Mút H3 NT blue spong của sao.

thinhnguyen

Đại Tá
mình mở topic này để anh em chơi mút tàu tham khảo và cho ý kiến về mấy em nó : ( chỉ có 4 miếng đang chờ hàng gửi về, chắc khoảng đầu tháng 5 là về đến vn ) giá cũng rất dễ thương là khoảng 3tr7/ miếng. hàng bảo đảm chất lượng của DHS. có thể trả tiền lại nếu có vấn đề...
2 mieng Xu Xin là loai old top sheet (khong co khung hinh chu nhat)
2 mieng cua Zhang Jike (NEO – 39°- new topsheet) và Ma Long (NEO - 40° - new topsheet) loai NEO untune, khung hinh chu nhat
1 mieng danh cho doi tuyen Olympic tau 2012 (40°, khong co chu gi het), tat ca deu là lot xanh
và đây là hình miếng Xu Xin (old version untuned) hình của nó đây :

Last edited:
đặt gạch a 2 em này nhé, có hàng báo e giao dịch luôn
1 mieng cua Zhang Jike (NEO – 39°- new topsheet) và 1 Ma Long (NEO - 40° - new topsheet) loai NEO untune, khung hinh chu nhat

Doralikesmath

Trung Sỹ
Người mà anh nói là em ạ, em mua ở Mỹ chứ ko phải ở TQ và chữ DHS trên topsheet, kể cả những dòng chữ nhỏ ở 2 đường rãnh đều rất sắc sảo. Anh taymonkhanh_vt có thể kiểm tra điều này :D

Last edited:

tuyetvu79

Đại Tá
1 mieng cua Zhang Jike (NEO – 39°- new topsheet) và 1 Ma Long (NEO - 40° - new topsheet) loai NEO untune, khung hinh chu nhat
........................
ha..! cao thủ phải chơi hàng của cao thủ như zầy mới ....cao thủ... được chớ...!
hi...hay hốt hết 4 miếng này lun đi Khánh ui...!
Bia

mancongtu

Trung Uý
3t7/miếng, giá này mấy ai đụng tới được. Cá nhân mình chưa bao giờ có giá này cho một mặt vợt BB

Last edited:
........................
ha..! cao thủ phải chơi hàng của cao thủ như zầy mới ....cao thủ... được chớ...!
hi...hay hốt hết 4 miếng này lun đi Khánh ui...!
Bia
Chơi rồi a ơi hiện h có 3 miếng chưa đánh ở nhà lận,mua về để đó sưu tầm chứ e có đánh mấy đâu(mút khó hư lắm) e đánh dòng mút khác cũng còn rất lâu mới hư nói gì tới chơi dòng này chắc...
Hnào e đánh miếng mút kia cu cũ e để lại mua đánh thử không anh hihihihih

thinhnguyen

Đại Tá
bác Trung Say và Dũng cửu vào thẩm định cái nhở ^^

........
Hàng này là của ông anh mình chơi cho clb o bên châu âu. Do đồng đội của ổng là mấy thằng tàu đưa ra.... nếu mình là chuyên gia thì ko cần phải làm cái topic này đâu. Ông a mình nói là hàng đã dùng qua nên chất lượng thế nào rất rỏ. Nên muốn chia sẽ thôi.... hàng fake thì trả tiền lại mà.
Anh em vào chia sẽ nhe.... mình ko biết về tàu.

kodematem

Trung Sỹ

chú em nhanh chân thật đấy anh đợi long 3 nhường anh mút malong 40 sem thế nào nhé :)

chú em nhanh chân thật đấy anh đợi long 3 nhường anh mút malong 40 sem thế nào nhé :)
Kakakaka phải nhanh chứ không mất hàng sở thích của mình à, với lại e với anh Thịnh có nói về vấn đề mút tàu này từ trước rồi.
Mút nt đánh đã lắm hihihihi sướng hơn chơi dòng pro nhiều ( cảm nhận của cá nhân e thấy vậy )

anhnt

Trung Sỹ
Kakakaka phải nhanh chứ không mất hàng sở thích của mình à, với lại e với anh Thịnh có nói về vấn đề mút tàu này từ trước rồi.
Mút nt đánh đã lắm hihihihi sướng hơn chơi dòng pro nhiều ( cảm nhận của cá nhân e thấy vậy )
Định đặt hàng đánh thử mà hình như mấy bác này đặt hết rồi! Thôi để dành tiền làm việc khác vậy!

com1603

Thượng Tá
Đúng là mút Tàu, điên cuồng thật, không biết thế nào là giới hạn nữa...
Dù sao như thế này cũng có cái hay riêng của nó :eek:

en_long3

Binh Nhất

Hâm mộ bác quá, toàn chơi hàng khủng. Khi nào nhiều quá muốn nhượng thì ới em nhá.

kodematem

Trung Sỹ

đương nhiên là sướng rồi tiền nào của đó mà em . ma long, zhang jike đã giỏi lai kiếm sắc thảo nào vô đối cũng phải thôi

Ok ngay thui ông anh ơi, cái này thật sự là vì đam mê chia sẻ cho a e cùng chơi chứ kinh doanh mặt hàng này (01 năm có mấy mặt- đói)
Phương trâm cũng rất ok nữa e rất thích câu a nói ( nếu thấy hàng có vấn đề - hoàn trả lại tiền )
E mà kinh tế thoải mái là e mua hết mấy e a đăng bán luôn ấy, mua về để sưu tập đánh dần hihihihi

Bình luận từ Facebook