Mặt vợt Palio Aeolus: Đẳng cấp từ tính năng vượt trội

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Cho mình hỏi 2 dòng mút này, dòng nào giống T64 hơn vậy shop. @Công ty TNHH Hỏa Châu
Aeolus 450 rất giống Ten 64, độ lún bóng kém hơn, cảm giác kém hơn tí, nhưng nếu để thay Ten 64 chỉ có em này và Tibhar EL-P là xứng đáng. Em này dán vào có cảm giác dầy hơn Tibhar một chút, Tibhar cho cảm giác lót mỏng hơn, vì sao thì em ko biết, dù 2 thằng em chơi đều là max

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hỏi. Có phải aelouss 450 là lót trắng 475 là lót cam ko Hc
450 màu đỏ lót vàng như nghệ, màu đen em không biết
475 màu đen lót có màu giống hệt orange sponge của H3, hoặc gần giống màu TG3-60 do nó là bọt khí nên có thể sự sai màu sẽ lớn hơn, màu đỏ em không biết

Hỏa Châu cho mình hỏi nếu so sánh Aeolus với Evolution của Tihar thì thế nào( thông số và độ bền)
Độ nảy, độ xoáy của Aeolus nhỉnh hơn còn độ kiểm soát của Evolution cao hơn bạn ạ.
Độ bền thì 2 dòng sản phẩm rất tương đương nhau.
Trọng lượng thì cùng 1 độ cứng, Evolution nhẹ hơn khoảng 2g bạn nhé.

dokhoa33

Đại Tá
XIn hỏi Hỏa châu, m chỉ đánh được mặt trung bình cỡ như M2, ten 05fx bgio muốn lắp 1 mặt vào bên FH của cốt Viscaria, hỏa châu tư vấn cho mình nên dùng mặt j?

XIn hỏi Hỏa châu, m chỉ đánh được mặt trung bình cỡ như M2, ten 05fx bgio muốn lắp 1 mặt vào bên FH của cốt Viscaria, hỏa châu tư vấn cho mình nên dùng mặt j?
Ten05FX là mặt mềm trong khi M2 là mặt trung bình mềm. Aeolus 450 thì độ cứng tầm M2 còn Aeolus Soft (Aeolus 425) thì mềm cỡ Ten 05FX. Nếu mà đánh FH của Viscaria thì bản Aeolus 450 thì sẽ đầy đủ lực hơn bạn ạ.

longgiang

Trung Sỹ
Ten05FX là mặt mềm trong khi M2 là mặt trung bình mềm. Aeolus 450 thì độ cứng tầm M2 còn Aeolus Soft (Aeolus 425) thì mềm cỡ Ten 05FX. Nếu mà đánh FH của Viscaria thì bản Aeolus 450 thì sẽ đầy đủ lực hơn bạn ạ.
Hỏa Châu cho mình hỏi mới có mặt Aeolus 425 à? Độ bền và tính năng của nó so với 450 thì thế nào? Mình đang xài hai bên đều 450 thấy hơi nảy.

Bình luận từ Facebook