Mút H3 NT blue spong của sao.

Nexysahara

Trung Sỹ
Ok ngay thui ông anh ơi, cái này thật sự là vì đam mê chia sẻ cho a e cùng chơi chứ kinh doanh mặt hàng này (01 năm có mấy mặt- đói)
Phương trâm cũng rất ok nữa e rất thích câu a nói ( nếu thấy hàng có vấn đề - hoàn trả lại tiền )
E mà kinh tế thoải mái là e mua hết mấy e a đăng bán luôn ấy, mua về để sưu tập đánh dần hihihihi

em mua mút xong rồi anh đưa 1 miếng h3 như bên topic h3 lót cam em thử dùm anh coi thử nha! anh nghĩ hàng đúng lót như hình chủ thớt của topic này !mới ok!

em mua mút xong rồi anh đưa 1 miếng h3 như bên topic h3 lót cam em thử dùm anh coi thử nha! anh nghĩ hàng đúng lót như hình chủ thớt của topic này !mới ok!
hihihi ok thui a, mà a đưa cho thằng boll_boll thử cho nhanh tiện trên sg. E đó rành về hàng tàu lắm đó a ơi

thanh dai ca77

Đại Tá
Mút Tàu mà mới cắt ra đánh tầm 1 hoặc 2 bữa thì chưa đánh giá được là mút ngon hay dở, theo em thì nhanh lắm củng phải 1 Tuần, tuned tẹt ga sau đó đánh cho hết độ phê của nó rồi lột ra dán lại bình thường thì mới biết được chất lượng ra sao!!!
Đây là ý kiến chủ quan của em chia sẽ, nếu không đúng mong các bác chỉ giáo thêm!
Thanks

Mút Tàu mà mới cắt ra đánh tầm 1 hoặc 2 bữa thì chưa đánh giá được là mút ngon hay dở, theo em thì nhanh lắm củng phải 1 Tuần, tuned tẹt ga sau đó đánh cho hết độ phê của nó rồi lột ra dán lại bình thường thì mới biết được chất lượng ra sao!!!
Đây là ý kiến chủ quan của em chia sẽ, nếu không đúng mong các bác chỉ giáo thêm!
Thanks
E đánh mút tàu thời gian gần đây hoàn toàn không tuned + dán keo sữa đánh vẫn rất là ok.
E thấy chủ quan mà nói muốn biết mút ntn hay ra sao nên đánh ko tuned kiểm chứng ( ok rồi mình mới nên tuned )

duc1985

Binh Nhất
Bác cho em số điện thoại thì mới liên lạc đặt gạch được chứ... e đang thèm mấy con H3 NT này lắm... bác tâymonkhanh cứ lấy hết hàng thế kia thì a em làm gì có cái mà mua... có nhiều ng có nhu cầu mà, bác có nhiều mặt H3 rồi thì để lại cho anh e với chứ :-s

Bác cho em số điện thoại thì mới liên lạc đặt gạch
được chứ... e đang thèm mấy con H3 NT này lắm... bác tâymonkhanh cứ lấy hết hàng thế kia thì a em làm gì có cái mà mua... có nhiều ng có nhu cầu mà, bác có nhiều mặt H3 rồi thì để lại cho anh e với chứ :-s
H3 nt blue sponge m cg co it lam chung 5mieng nguyen va 1 m dg danh a hihihihi

thinhnguyen

Đại Tá
Bác cho em số điện thoại thì mới liên lạc đặt gạch được chứ... e đang thèm mấy con H3 NT này lắm... bác tâymonkhanh cứ lấy hết hàng thế kia thì a em làm gì có cái mà mua... có nhiều ng có nhu cầu mà, bác có nhiều mặt H3 rồi thì để lại cho anh e với chứ :-s
......
Số đt của mình là 0945789008. Nếu bạn nào quan tâm thì có hàg thì mình alo rồi đặt cọc 50% giá tiền. Taymonkhanh đặ 2 miếng nên còn 2 miếng old verion của xuxin...

tuankhoai

Đại Tá
Sorry bạn này nhe... Tôi chỉ xài H3 neo factory tuned blue sponge thôi, hàng của sao thì vượt quá tầm tay của tôi .. Cho nên bạn nên đọc kỉ lại bài post của chủ thớt.. cảm ơn...Bia
Hi vọng ko phải hàng rosi, sợ sao xịt lăm hự hự

rossicarbon

Trung Sỹ
Hi vọng ko phải hàng rosi, sợ sao xịt lăm hự hự

Những gì mà mình có thể xài trong khả năng chỉ là neo blue sponge factory tuned vì 1 miếng neo blue giá 1.5 tr đối vời mình là củng đủ quá rồi và khẳng định là mình không có phải đại gia mà chơi hàng của sao.Bia

thinhnguyen

Đại Tá
xin cám ơn anh dũng đã chỉ bảo thêm.. vì topic này em mở để anh em tham khảo và cho ý kiến.

Last edited:

Nhân Dân

Binh Nhì
dân bb giờ chuyên da nhiều quá, chỉ cần nhìn hình là suy đoán hàng dỏm, bắt đầu là mút hệ A, đến cốt darker, giờ mút tàu NT. Sợ thật.

Nhân Dân

Binh Nhì
Hàng nt của fangaoning là hàng thương mại, dĩ nhiên được in ấn sắc nét rồi. Vậy bác có hình mút nt nào là personal để chứng minh ko?

Bình luận từ Facebook