khởi tranh từ 13/9 tới 16/9 chú à! Chiều nay cháu vừa đi bốc thăm chia bảng , Đồng đội nam có 8 đơn vị tham gia chia 2 bảng, ở Bảng A gồm 1- lục ngạn,2-lạng giang,3- yên thế,4-lục nam. bảng B 1- bắc giang,2-tân yên,3-hiệp hòa,4- việt yên,đây được coi là bảng tử thần vì lực lượng các đội đồng đều nhau lên coi là bảng diễn ra rất quyết liệt chú à! cháu sẽ cập nhật thông tin về giải thường xuyên để chú và ae nắm được.

hungiraqdn

Đại Uý
Cảm ơn chú đã quan tâm tới phong trào của quê nhà, qua chú cho cháu gửi lời chúc sức khỏe tới gia đình chú và anh em trong đó, còn Nam tiến vào trong đó thế nào chẳng thấy cháu nó kết lối với AE ngoài này ,Còn giải bóng bàn vô địch tỉnh Bắc Giang sẽ khởi tranh từ 13/9 tới 16/9 chú à! Chiều nay cháu vừa đi bốc thăm chia bảng , Đồng đội nam có 8 đơn vị tham gia chia 2 bảng, ở Bảng A gồm 1- lục ngạn,2-lạng giang,3- yên thế,4-lục nam. bảng B 1- bắc giang,2-tân yên,3-hiệp hòa,4- việt yên,đây được coi là bảng tử thần vì lực lượng các đội đồng đều nhau lên coi là bảng diễn ra rất quyết liệt chú à! cháu sẽ cập nhật thông tin về giải thường xuyên để chú và ae nắm được.
Cho mình gửi lời chúc sức khỏe tất cả các VĐV nhé và chúc cho giải thành công, được biết phong trào của mình như vậy là vui lắm , chúc mừng chúc mừng.!

HoaDB

Trung Sỹ
Giữa tháng 10 có dịp ghé giao lưu BB Bắc giang xin các bác cho biết địa điểm ở TP BG để giao lưu nhé. thank

ruoubakich

Trung Tá
Thân chào BUBI và ace Bắc Giang ! Chiều 27 hoặc 28 âm lịch này anh và chú lên Hà nội xem giải bb nhân tiện giải tỏa đội GPMB nghe Trung . Để Thắng Ủn mất trật tự quá . Khả năng bác Hà trưởng bản cũng ra đó .

Drhongson

Đại Tá
HAPPY BIRTH DAY to Đặng Quang Phái Bắc giang , mến chúc Phái sinh nhật vui vẻ , mãi đam mê bóng bàn ,
lấy thêm nhiều giải thưởng nữa nhé Hot boy Phái Bắc Giang ơi .

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bắc Ninh + Bắc Giang anh em 1 nhà mà sao Bắc Giang quân mạnh thế mà diễn đàn buồn vậy ! không có người đứng ra để kết nối đam mê với AE diễn đàn sao ? có gì còn hẹn gặp giao lưu chứ !

hungiraqdn

Đại Uý
Anh Em Bắc Giang cố gắng lên đi chứ, tạo dựng được một phong trào đã là rất khó rồi nhưng còn phải xây dựng và phát triển nữa, mình hy vọng những điều tốt đẹp của Đất Hùm Thiêng Yên Thế lắm chứ:

Last edited:

traicauvong_bg

Đại Tá
Oh. Yên thế là quê e ma.hehe trên cầu gồ có clb bóng bàn Hoàng Hoa Thám nhưng trình còn non quá lại mới thành lập . Giá mà bắc giang mình mở đc giải của diễn đàn như các tỉnh khác. A e clb cũng xin chân chơi hạng D. Mong a e đồng hương giúp đỡ

Các bác chưa biết chi tiết là năm ngoái Em có lập 1 đội đánh ở giải C diễn đàn mang tên là HÀ BẮC hay sao? Năm ngoái nếu có thêm chút may mắn nữa thì đội HÀ BẮC đã được huy chương bạc rùi,... Năm nay Em bận nên ko lập đội được, các bác mà máu thật thì sang năm AE làm đội chơi cho vui.
Thân!

bachapaco

Trung Uý
Chú Bắc ( Nguyễn Hoàng Bắc ) sao không vào diễn đàn tỉnh nhà viết bài đưa tin nhỉ ?
A ơi BG em ng chơi thì nhiều nhưng người phát động phong trào ko có họ chỉ biết chiều xách vợt đi đánh vài séc rồi về,ở sân là vdv ra khỏi clb coi như ng ko biết gi về bb BUỒN LĂM

bachapaco

Trung Uý
Các bác chưa biết chi tiết là năm ngoái Em có lập 1 đội đánh ở giải C diễn đàn mang tên là HÀ BẮC hay sao? Năm ngoái nếu có thêm chút may mắn nữa thì đội HÀ BẮC đã được huy chương bạc rùi,... Năm nay Em bận nên ko lập đội được, các bác mà máu thật thì sang năm AE làm đội chơi cho vui.
Thân!
Phái ƠI dạo này sao cháu im hơi lặng tiếng thế thi thoảng vao clb SÔNG THƯƠNG giao lưu,cháu khuấy động phong trào diễn đàn của BG lên

Duongapaco

Đại Tá
A ơi BG em ng chơi thì nhiều nhưng người phát động phong trào ko có họ chỉ biết chiều xách vợt đi đánh vài séc rồi về,ở sân là vdv ra khỏi clb coi như ng ko biết gi về bb BUỒN LĂM
Bây giờ em chịu khó vào đưa tin viết bài mọi người xem thấy vui và sẽ lại tấp lập ngay thôi mà em. Trên Lào Cai bọn anh chủ yếu có chú Dũng gai và anh là hay vào chém gió viết bài đưa tin là nhiều thôi, sau thấy vui mọi người lại vui và sôi nổi thôi em à nổi em à

Bình luận từ Facebook