mặt H3 neo, TG3 neo giá 400k

Dũng Cửu

Đại Tá
Bác Dũng Cửu cho em hỏi
- Bác làm đại lý chính hãng của DHS phải ko?
- vậy thì từ cốt vợt, mặt vợt và bóng của DHS bác đều có bán phải ko? hay là chỉ một số loại thông dụng thôi

Tất cả các sản phẩm của DHS bạn à!trong đợt hàng đầu hiện tai chỉ có bóng dhs 3 sao,2 sao,1 sao,mặt tg3 neo,h3 neo,cốt pg7,pg8 time tới sẽ có đủ dòng cốt cao cấp như hurricane,long2,king3,hao3..mặt h3 pro,h3 nt...time tới sẽ có cả giầy của DHS..thanks bạn!

trung2409

Trung Uý
Năm mới chúc Dũng Cửu làm ăn tấn tài tấn lộc, sức khỏe dồi dào, đám cưới rộn ràng, cả trâu lẫn nghé!!!!
Khi nào đủ hàng, tôi dồn tiền làm 1 cây DHS từ trên xuống dưới. Chắc luôn.

Dũng Cửu

Đại Tá
Năm mới chúc Dũng Cửu làm ăn tấn tài tấn lộc, sức khỏe dồi dào, đám cưới rộn ràng, cả trâu lẫn nghé!!!!
Khi nào đủ hàng, tôi dồn tiền làm 1 cây DHS từ trên xuống dưới. Chắc luôn.
hi thanks bạn! chúc bạn năm mới vui vẻ hạnh phúc năm nay lên thêm mấy bóng nữa!

Dũng Cửu

Đại Tá
Dũng có H3 neo màu đỏ không? Định dán đánh FH cho timo boll alc nhưng ko biết nên chọn TG3 neo hay H3 neo.

timo boll alc chắc anh phải chọn mặt tg3 neo rồi,cốt đó kiểm soát tốt nhưng lực yếu!hiện tại em hết h3 đỏ phải thứ 6 mới có h3 neo đỏ,còn tg3 có cả đỏ lẫn đen!

congcong73

Đại Tá
mình đang dùng TG3 đời cũ. xin hỏi Dũng tg3 cũ và neo khác nhau thế nào và như Dũng nói tg3 và h3 neo 400k lúc bảo có ship - sau lại bảo +30k thì đúng giá là bao nhiêu mình cũng định lấy 1 mặt tg3 neo nhưng chưa biết nó khác tg3 cũ nhiều k? giật phải chỉnh động tác và độ nghiêng mặt vợt thế nào? - xin chỉ bảo!

Dũng Cửu

Đại Tá
mình đang dùng TG3 đời cũ. xin hỏi Dũng tg3 cũ và neo khác nhau thế nào và như Dũng nói tg3 và h3 neo 400k lúc bảo có ship - sau lại bảo +30k thì đúng giá là bao nhiêu mình cũng định lấy 1 mặt tg3 neo nhưng chưa biết nó khác tg3 cũ nhiều k? giật phải chỉnh động tác và độ nghiêng mặt vợt thế nào? - xin chỉ bảo!

vâng mình viết rõ ở trên topic mà bạn từ 2 mặt vợt trở lên mình mới trả ship bạn nhé :)
!tg3 neo có phủ lớp keo tăng lực ở mút lên độ nảy tốt hơn,kiểm soát cũng tốt hơn đời cũ chút nhưng đời cũ thì xoáy hơn bạn à :)
bạn cứ chơii như đời cũ chỉ úp mặt vợt so với lúc bạn chơi mặt tg3 cũ của bạn 1 chút thôi chứ không ảnh hưởng gì đến động tác và tiếp xúc của bạn hết!Dòng TG3 neo các VDV dùng để training bên FH và đánh trái trong thi đấu thì rất hay bạn à!

Last edited:

Bình luận từ Facebook