Mình cẦn bán combo vỚi giá 800k

meoluoitmb

Đại Tá
các bạn yên tâm mình sẽ sửa mà ko có chuyện như thế nữa đâu ..nhưng bạn bảo mình viết bài đả kích người đứng đầu hội bóng bàn bắc ninh thì ko có đâu nhé bạn

================

Thằng ranh này, mày đúng là không thể tha thứ, chính mày chứ ko phải ai khác viết bài đả kích người đứng đầu hội bóng bàn Bắc Ninh, đến giờ mà mày còn chối thì khẳng định là cái hạng người như mày không thể cải tạo. Vì vậy tao xin mày đấy, mày biến khỏi diễn đàn đi.

trung2409

Trung Uý
================

Thằng ranh này, mày đúng là không thể tha thứ, chính mày chứ ko phải ai khác viết bài đả kích người đứng đầu hội bóng bàn Bắc Ninh, đến giờ mà mày còn chối thì khẳng định là cái hạng người như mày không thể cải tạo. Vì vậy tao xin mày đấy, mày biến khỏi diễn đàn đi.

anh cứ to mồm, em đố anh bảo nó biến được đấy....

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
các bạn yên tâm mình sẽ sửa mà ko có chuyện như thế nữa đâu ..nhưng bạn bảo mình viết bài đả kích người đứng đầu hội bóng bàn bắc ninh thì ko có đâu nhé bạn

Văn của ông viết như thế nào đọc cái biết ngay, lập nhiều nick làm quái gì trong khi văn thì vẫn thế. Còn chối nữa trong khi mọi người vừa có ý định tha thứ không truy cứu ông nữa.

minhrau1905

Binh Nhì
Đây là bài học lớn đối với các anh em tham gia giao dịch trên diễn đàn. Mỗi lần giao dịch với nick mới thì đề nghị anh em yêu cầu người bảo lãnh hoặc xem lại lịch sử giao dịch của nick đó. Nếu tin tưởng hãy giao dịch. Em chỉ giao dịch ở HN hoặc với nick đã có các giao dịch tốt trước đây thui. Chưa già nhưng vẫn phải cẩn thận.Hehe.

QuangNhotNB

Trung Uý
may quá trước có hỏi mua của ông này nhưng gọi điện nghe giọng ko thấy cảm tình nên next lun . sau đó thì mua combo của haboll ^^

Bình luận từ Facebook