Mình cẦn bán combo vỚi giá 800k

tenor89

Thượng Sỹ
theo như địa chỉ thì là Nguyễn Ngọc Hưng (tên đã xác minh chinh xác) số nhà 13 xóm Đồng- khu 1 thị cầu Bắc ninh.Nhưng e k chắc vì ngĩ nó dùng địa chỉ người khác.sdt 01662837055.
Đã xác minh danh tính và địa chỉ cụ thể,đang nhờ ô anh xử lý vụ này............cảm ơn các bác quan tâm.e ngĩ xin dừng cái topic này ở đây cho nó mát mẻ sau nửa tháng nóng nực,trời đang mát....các bác tận hưởng thôiBia

anhlapro476

Trung Uý
Đã xác minh danh tính và địa chỉ cụ thể,đang nhờ ô anh xử lý vụ này............cảm ơn các bác quan tâm.e ngĩ xin dừng cái topic này ở đây cho nó mát mẻ sau nửa tháng nóng nực,trời đang mát....các bác tận hưởng thôiBia

mấy thằng chó như vậy phải cho 1 trận mới biết thế nào là ăn Dơ

Joolaboom

Trung Sỹ
Bác Hiệp ASC Bắc Ninh đâu vào giải quyết vụ này đi.
Theo tin mình mới nhận đc thì vợ ông Chungdubn mới sinh cháu hôm nay, còn anh em BN đã từ lâu k ai giao dịch gì với ông này.
Bạn tenor89 yên tâm anh em BN sẽ giải quyết vụ này, mang tiếng người BN quá.

kater

Thượng Sỹ
Theo tin mình mới nhận đc thì vợ ông Chungdubn mới sinh cháu hôm nay, còn anh em BN đã từ lâu k ai giao dịch gì với ông này.

Tú bị dính vào cái vụ này à?
Cái ổng này có vợ con rồi hả bác? Ko biết bác có nhầm lẫn ko chứ nghe nói chuyện cứ như trẻ con cấp 3, với lại tính tình như vậy thì chó nó lấy.

ovtcharov

Thượng Sỹ
Xã hội tạp nham ...

... Lòng người khó đoán ...

... Sống là phải biết rũ đúng lúc...

- Phũ đúng người...

- Và tươi cười khi đang gục ngã.

tenor89

Thượng Sỹ
Tú bị dính vào cái vụ này à?
Cái ổng này có vợ con rồi hả bác? Ko biết bác có nhầm lẫn ko chứ nghe nói chuyện cứ như trẻ con cấp 3, với lại tính tình như vậy thì chó nó lấy.
Có vợ rồi?.chắc xin đóng hẳn topic thoi mod ơi.e noi chuyen qua dt mà ngĩ cu e cấp2,3 thôi.chứ ko ngĩ a này nhieu tuoi vay.dù sao cung chuc mừng a ay vi len chuc bo.cuộc đời này nó vốn như the.co loai nguoi nay.nguoi kia.coi nhu là them kinh nghiem trai nghiem.cam on cac bac da chia se.xin cam on

tenor89

Thượng Sỹ
Xa hoi có nguoi no nguoi kia ma bac.ko co ji.e cung jaodich vs nhieu a.e tren bacninh roi.deu tot dep ca.k ngi va cung hoi chu quan.loi cung do e k can than.gcung ko dang la bao nen e ngi dunglai.coi nhu trai nghiem rut kinh nghiem.cam on cac bac da chia se.e xin dung lai day

MinhTB

Binh Nhì
Xa hoi có nguoi no nguoi kia ma bac.ko co ji.e cung jaodich vs nhieu a.e tren bacninh roi.deu tot dep ca.k ngi va cung hoi chu quan.loi cung do e k can than.gcung ko dang la bao nen e ngi dunglai.coi nhu trai nghiem rut kinh nghiem.cam on cac bac da chia se.e xin dung lai day

anh tú dạo này hot nhể? sắp thành hot boy rồi đây

meoluoitmb

Đại Tá

Chú nói thế không được, anh ko đồng ý. Chú không thể để như vậy được, ít ra cái mặt chó của nó cũng phải lòi lên đây nói ít nhất một câu. Đúng là không đáng bao nhiêu? Nhưng với loại người này thì 1 xu cũng không đáng. sao nói chuyện điện thoại em không hỏi nó là có xứng đáng làm bố thằng trẻ con vừa sinh không? Còn nếu thiếu tiền mua sữa thì cho nó em à.

tenor89

Thượng Sỹ
Thôi mà bacHưng.e ngĩ hắn ko bao giờ dám lên dien dan nua.những nguoi ít học thieu suy ngĩ thì nên bỏ qua a ạ.e vừa ntin chúc mừng hắn lên chức bố.có vẻ cam hoa được voi 2từ:thankiu cam on e chứ.coi như e đi làm từ thiện.tat nhien k fai cho hắn.mà là quà cháu bé mới sinh.nên e cung thay vui.thoai mai roi.ma aHung co XO hay NcT5 nao ko.có.oi e tieng

huydas

Đại Tá
theo như địa chỉ thì là Nguyễn Ngọc Hưng (tên đã xác minh chinh xác) số nhà 13 xóm Đồng- khu 1 thị cầu Bắc ninh.Nhưng e k chắc vì ngĩ nó dùng địa chỉ người khác.sdt 01662837055.

Theo ý kiến của em thì các bác ở Bắc Ninh nếu xem topic thì nên tham gia góp ý và làm cho ra..mình k thể để con xâu làm rầu nồi canh các bác ợ..theo e thì nếu có ở xa thì dân bb cũng sẽ biết hết nhau thôi..!

MinhTB

Binh Nhì
Chú noi the ko so cac a.e ngi a.e minh ... Ah.mà co e chú gui ko biet e ben nao.nhin cug tam dc.the ma chu keu xinh oi la xinh.hix.a may tuong bo

vãi anh bà ấy cười răng khểnh xinh bá đạo. ảnh đấy hồi xưa thôi. e ko cho ảnh bjo đâu...hê hê...may quá e vừa bán e spin chưa biết thay mặt zì. cho e thử e flyat cái . nếu hợp e mua mới luôn. nghe thấy bảo đánh trái hay lắm ạ

tenor89

Thượng Sỹ
Theo ý kiến của em thì các bác ở Bắc Ninh nếu xem topic thì nên tham gia góp ý và làm cho ra..mình k thể để con xâu làm rầu nồi canh các bác ợ..theo e thì nếu có ở xa thì dân bb cũng sẽ biết hết nhau thôi..!
Cam on bac qua tam.cac anh o BacNinh cug da len tieng jupdo roi a.chuyen ko co ji.a.e dien dan có lẽ rut kn thoi ạ.

tenor89

Thượng Sỹ
vãi anh bà ấy cười răng khểnh xinh bá đạo. ảnh đấy hồi xưa thôi. e ko cho ảnh bjo đâu...hê hê...may quá e vừa bán e spin chưa biết thay mặt zì. cho e thử e flyat cái . nếu hợp e mua mới luôn. nghe thấy bảo đánh trái hay lắm ạ

Chú ko cho anh thi dan xop vao choi tap di.dc day.chu may dim hang gom.gui anh tu bjo.hay so mat ha

MinhTB

Binh Nhì
Chú ko cho anh thi dan xop vao choi tap di.dc day.chu may dim hang gom.gui anh tu bjo.hay so mat ha

của e đâu mà sợ mất....hôm nào e cho cái link face sau nhé, thôi e chuồn đây ko các bác vào ném đá chết...lạc chủ đề rồi

thanh_chi_nc

Trung Uý
Ngồi đọc lại dữ liệu của diễn đàn, em cũng biết ông này là ai rồi, có cả địa chỉ nữa mới máu chứ. Nhiều bác ở Bắc Ninh biết ông này đấy. Đợi tin bác Tenor89.

ping80

Trung Uý
tenor89 gọi lại cho Hưng xem là chuyển phát nhanh hay chuyển phát thường ? Cũng có thể người ta chuyển phát thường nên lâu ?
Cậu này thì mấy anh em chơi loanh quanh ở BN đều biết, nhưng có vẻ không có nhiều người chơi thân với cậu ấy.

Bình luận từ Facebook