Mặt vợt thường bị co bao nhiêu

archer

Đại Tá
Vấn đề là em thấy bác rao bán thì em tính lấy cho tiện đôi đường. Còn bác không có ý định bán thì thôi, bác bảo ku kia xóa rao bán đi :). Giống ALC thì Gatien cũng có mấy cây mà.
Vì lý do đó, em lấy thì là mua cây cũ của bác, không lấy cây của Archer và nhất là không có nhu cầu với cây mới, lãng phí tiền bạc :D.
Lấy cây ZJK ALC em sẽ không giữ cây HC, gửi lại cho anh (nếu anh áy náy) hoặc chuyển quỹ MRVT.
Cá lại lập lờ rồi, để e make clear nè a Khai :D
Cả 3 cây e rao nà cụa e, cây e đang dán mún đánh là cây trc đây cho Cá mượn thử, nên e có toàn quyền rao bán và giao dịch chính chủ :D
3 cây đều là đồ e lựa rất kĩ tính về hình thức và trọng lượng cũng như chất lượng từ rất nhiều cây từng xuất hiện nên a lấy cây nào cũng yên tâm, chỉ phụ thuộc a thích nặng bao nhiêu, vảy cá hay vân dọc thôi ạ.
Cây e khoái nhất là vì nó nặng nhất và mới nhất, 100%, thì Cá muốn chiếm giữ chơi, mà hắn thích thì e cũng k tiếc. Nên nếu a lấy cây này bảo Cá rồi giao dịch vs e.
2 cây kia đều tuyển ngon, a lấy thì giao dịch thẳng vs e, quên Cá đi :D
Cơ mà các bác lấy 1- 2 cây thôi e giữ lại 1 cây bất kì trong đó để chơi. :)

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cá lại lập lờ rồi, để e make clear nè a Khai :D
Cả 3 cây e rao nà cụa e, cây e đang dán mún đánh là cây trc đây cho Cá mượn thử, nên e có toàn quyền rao bán và giao dịch chính chủ :D
3 cây đều là đồ e lựa rất kĩ tính về hình thức và trọng lượng cũng như chất lượng từ rất nhiều cây từng xuất hiện nên a lấy cây nào cũng yên tâm, chỉ phụ thuộc a thích nặng bao nhiêu, vảy cá hay vân dọc thôi ạ.
Cây e khoái nhất là vì nó nặng nhất và mới nhất, 100%, thì Cá muốn chiếm giữ chơi, mà hắn thích thì e cũng k tiếc. Nên nếu a lấy cây này bảo Cá rồi guao dịch vs e.
2 cây kia đều tuyển ngon, a lấy thì giao dịch thẳng vs e, quên Cá đi :D
Cơ mà các bác lấy 1- 2 cây thôi e giữ lại 1 cây bất kì trong đó để chơi. :)
Chuẩn. Vợt đều của @archer . Anh chỉ được ưu tiên đặc quyền chọn trước thôi và dùng thử vô thời hạn nữa

Trainee

Đại Tá
Chuẩn. Vợt đều của @archer . Anh chỉ được ưu tiên đặc quyền chọn trước thôi và dùng thử vô thời hạn nữa
Ka ka, em lại tưởng vợt của anh đang cần bán rồi chơi Long III đổi gió. Của Archer kinh doanh thì khác. Vậy vụ ZJK ALC tạm dừng ở đây đi. Em thử lại dòng Gatien hoặc kiếm cây Inner ALC thử cảm giác mới. Nghe nói lõi Ayous hay hơn Kiri của TMB và ZJK.
Tương tự vậy, cây HC bác cũng không có quyền áy náy, em giao dịch với Archer hê hê!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ka ka, em lại tưởng vợt của anh đang cần bán rồi chơi Long III đổi gió. Của Archer kinh doanh thì khác. Vậy vụ ZJK ALC tạm dừng ở đây đi. Em thử lại dòng Gatien hoặc kiếm cây Inner ALC thử cảm giác mới. Nghe nói lõi Ayous hay hơn Kiri của TMB và ZJK.
Tương tự vậy, cây HC bác cũng không có quyền áy náy, em giao dịch với Archer hê hê!
Về vụ của HC, anh cũng không dám có ý kiến gì, dù trước khi vào tay em thì vợt của anh thật, nhưng nếu sắp tới không tìm được nơi để vào chỗ được trân trọng thì mày gửi lại anh đi, mày mua của @archer bao tiền anh trả đủ.

Về vụ ZJK ALC, nếu còn đắn đo thì anh gửi cây của anh mua lại (cây ngon nhất trong đó) cho mà thử, điều kiện
1. giữ vợt như con ngươi trong mắt
2. không được yêu cầu mua lại
3. chán không chơi nữa thì gửi lại cho anh

OK ?

xukaka

Đại Tá
Vấn đề thứ nhất thì người ta cần anh chứ không phải anh cần người ta, nên anh không phải ngại. Họ muốn quảng bá sản phẩm, anh đánh xong, đưa thông tin nó lên nhiều chút để nhiều người biết là họ muốn cảm ơn rồi.

Về cây HC, em đang có ý nghĩ đó thôi, hê hê. Nếu có gửi chú Út thì cũng nói chú chuyển cho ai đó lớn tuổi thuộc clb nào đó lớn chút chơi, không quăng bừa bãi đi vùng sâu vùng xa. Nếu anh thấy không ổn, thì thôi em giữ lại.
Cây HC bị dở là mặt Hinoki tạo cảm giác bóng nảy ra nhiều, nhưng thực tế vợt không nảy lắm, thành ra đánh hay bị sai lực, không đánh kiểu tinh tế được.
3 cây ZJK mà Phúc nó rao bán là của anh à? Em đang đi hỏi mượn cây ZJK ALC đánh thử mà lão @xukaka dạo này không online thì phải.
-------------------
Tết ăn tết nên không online được....hihi
Mình chơi không thường xuyên, nên cũng ít ra CLB, nhưng ham mê môn này thôi. Bạn muốn thử Zhang ALC thì ghé CLB 100THĐ nhé.

Bình luận từ Facebook