Máy tập bóng bàn Công Ninh Bình_ mẫu C6

congcong73

Đại Tá
Bạn này cũng có tính thẩm mỹ giống mình ! máy đẹp, chúc mừng nhé ! mẫu máy của bạn congcong73 là mẫu máy đơn giản dễ chế tạo chi phí thấp, hiệu quả sử dụng cao. Loại này các bạn nên làm nếu không muốn chi phí quá nhiều và thiếu dụng cụ.
Cảm ơn bác nhiều nhiều !em sẽ cố gắng làm nó đẹp hơn nữa ......
Mong được ae diễn đàn góp ý !

congcong73

Đại Tá
Hình thức đẹp quá . Đạp đổ cái tròn tròn trắng trắng ở sau máy cho nó vỡ cái cánh xong xách cái xô gắn lên trên đó nữa thì càng tuyệt hơn
Cảm ơn bác khen - em sướng lắm ! nhưng bác đừng bảo em đạp cái tròn tròn trắng trắng - em mà đạp vào thì cái mặt em cũng bị đạp luôn vài chục cái ! hi hi!!!

congcong73

Đại Tá
Sản phẩm mới
Các bộ phận điều chỉnh:
1. Bắn bóng gần - xa
2. Bắn bóng tốc độ chậm - nhanh
3. Bắn bóng cao - thấp
4. Bắn bóng với các dạng xoáy

Đã quay clip. tối nay up lên cho mọi người thưởng thức ...............................

congcong73

Đại Tá
thái dám ? chết chết . em máy này đẹp mà ngon . giá 1củ chưa phí vận chuyển nhé Trinh Hoa An đặt hàng đi về còn thử các loại mặt vợt và các loại cốt sau đó cho cảm nhận nhé ! hihi....

son_canloc

Đại Tá
Cái này đã mặc áo được không bạn
http://i.upanh.com/rralho

son_canloc

Đại Tá
Đã mặc áo đâu ? Bạn làm thế nào mà trông nó hay hay là ấy ?
Làm cho nó đẹp hơn đi !
Bạn ơi mùa hè mặc cho em nó như thế cho mát mẻ , còn mùa đông hoặc ra nắng thì khoác thêm cái áo bảo hộ là đc . ở chổ cái đai màu trắng mình làm thêm cái bàn lề để gấp nòng vào ra cho tiện và dể nhìn hơn . Muốn đẹp thì thay cái xô nhỏ đi một tý là cân xứng , máy phục vụ bản thân nên hiệu quả đặt lên hàng đầu , nên cái gì hợp là đưa vào làm nếu muốn đẹp thì thêm chút Vôi ve nữa là OK

cuongcb

Binh Nhất
vẫn xem được mà ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,...............................................
tui k bit up vao diễn đàn tui cho lên face vẫn xem được . nếu bạn có mail tui gởi cho

Tôi tò mò về máy tự chế của bạn và thực sự muốn mua sản phẩm của bạn. Bạn có thể gửi clip vào địa chỉ mail của tôi cuongatx@gmail.com. Cảm ơn bạn!

congcong73

Đại Tá
Tôi tò mò về máy tự chế của bạn và thực sự muốn mua sản phẩm của bạn. Bạn có thể gửi clip vào địa chỉ mail của tôi cuongatx@gmail.com. Cảm ơn bạn!
Tôi đã gửi vào mail cho bạn rồi đấy ! Cảm ơn bạn đã quan tâm !

Drhongson

Đại Tá
Máy chất lượng tốt , hướng dẫn bằng tiếng Việt dễ hiểu , linh kiện bảo trì thay thế dễ kiếm ,
giá thành rẻ , hợp túi tiền nhiều người . Ủng hộ mạnh HÀNG VIỆT NAM anh em ơi .

congcong73

Đại Tá
Máy chất lượng tốt , hướng dẫn bằng tiếng Việt dễ hiểu , linh kiện bảo trì thay thế dễ kiếm ,
Cảm ơn bạn! rất mong được nhiều người như bạn thì BB việt và Hàng Việt Nam sẽ ngày một phát triển !

vanuc

Đại Tá

Bác Sơn đã sử dụng chưa mà nắm rõ thế ạ? Em cũng đang đặt làm một chiếc về dùng thử xem sao..........

congcong73

Đại Tá
Của bác Vanuc em làm xong phần nạp rồi . Đúng như ý bác là 4 tốc độ và 4 chế độ bắn xa gần . Còn phần nòng bắn nữa là ok

Bình luận từ Facebook