Hỏa Châu Milkyway Mars II - Mặt vợt công nghệ bọt khí - Giá bình dân

haonguyen282

Trung Sỹ
Cốt PG7, Yinhe T11 Plus đánh Mars 2 có hợp không Hỏa Châu? FH nên dùng gì và BH nên dùng gì là tốt nhất cho 2 cốt trên?

Last edited:

tunghatri

Đại Tá
WP_20150121_001.jpg sáng nay vừa qua chỗ mr minhB lấy 1 mặt mars đen .hỏa châu cho mình hỏi mars kết hợp với amutalt đánh trái thế nào.mình còn đang tune lại mặt nên chưa lắp vào chiến được

Cốt PG7, Yinhe T11 Plus đánh Mars 2 có hợp không Hỏa Châu? FH nên dùng gì và BH nên dùng gì là tốt nhất cho 2 cốt trên?
T11 plus đánh Mars 2 rất OK bạn ạ. Nếu được thì dùng Moon Speed bạt và chặn đẩy sẽ dễ dàng hơn. PG7 đánh Mars 2 thì bên trái thôi chứ bên phải hơi thiếu lực.
FH PG7 bạn nên thử Moon Medium. BH thì cả 2 cốt trên đánh Mars 2 cũng khá ổn.

View attachment 37844 View attachment 37844 sáng nay vừa qua chỗ mr minhB lấy 1 mặt mars đen .hỏa châu cho mình hỏi mars kết hợp với amutalt đánh trái thế nào.mình còn đang tune lại mặt nên chưa lắp vào chiến được
Mars 2 đánh trái với Amultart khá là hợp vì cốt này hợp với mặt mềm. Nếu anh tune thêm mặt thì khả năng tấn công sẽ tăng lên đáng kể, giật moi và chặn đẩy sẽ rất hay và có cảm giác.

Tackebong

Trung Uý
Có bác nào thử lột lớp keo có sẵn của nhà SX ra rồi quét haifu lên mặt Mars 2 đánh như em chưa :D
Cảm giác nảy hơn và bám xoáy hơn tí ? (có gì đừng trách em xúi dại :D)

PingPong9x

Đại Tá
Có bác nào thử lột lớp keo có sẵn của nhà SX ra rồi quét haifu lên mặt Mars 2 đánh như em chưa :D
Cảm giác nảy hơn và bám xoáy hơn tí ? (có gì đừng trách em xúi dại :D)
Cao thủ @huyducphamvn bảo là đừng bóc lớp keo đó ra, đó là lớp tune của nsx, bóc ra đánh không đi. Khổ lắm

Tackebong

Trung Uý
Huy bóc mặt Moon hả em? Chả hiểu sao anh bóc mặt Mars 2 đánh lại thấy đã hơn, xong bóc luôn mặt Venus 2 giờ đang đánh 2 mặt đấy :D
Cứ gọi là xoáy lồng lộn. Nếu em bóc Moon rồi thì đưa anh miếng Moon đê =))
Vẫn đánh trên cốt Zetro Quad. Yếu quá ko đánh YEO được :D

Bình luận từ Facebook