Mặt vợt Palio Aeolus: Đẳng cấp từ tính năng vượt trội

Haha. Chọc gì đâu? Ngay như ở bài đầu tiên, HC cũng đã so sánh mút này với các mút của các hãng khác rồi mà. Bạn post cảm nhận của bạn về mút so với mút khác để anh em biết sự khách quan thì có gì là ko được đâu. HC nhỉ?
Mỗi người có một lối đánh, sở trường, sở đoản và cốt vợt riêng, vì vậy mỗi người góp một ý kiến để thông tin về sản phẩm được đa chiều và khách quan hơn cũng là điều nên có trong một topic thông tin sản phẩm. Hoả Châu hoàn toàn đồng ý với anh điểm này. Ngoài ra thì không có sản phẩm nào là toàn vẹn cả, bao giờ cũng có điểm tốt và chưa được, sở trường và sở đoản. Nếu có thông tin này anh em cũng có thể lựa chọn sản phẩm được chuẩn xác hơn.

bantaylua

Đại Uý
Bạn
Vừa dán Mặt vợt Palio Aeolus về giật bóng ko biết làm cách nào bóng đi ra ngoài bàn, chán quá
Bạn này thật là siêu a. Ma Long thỉnh thoảng còn giật ra ngoài bàn, xem ra hắn kô phải đối thủ của bạn rồi. Lạy chúa, xem ra bóng bàn Việt Nam sắp nổi tiếng rồi. Bạn mau mau đăng kí thi đấu cống hiến cho đội tuyển quốc gia đi.
(Cũng có khả năng bạn kô giật quả nào suốt trận đấu thì đúng là kô giật ra ngoại thật!)

vinhbkit2015

Thượng Sỹ
Bạn

Bạn này thật là siêu a. Ma Long thỉnh thoảng còn giật ra ngoài bàn, xem ra hắn kô phải đối thủ của bạn rồi. Lạy chúa, xem ra bóng bàn Việt Nam sắp nổi tiếng rồi. Bạn mau mau đăng kí thi đấu cống hiến cho đội tuyển quốc gia đi.
(Cũng có khả năng bạn kô giật quả nào suốt trận đấu thì đúng là kô giật ra ngoại thật!)

Vừa dán Mặt vợt Palio Aeolus về giật bóng ko biết làm cách nào bóng đi ra ngoài bàn bên mình, chán quá

Haha. Chắc là bàn bóng phải to bằng cái sân vận động nhỉ?
Hihi, nói cho vui thôi chứ mặt vợt Palio đánh rất hay, thank Hc đã tư vấn cho mình

Congnt

Binh Nhì
Không sao hết đâu ạ.
Mặt vợt này có lượng bán rất tốt nên rao ké chỉ làm topic thêm xôm thôi ạ. Việc này cũng tạo điều kiện cho các ACE muốn trải nghiệm sản phẩm mà không phải bỏ giá full ra mua mặt mới ạ.
Sao minh ko thay trang web nao dua cac thog so mat vot cua loai nay nhi? Cug chi yhay Hoa Chau noi ve tinh nag ko co thong so cu the?

tosiosHD

Đại Tá
@Công ty TNHH Hỏa Châu cho em hỏi là Viscaria có nên chơi loại này cho FH, nếu có thì 450 hay 475 ạ?
450 hơi mềm, mình chơi thử với Iner zlc vẫn thấy hơi mềm. Vì vậy mình nghĩ 450 mà dán vào Vis chơi FH có lẽ là mềm, bạn nên múc 475 hợp lý hơn. 475 cứng hơn 450 tí nhưng rất dễ chơi, mình dán vào Iner zlc và Tosios thấy khá ổn, ko cứng lắm đâu bạn nhé.

dungthotang

Binh Nhất
450 hơi mềm, mình chơi thử với Iner zlc vẫn thấy hơi mềm. Vì vậy mình nghĩ 450 mà dán vào Vis chơi FH có lẽ là mềm, bạn nên múc 475 hợp lý hơn. 475 cứng hơn 450 tí nhưng rất dễ chơi, mình dán vào Iner zlc và Tosios thấy khá ổn, ko cứng lắm đâu bạn nhé.
minh đang chơi cốt carbon mà

minato141

Trung Sỹ
E chốt 475 vậy.. Tks anh nhiều nhé =)

Bình luận từ Facebook