Mình cẦn bán combo vỚi giá 800k

tranvietanh

Trung Tá
Hy vọng là do nhà có việc, không có thời gian nên cậu ấy mới im lặng vì không lên diễn đàn được chứ vẫn trên diễn đàn mà im lặng thì không được rồi...................

meoluoitmb

Đại Tá
tenor89 gọi lại cho Hưng xem là chuyển phát nhanh hay chuyển phát thường ? Cũng có thể người ta chuyển phát thường nên lâu ?
Cậu này thì mấy anh em chơi loanh quanh ở BN đều biết, nhưng có vẻ không có nhiều người chơi thân với cậu ấy.

À, thật ra là chuyển phát siêu tốc em à, tốc độ chuyển phát quá cao nên nó quay trở lại với chủ nhân.

ping80

Trung Uý
Hy vọng là do nhà có việc, không có thời gian nên cậu ấy mới im lặng vì không lên diễn đàn được chứ vẫn trên diễn đàn mà im lặng thì không được rồi...................

Chiều vẫn oánh bóng bàn đều đều, vẫn lên mạng online và post bài bên box Bắc Ninh đó.
Cậu ấy nói sẽ giải quyết nhanh vụ này để được tham gia giải Pre Bắc Ninh :)

tenor89

Thượng Sỹ
Topic này vẫn hot nhở? :D
*Bao giờ thì đủ ký tự?*
Vâng! trước hết e xin cảm ơn toàn bộ a.e diễn đàn nói chung cùng toàn thể các bác quan tâm đến topic này với toàn bộ a,e diễn đàn ở Bắc Ninh nói riêng. Sau những đấu tranh tư tưởng với mục đích cảm hóa 1 con người (mục đích của e ko phải vì muốn lấy lại số tiền giao dịch vì bản thân e tối qua đã nhắn tin chúc mừng, chúc sức khỏe tới thành viên mới của gia đình a.Hưng:chủ topic, mới lên chức bố chiều qua. coi như đó là 1 phần của cuộc sống); cũng như sự giúp đỡ của cá nhân a.Nghĩa ở clb Thị Cầu cùng toàn thể a,e trên Bắc Ninh, tất cả vì hình ảnh của diễn đàn bongban.org bao năm qua đã giả quyết vấn đề tuy nhỏ mà lớn, tất cả vì niềm đam mê Bóng bàn...... Sáng sớm nay trong giấc ngủ say sưa, e chợt tỉnh giấc với nội dung tin nhắn:" Xin lỗi! bạn gửi cho mình stk mình gửi lại tiền". Qủa thật e cũng hơi bất ngờ vì tư tưởng cũng cho qua ko để ý chuyện này nữa. Nhưng e ngĩ con người cũng có lúc nọ lúc kia, trách kẻ chạy đi ko ai trách người hối lỗi, bạn Hưng cũng gửi lời xin lỗi đến các a,e trên Bắc Ninh cùng toàn thể a,e diễn đàn và mong mọi người bỏ quá cho sự việc này, với lời hứa ko bao giờ tái diễn.... Chính vì vậy e cũng đã hứa đăng đàn chia sẻ với toàn bộ a,e bóng bàn hiểu sự việc và xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các bác, các a,e trên diễn đàn,.......... với sự cảm ơn cùng lời chúc sức khỏe đến các bác CHYM CÚ THÌ CÚ HƠN NỮA, CHYM TO THÌ TO HƠN NỮA, CHYM KHỎE THÌ KHỎE HƠN NỮA....VÀ KHÔNG BAO GIỜ HẾT NIỀM ĐAM MÊ BÓNG BÀN VIỆT NAM

Last edited:
Vậy thì tốt quá rồi. Mình cũng được chủ topic quan tâm giới thiệu cho combo này trước khi có cả topic này. Vì vậy nên mình cũng quan tâm lắm.
Như vậy anh em diễn đàn mình cũng nên ăn mừng thôi nhỉ? Bia

meoluoitmb

Đại Tá
Vâng! trước hết e xin cảm ơn toàn bộ a.e diễn đàn nói chung cùng toàn thể các bác quan tâm đến topic này với toàn bộ a,e diễn đàn ở Bắc Ninh nói riêng. Sau những đấu tranh tư tưởng với mục đích cảm hóa 1 con người (mục đích của e ko phải vì muốn lấy lại số tiền giao dịch vì bản thân e tối qua đã nhắn tin chúc mừng, chúc sức khỏe tới thành viên mới của gia đình a.Hưng:chủ topic, mới lên chức bố chiều qua. coi như đó là 1 phần của cuộc sống); cũng như sự giúp đỡ của cá nhân a.Nghĩa ở clb Thị Cầu cùng toàn thể a,e trên Bắc Ninh, tất cả vì hình ảnh của diễn đàn bongban.org bao năm qua đã giả quyết vấn đề tuy nhỏ mà lớn, tất cả vì niềm đam mê Bóng bàn...... Sáng sớm nay trong giấc ngủ say sưa, e chợt tỉnh giấc với nội dung tin nhắn:" Xin lỗi! bạn gửi cho mình stk mình gửi lại tiền". Qủa thật e cũng hơi bất ngờ vì tư tưởng cũng cho qua ko để ý chuyện này nữa. Nhưng e ngĩ con người cũng có lúc nọ lúc kia, trách kẻ chạy đi ko ai trách người hối lỗi, bạn Hưng cũng gửi lời xin lỗi đến các a,e trên Bắc Ninh cùng toàn thể a,e diễn đàn và mong mọi người bỏ quá cho sự việc này, với lời hứa ko bao giờ tái diễn.... Chính vì vậy e cũng đã hứa đăng đàn chia sẻ với toàn bộ a,e bóng bàn hiểu sự việc và xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các bác, các a,e trên diễn đàn,.......... với sự cảm ơn cùng lời chúc sức khỏe đến các bác CHYM CÚ THÌ CÚ HƠN NỮA, CHYM TO THÌ TO HƠN NỮA, CHYM KHỎE THÌ KHỎE HƠN NỮA....VÀ KHÔNG BAO GIỜ HẾT NIỀM ĐAM MÊ BÓNG BÀN VIỆT NAM
=\=====================
Vẫn chưa được, Thằng chủ topic là nguyên thủ à, là bậc cha chú anh em diễn đàn à mà gửi lời xin lỗi qua nạn nhân y như kiểu gửi lời hỏi thăm sức khỏe.
Nói cho thằng chủ topic biết, nếu mày không xuất hiện và há mồm xin lỗi công khai ngay tại topic này, chắc chắn tao sẽ cho toàn bộ topic liên quan đến Bắc Ninh biết cái mặt mày. tao thề đấy.

huydas

Đại Tá
=\=====================
Vẫn chưa được, Thằng chủ topic là nguyên thủ à, là bậc cha chú anh em diễn đàn à mà gửi lời xin lỗi qua nạn nhân y như kiểu gửi lời hỏi thăm sức khỏe.
Nói cho thằng chủ topic biết, nếu mày không xuất hiện và há mồm xin lỗi công khai ngay tại topic này, chắc chắn tao sẽ cho toàn bộ topic liên quan đến Bắc Ninh biết cái mặt mày. tao thề đấy.

Thôi bác...cứ cá nóng....em nghĩ là chủ topic sẽ xuất hiện và có nhời với mọi người thôi.như bạn tenor89 đã nói..đánh kẻ chạy đi chứ không đánh người hối lỗi..mình cùng đợi chủ topic xuất hiện nào.......!

meoluoitmb

Đại Tá
Thôi bác...cứ cá nóng....em nghĩ là chủ topic sẽ xuất hiện và có nhời với mọi người thôi.như bạn tenor89 đã nói..đánh kẻ chạy đi chứ không đánh người hối lỗi..mình cùng đợi chủ topic xuất hiện nào.......!

ngồi đấy mà đợi..................................có mà đợi cái lợi tợi xợi

trung2409

Trung Uý
Hơ thế vụ này đã xong chưa ạ, tiền hồi cố chủ chưa ạ..........................
nếu chưa thì cho em 1 chân lăng quăng nhé.................. em hay quăng linh tinh lắm.... từ nhà em xuống bắc ninh cũng gần mà, đi đường 18... xe thì mượn được rồi, đủ cho 5 người....

Hơ thế vụ này đã xong chưa ạ, tiền hồi cố chủ chưa ạ..........................
nếu chưa thì cho em 1 chân lăng quăng nhé.................. em hay quăng linh tinh lắm.... từ nhà em xuống bắc ninh cũng gần mà, đi đường 18... xe thì mượn được rồi, đủ cho 5 người....

Cứ như đi ăn cỗ ý nhở? Kiếm thêm người nữa cho đủ 1 mâm đi bác, hay là ở đó cỗ có 5 người :))

tenor89

Thượng Sỹ
ngồi đấy mà đợi..................................có mà đợi cái lợi tợi xợi
a.Hưng nóng tánh quá.... e cũng bảo là e sẽ nói giúp với a,e diễn đán còn ô phải chủ động xin lỗi a,e diễn đàn cũng như a,e ở trên Bắc Ninh...sai thì sửa.vấn đề là hắn đã sửa và nhận lỗi......NẾU HẮN KO LEN CÔNG KHAI XIN LỖI THÌ A,E LẠI TIẾP TỤC Cá nhân e thì sẽ bỏ qua còn điều chỉnh thế nào thì các bác cho ý kiến

Last edited:

chungdubn

Thượng Sỹ
các anh em trên diễn đàn bóng bàn hãy thông cảm và bỏ qua cho mình sự việc vừa rồi ..thú thật mình định trưa nay lên viết bài xin lỗi mọi người nhưng do bận việc phải chạy đi chạy lại nen bây giờ tranh thủ lên viết vài dòng xin lỗi anh em trên diễn đàn bóng bàn nói chung va anh em bắc ninh nói riêng hãy thông cảm và bỏ qua cho mình sự việc lần này mình xin hứa sẽ ko bao giờ tái phạm bất kì 1 sai lầm nào nữa

mong các anh em bỏ qua cho mình lần này nhe ...thật lòng mình xin lỗi mọi người

Drhongson

Đại Tá
các anh em trên diễn đàn bóng bàn hãy thông cảm và bỏ qua cho mình sự việc vừa rồi ..thú thật mình định trưa nay lên viết bài xin lỗi mọi người nhưng do bận việc phải chạy đi chạy lại nen bây giờ tranh thủ lên viết vài dòng xin lỗi anh em trên diễn đàn bóng bàn nói chung va anh em bắc ninh nói riêng hãy thông cảm và bỏ qua cho mình sự việc lần này mình xin hứa sẽ ko bao giờ tái phạm bất kì 1 sai lầm nào nữa

Vấn đề ở đây là bạn đã hứa thì phải sửa , như hôm nọ bạn làm nick ảo lên viết bài đả kích 1 bác đứng đầu hội bóng bàn BN ,
Mình già lão ở tận Sài gòn mà còn biết thì mọi người cũng biết cả , anh em diễn đàn tinh lắm , làm sao qua mắt đuoc ,
nhất là mấy bác Mèo lười , Tenor ,Kiencuong , Việt Anh , Trung Soc sơn , Tú Ping 80 Bắc ninh , Hiệp Asc , Huy hetdat ... toàn là lấo luyện tinh vi cả .
Chúc bạn vui .

Last edited by a moderator:

chungdubn

Thượng Sỹ
các bạn yên tâm mình sẽ sửa mà ko có chuyện như thế nữa đâu ..nhưng bạn bảo mình viết bài đả kích người đứng đầu hội bóng bàn bắc ninh thì ko có đâu nhé bạn

huydas

Đại Tá
các bạn yên tâm mình sẽ sửa mà ko có chuyện như thế nữa đâu ..nhưng bạn bảo mình viết bài đả kích người đứng đầu hội bóng bàn bắc ninh thì ko có đâu nhé bạn

Thôi..đợi bạn cả ngày...bây giờ cũng thấy lộ diện..mình cũng chỉ là 1 thành viên nhưng xin phép các bác lớn tuổi và các bạn nhỏ tuổi..ghi nhận điều này từ bạn..mình mong rằng bạn(nói riêng) và tất cả mọi người nói chung..nhất là các bạn mới tham gia diễn đàn nên đọc nội quy và tuân thủ theo quy định chung..các bạn nên chịu khó tạo lòng tin từ mọi người đi trước nhé..cũng giống như là lúc chúng ta mới tập chơi bóng vậy..khi mới tham gia thì các nick mới nên có người bảo lãnh nhé(mong các bạn hiểu và thông cảm điều này). Mong diễn đàn của chúng ta ngày một phát triển và gắn bó từ Nam ra đến Bắc..! Thân

nguyenlongvaa

Binh Nhất
Mình tham gia lâu rồi mà có thời gian diễn đàn bị hỏng mất tài khoản, phải đăng ký lại, giờ xem như mới. Chả ai tin mình =))))))))))))

meoluoitmb

Đại Tá

====================
Cuối cùng thì cũng ló cái mặt ra. Đây là lần đầu tiên mình thấy ông thần này có chút tự trọng.
Lời khuyên chân thành: Ông out khỏi diễn đàn này đi, đừng tham gia nữa. Khuyên chân tình đấy, Vì tôi dám chắc sẽ không có bất cứ 1 ai dại dột giao dịch với ông đâu. Thế nhé. ở nhà tĩnh dưỡng nửa năm cho nó thành chính quả rồi quay trở lại đây tiếp tục bán combo nhé.

Bình luận từ Facebook