Mizutani Jun.Gạch

truongtxt

Đại Tá
Chắc là bác lại chọc ngoáy linh tinh r:) hành E nó ra bã r cho lướt luôn..dán keo k dc có lẽ do bị ẩm hoặc E nó dc phụ 1 lớp màng bảo vệ..con của E dán vào ngon ơ:)
ko pahir dán keo vào bị ame, cũng chẳng chọc ngoáy linh tinh gì. Chỉ là dán ko dc bưc quá nên minh đã.....................hic ko nói dc :D

tosiosHD

Đại Tá
K phải tiếc a ơi. Có lý do nên e mới cho e nó ra đi mà. Ngày đầu e nhận cây này ko làm sao dán dc mặt. E dán hết 1 lọ haifu k dính dc. Làm hết 1 tuýt keo sũa cũng k ăn thua cặp mặt ten của e cũng vì e này mà fai cho ra di với giá rẻ mạt vì lột keo nhiều quá nên bị rỗ. Bực qua e mới bán mà.vạy mà k hiểu sao vè tay ng khác lạ dán ngon lành thế. Còn 1 viêc e đã làm với cây này nhưng e k nói, vì nói ra ông e đạt lại giật mình và thương xót con vợ dỏng đảnh này. Tại k dán dc mặt nên e hành hạ nó gần hết buổi sáng mói thấy dính dc nhueng chi chơi dc 1 trận là nó lại bong ra. Khó hieur thật.
??? Wow, anh đã từng làm gì với em Jun này khi không dán được mút??? Quăng, quật, đập, chửi rủa thậm tệ, hay còn làm gì hơn thế nữa...?
Thương em Jun của mình quá! Nhưng sau khi về với em, em đã cho em nó đi kiểm tra sức khỏe toàn diện rồi. Không vấn đề gì, vẫn quan hệ tốt! Haha. Thực ra nói thật với anh Trường điều này nhé, em đã trải qua rất nhiều cốt vợt rồi, em Jun này với trình độ của em cảm nhận thì rất bình thường so với các cây khác, nếu ai không tập trung thuần phục để cảm nhận em nó thì cực kỳ mau chán. Khi đánh nó rung rung, nảy nảy, không bám bóng lắm,...nói chung nó rất khó bình luận! So với Tosios của em thì em Jun này quá bình thường. Nhưng anh biết tại sao em vẫn mua em này không? Thực sự vì "nước da" của nó và vì "RK" thôi. Có 1 em người mẫu chân thẳng trong bộ sưu tập là điều nên làm! Haha!
Đôi lời chia sẻ cùng anh Trường nhé!

truongtxt

Đại Tá
??? Wow, anh đã từng làm gì với em Jun này khi không dán được mút??? Quăng, quật, đập, chửi rủa thậm tệ, hay còn làm gì hơn thế nữa...?
Thương em Jun của mình quá! Nhưng sau khi về với em, em đã cho em nó đi kiểm tra sức khỏe toàn diện rồi. Không vấn đề gì, vẫn quan hệ tốt! Haha. Thực ra nói thật với anh Trường điều này nhé, em đã trải qua rất nhiều cốt vợt rồi, em Jun này với trình độ của em cảm nhận thì rất bình thường so với các cây khác, nếu ai không tập trung thuần phục để cảm nhận em nó thì cực kỳ mau chán. Khi đánh nó rung rung, nảy nảy, không bám bóng lắm,...nói chung nó rất khó bình luận! So với Tosios của em thì em Jun này quá bình thường. Nhưng anh biết tại sao em vẫn mua em này không? Thực sự vì "nước da" của nó và vì "RK" thôi. Có 1 em người mẫu chân thẳng trong bộ sưu tập là điều nên làm! Haha!
Đôi lời chia sẻ cùng anh Trường nhé!
chúc mừng e. nghe e nói vậy a thấy e thật hạnh phúc khi cưới dc e nó. a ko quang đập hay chửi rủa gì e nó cả. A chỉ...a chỉ....a chỉ thôi k nói ở đây dc. nói ra nhỡ ai bít dc mà sau này e ly dị con vợ này thì khổ. chắc ko ai dám mua. chỉ có a mua lại thôi. hahahahahahaha

tosiosHD

Đại Tá
chúc mừng e. nghe e nói vậy a thấy e thật hạnh phúc khi cưới dc e nó. a ko quang đập hay chửi rủa gì e nó cả. A chỉ...a chỉ....a chỉ thôi k nói ở đây dc. nói ra nhỡ ai bít dc mà sau này e ly dị con vợ này thì khổ. chắc ko ai dám mua. chỉ có a mua lại thôi. hahahahahahaha
+ Haha. Anh đã làm gì em nó mà không dám nói ra. Nam nhi đại trượng phu, có gan làm, có gan nhận! Cùng lắm là anh..."tè" vào em nó chứ gì??? Haha!

tosiosHD

Đại Tá
Yểm bùa thôi, nếu Đạt cầm cây Jun mà gặp anh truongtxt thì thua là chắc.
+ Haha. Gặp anh Trường ko dại gì mà em lôi Jun ra, vì tình cũ ko rủ mà đến. Em sẽ mang bảo kiếm Tosios ra đánh cho nát hàng kẻ không chung thủy, ko biết chiều người mẫu kia!

Bình luận từ Facebook