mặt H3 neo, TG3 neo giá 400k

lamtanmai

Thượng Tá
loại mình là H3 neo có phủ keo tăng lực ở mút các bạn có thể dùng keo sữa dán hoặc keo tăng lực tốc độ cao rất dễ đánh bạn nhé!giá mềm 400k bạn à!
thế keo đấy có tác dụng bao lâu hả bác :D

Last edited:

Dũng Cửu

Đại Tá
thế keo đấy có tác dụng bao lâu hả bác :D

hi hi bản Neo phủ keo tăng lực có thể dán keo sữa hoặc keo tăng lực rồi để nguyên đó đánh không phải bóc đi bóc lại,nếu mặt vợt bong thì cứ thế quết keo tăng lực hoặc keo sữa lên cho đến khi lột hết keo mới bong lớp keo tăng lực ra,thời điểm này vẫn có thể dán keo sữa hoặc không cứ keo tăng lực mà chiến vẫn y nguyên độ tạo xoáy và lực bác nhé!:D

AndroCS7

Đại Tá
Mai a để em cây PG8 + skyline III tầm 5h em qua, nếu đc a dán trước hộ em luôn để mai đến đỡ phải cắt dán :). em ko biết phải bao lâu phải dán lại rồi turn ntn nữa mai chỉ e luôn nhé ^^

docmaorg

Đại Tá
hàng của bác là pro hay là market vậy?

Đã là hàng DHS thì sẽ ko có khái niệm market bạn nhé, mà chỉ có H3, H3 Neo, H3 Pro, H3 NT........ TG3 , TG3 Neo........chứ không có chữ market đi đằng sau. Hàng D9 bán có lẽ là đại lý đầu tiên của DHS có chứng nhân chính hãng tại VN

Dũng Cửu

Đại Tá
Mai a để em cây PG8 + skyline III tầm 5h em qua, nếu đc a dán trước hộ em luôn để mai đến đỡ phải cắt dán :). em ko biết phải bao lâu phải dán lại rồi turn ntn nữa mai chỉ e luôn nhé ^^

ok em lại chuyển qua con đường tầu đạo à :D mai anh chỉ em tường tận lun!

Gadienbien

Binh Nhì
Anh dũng à ? em ở vùng sâu ,vùng xa thỉnh thoảng có cộng việc về Hà nội 2-3 ngày . Không biết bác có dạy bóng kiểu " tàu nhanh" không nhỉ .
em và một số anh em cũng hay về HN Cũng có nhu cầu vậy có gì anh trả lời em nhé!

Bên anh còn Ten80 (mặt đen) không nhỉ em dang cần trước tết.

Dũng Cửu

Đại Tá
Anh dũng à ? em ở vùng sâu ,vùng xa thỉnh thoảng có cộng việc về Hà nội 2-3 ngày . Không biết bác có dạy bóng kiểu " tàu nhanh" không nhỉ .
em và một số anh em cũng hay về HN Cũng có nhu cầu vậy có gì anh trả lời em nhé!

Vâng em có huấn luyện bóng bàn tầu nhanh như bác nói :) có gì bác cứ alo em nhé!thanks bác! ..^_^..hiện em không có ten 80 bác à.!

Last edited:

ducnm

Đại Tá
========
:D chú lại chạy theo phong trào đấy à ^^

ducnm

Đại Tá

=================
Theo mình biết thì ông Dũng này: tàu nhanh hay tàu chậm cũng ok hết. Giá thì cũng như nhau không giống ở ngoài đâu :))

Dũng Cửu

Đại Tá
=================
Theo mình biết thì ông Dũng này: tàu nhanh hay tàu chậm cũng ok hết. Giá thì cũng như nhau không giống ở ngoài đâu :))
hê hê thanks bác Đức nhé !!bác đánh em TG3 và em Long đã thuần phục được nó chưa thế?

vosidao

Trung Sỹ
Đã là hàng DHS thì sẽ ko có khái niệm market bạn nhé, mà chỉ có H3, H3 Neo, H3 Pro, H3 NT........ TG3 , TG3 Neo........chứ không có chữ market đi đằng sau. Hàng D9 bán có lẽ là đại lý đầu tiên của DHS có chứng nhân chính hãng tại VN

O Sao anh Dung-Cuu lại nói có.....

ducnm

Đại Tá
hê hê thanks bác Đức nhé !!bác đánh em TG3 và em Long đã thuần phục được nó chưa thế?
He he. Chưa đâu...chắc phải thỉnh chú 1 thời gian dài nữa.
Nhưng thực lòng mà nói....em Long là con anh thik nhất từ trước tới giờ.
Anh sẽ làm thêm 1 con Long 1 hoặc Long 2 hoặc Hạo 3 nữa....tất nhiên nếu được huấn luyện viên cho phép ^^

Dũng Cửu

Đại Tá
He he. Chưa đâu...chắc phải thỉnh chú 1 thời gian dài nữa.
Nhưng thực lòng mà nói....em Long là con anh thik nhất từ trước tới giờ.
Anh sẽ làm thêm 1 con Long 1 hoặc Long 2 hoặc Hạo 3 nữa....tất nhiên nếu được huấn luyện viên cho phép ^^

khi nào anh sụt mất 3 đến 8 cân nữa và giật được xoáy xuống hãng nghĩ đến chuyện đổi cốt hoặc mua thêm côt nhé!,cốt c HURICANE LONG là sản phẩm cap cấp của hãng DHS hiện được sử dụng nhiều nhất ở Trung Quốc ko cần gì phải thêm cốt nữa!chuyên tu rèn luyện kỹ thuật là ok:D

Last edited:

lamtanmai

Thượng Tá
hi hi bản Neo phủ keo tăng lực có thể dán keo sữa hoặc keo tăng lực rồi để nguyên đó đánh không phải bóc đi bóc lại,nếu mặt vợt bong thì cứ thế quết keo tăng lực hoặc keo sữa lên cho đến khi lột hết keo mới bong lớp keo tăng lực ra,thời điểm này vẫn có thể dán keo sữa hoặc không cứ keo tăng lực mà chiến vẫn y nguyên độ tạo xoáy và lực bác nhé!:D
Mà bác dũng 9 ơi cho e hỏi là dòng TG3 và H3 thì khác nhau ở những điểm nào hả bác, thanks bác rất nhiều :)

Dũng Cửu

Đại Tá
Mà bác dũng 9 ơi cho e hỏi là dòng TG3 và H3 thì khác nhau ở những điểm nào hả bác, thanks bác rất nhiều :)

TG3 tốc độ cao hơn,dễ đánh và cảm nhận bóng hơn,còn H3 tốc độ chậm nhưng tạo xoáy rất tốt !:)

Last edited:

thangRau

Đại Uý
TG3 tốc độ cao hơn,dễ đánh và cảm nhận bóng hơn,còn H3 tốc độ chậm nhưng tạo xoáy rất tốt !:)

Khả năng là 2 miếng này cùng phiên bản 8 cạnh thì hệt nhau, chỉ có mỗi TG3 có độ cứng thì mềm hơn chút thôi. (!!!????)

thienthuonghoa

Trung Sỹ

Bác Dũng Cửu cho em hỏi
- Bác làm đại lý chính hãng của DHS phải ko?
- vậy thì từ cốt vợt, mặt vợt và bóng của DHS bác đều có bán phải ko? hay là chỉ một số loại thông dụng thôi

tunghatri

Đại Tá
cho em hỏi chút TG3 đánh với darker 7p point cacbon liệu có hợp không nhỉ.em đang mon men vào con đường tàu đạo mong các bác chỉ giáo

Bình luận từ Facebook