mặt H3 neo, TG3 neo giá 400k

Dũng Cửu

Đại Tá
ok mai CLB mở cửa mấy h để qua mua mặt H3 neo cho ông chú CLB và nhờ Dũng dán hộ luôn nhé. Nhờ luôn chỉ giáo vài bóng nữa:D

mai 9H sáng mở cửa bác nhé!thanks bác!tất nhiên em sẽ dán cắt mài đầy đủ rồi!E sẽ biểu diễn mấy kiểu giao bóng và chỉ dẫn giúp bác 1 cách thức đơn giản nhất để tập được giao bóng xoáy :D

vnvn

Binh Nhì
chiều anh qua lấy cái 729-02 cho đứa bạn anh nhé!mà bóng 3 sao đánh ngon đó Dũng,bóng đầm mãi không hỏng

hungvl

Binh Nhì
Anh Dũng check mail lấy địa chỉ gởi mặt TG3 Neo cho em chưa? Em Hưng 0916.765.970, đã gởi tiền vào tk vào chiều hôm qua.

Last edited:

tap_choi

Trung Sỹ
Anh Dũng 9 cho mình hỏi cốt W.Schlager dán hợp với H3 hay TG3 không?
nếu hợp mình sẽ mang cốt ra đó nhơ Dũng dán hộ rồi đánh thử luôn
Mình chỉ dùng Ten chưa dùng mút tàu bao giơ
bóng DHS 3 sao bao nhiêu tiền 1 hộp vậy nhỉ?

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh Dũng check mail lấy địa chỉ gởi mặt TG3 Neo cho em chưa? Em Hưng 0916.765.970, đã gởi tiền vào tk vào chiều hôm qua.

tối qua mình alo bạn và sáng nay mình đã chuyển luôn bạn rồi nhé!mail bạn mình ko nhận được!thanks bạn :)

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh Dũng 9 cho mình hỏi cốt W.Schlager dán hợp với H3 hay TG3 không?
nếu hợp mình sẽ mang cốt ra đó nhơ Dũng dán hộ rồi đánh thử luôn
Mình chỉ dùng Ten chưa dùng mút tàu bao giơ
bóng DHS 3 sao bao nhiêu tiền 1 hộp vậy nhỉ?

nếu đánh schlager thì ko đánh được h3 có đánh chắc đánh em tg3 gọi là tạm được thôi!:D

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Nếu bạn thích đánh mặt tầu thì đơn giản nhất là làm em PG7 sau đó thì H3 hoặc TG3 ko phải lăn tăn.
anh ơi! a dũng mới đưa cho PG7 đánh thử ! mới đầu thấy mỏng tưởng speed kém! ai ngờ oánh bóng bắn quá! nhưng mặt e đánh k ổn lắm! hì mới tập đánh mặt tàu thì đánh mặt gì cho dễ a nhỉ?

chichkidao

Moderator

anh ơi! a dũng mới đưa cho PG7 đánh thử ! mới đầu thấy mỏng tưởng speed kém! ai ngờ oánh bóng bắn quá! nhưng mặt e đánh k ổn lắm! hì mới tập đánh mặt tàu thì đánh mặt gì cho dễ a nhỉ?

Bác thử miếng G3,tin arc hoặc có điều kiện chơi xiom vega china xem sao.

HangZ

Binh Nhì
Hôm nọ vừa múc miếng TG III skyline của bác D9, được tiếp chuyện xem bác biểu diễn quả trái. Về mặt vợt thì trình em còi nên ko dám nói nhiều chỉ thấy đánh ngon. Không rõ thế nào chứ phết 3 lớp Haifu dán mặt trái TG7 đánh hay hơn là dán phải vào P700. Còn về quả trái của bác D9 thì giang hồ đồn quả không sai. DỊ -> HIỂM -> Mời đi nhặt bóng.( Ko tính các bác trình cao) :cool:

tuankhoai

Đại Tá
không biết cốt Clipper CR có hợp với mặt TG3 Neo ko nhỉ các bác, em hơi yếu nên muốn tốc cao tí bù lại.

Bình luận từ Facebook