MÚT GHÉP TENNERGY GIÁ 300k.

TieuKhatNhi

Binh Nhất
Hiện e đã thay đổi loại keo và cho ra 1 loại mút ghép đẹp và độ bền rất tốt,bảo hành 1 tháng ko bị bong miếng ghép nếu có trong vòng 1 tháng kể từ khi giao nhận mút mà hỏng e xin bù lại 1 miếng khác Free cho mọi người.với những bác mua số lượng>5 miếng e sẽ để lại giá tốt hơn.Mút ghép chính là 1 giải pháp cho những ai mong muốn thử nghiệm tenergy mà lại tiết kiệm.mọi chi tiết xin gọi:0977891049

TieuKhatNhi

Binh Nhất
thông báo các ae hiện tại do lượng mút để ghép có hạn nên ae nào cần mua vs số lương>3 miếng thì nên gọi đặt mình trước khoảng 2-3 ngày.thank!

TieuKhatNhi

Binh Nhất
thông báo lại với ae do giá cả leo thang nên hiện mình bán 350k/1c nhé!hiện mình đang cồn hàng ae nào nhanh tay đặt hàng thì còn ko thì đợi thêm 2 tuần nữa.

candytit

Trung Sỹ
mặt ghép ten này là ghép của tất cả các loại ten 25 05 64 ca fx và k fx vào 1 mặt ah hay loại nào vào loại đó hả bác
mà nếu đánh bóng và phần biên giới của miếng ghép thì đường bóng đi có chuẩn k vì chưa dùng loại này bao giơ cả

tieuho_8x

Đại Tá
Lạ thiệt,a dán đi dán lại cực nhiều mà k thấy con 05fx ghép co vào,thấy có vẻ...to ra,lạ thiệt =))
Uppp cho chú nhé,ghép quá chuẩn,giằng co thoải mái nó k chịu tách ra,khổ ghê :))

TieuKhatNhi

Binh Nhất
thank bác nhiều.e sẽ cố gắng hoàn thiện hơn cho ae chơi thoải mái
Lạ thiệt,a dán đi dán lại cực nhiều mà k thấy con 05fx ghép co vào,thấy có vẻ...to ra,lạ thiệt =))
Uppp cho chú nhé,ghép quá chuẩn,giằng co thoải mái nó k chịu tách ra,khổ ghê :))

Bình luận từ Facebook