Mizutani Jun.Gạch

QuangHung

Đại Tá
Tiện ghé thăm topic xin phép chủ topic cho mình khoe hàng tí. Nhờ anh em phán xem cây này có giá bao nhiêu:

E binh nhì nên k giám ý kiến sợ ăn nh gạch =)) nhưng đây là cây đẹp!

QuangHung

Đại Tá
Bạn không bóc viền...nhiều khi xứt mẻ viền. Cán đã vào keo nên khó đoán, thông thường cán không vào keo đánh nhiều sẽ bị đen. Nên nhiều bác hay vào keo sông pha nhiều, nhưng không va đập thì cũng khó đoán, vì hầu như mới.
Thường theo mình thấy cốt tầm 4tr khi đã sử dụng chỉ còn khoảng 3tr3-3tr4 khó đạt 3tr6
Bác nhìn qua là rõ hiện trạng cuả E nó mà..

tosiosHD

Đại Tá
...
cây này nhẵn mặt trên DD rùi...
hi....
chủ cũ là bác txt mừ
+ Haha. Người mẫu thì phải nhẵn mặt trước công chúng rồi. Vì bác truongtxt không biết chăm sóc người mẫu chu đáo nên mình mới có cơ hội sở hữu em này đấy. Thanks bác truongtxt nhiều lắm!

tosiosHD

Đại Tá
Quá khứ thì đã qua rồi, tương lai thì chưa tới, chưa biết thế nào được...hôm nay là hiện tại, là quan trọng nhất. Hiện tại cây Jun đó là của tosiosHD. Bạn thử xem tất cả anh em diễn đàn có ai có cây Jun nào đẹp hơn cây Jun của mình không??? Mình khiêu chiến đấy!!! Haha!

phungducthang

Đại Tá
Quá khứ thì đã qua rồi, tương lai thì chưa tới, chưa biết thế nào được...hôm nay là hiện tại, là quan trọng nhất. Hiện tại cây Jun đó là của tosiosHD. Bạn thử xem tất cả anh em diễn đàn có ai có cây Jun nào đẹp hơn cây Jun của mình không??? Mình khiêu chiến đấy!!! Haha!
Cây của chú hàm... Đại Sĩ (?)

o3ma

Đại Tá
obama đang dành vốn cho kinh doanh bao bọc cán vợt , nghe nói chờ vụ sau chung cổ phần với Thăng
Không, buôn bạc giả bao giờ cho giàu được. O3ma có muốn... cổ phần không?
Được lời như cởi tấm lòng, các bác cho e theo 1 chân với. E cũng chỉ muốn kiếm chút để gom ít đồ Handmade, Limited...để gắng bằng, anh bằng em thôi.

Bình luận từ Facebook