Mặt vợt nào bền nhất?

unlucky_child

Đại Uý
Mình đánh con bướm fx từ thời xửa xưa đến này ten các lọai. Nhược điểm là đánh đc tháng, đến 2 tháng là cảm giác hết mút, giật đau cả vai mới lên đc. Có loại mặt nào gần như ten 05.25.64 mà bền ko? Chứ chơi thế này 2-3 tháng đổi mặt 2,5tr tốn kém quá :(

tosiosHD

Đại Tá
Mình đánh con bướm fx từ thời xửa xưa đến này ten các lọai. Nhược điểm là đánh đc tháng, đến 2 tháng là cảm giác hết mút, giật đau cả vai mới lên đc. Có loại mặt nào gần như ten 05.25.64 mà bền ko? Chứ chơi thế này 2-3 tháng đổi mặt 2,5tr tốn kém quá :(

Câu hỏi này có vẻ muôn thuở nhỉ? Nếu bạn muốn chơi mặt 5 năm mới phải thay thì chắc chuyển sang anti và gai đi!

Nam_HaiDuong

Đại Tá
:D:D

729 NT- Blu Sponge

Trainee

Đại Tá
6 tháng vẫn hơi ít bác ơi. Trung bình 5 năm em thay mặt vợt 1 lần :D
Trên bạn hỏi, dưới người ta trả lời, lại phang ngược một câu thế này thì ai nói chuyện được nữa! :)
Đánh giống Ten thì rất khó, nhưng nhiều mặt có thể đánh tốt về xoáy, lực, kiểm soát mà bền. Target Pro là một ví dụ như bạn trên nói.
Mình giờ cứ chơi Target Pro, xác định đánh tầm 3 tháng trở ra thì bán còn nửa tiền, lúc nào cũng chơi mặt gần như mới! :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bền nhất trên thị trường hiện nay
Andro: dòng rasant ( rasant turbo, power sponge ,power grip, beat) , hexer Hd , hexer duro , plasma 470, plaxon ..
Tibhar : evolution mxp . Fxp . Elp
Xiom : sigma 2 euro .pro .sigma 1 euro. Xiom iv pro.
Corlilleau : target pro... ^_^ ..
729 : 729 -08 . Voc
Janus : berserker 2
Boll 600
:D

Last edited:

Bình luận từ Facebook