Malong_85hp xin ra mắt ACE diễn đàn CLB Bóng bàn Google Sport!

dung.vima

Moderator
ah, Giang bjo đánh với a Sơn cào cào chắc đuối hơn 1 chút! hôm nào Giang về VN e sắp xếp cho a làm thịt nhé! Kèo thơm :zingme45:

ong cu yen tam di giang nay toi cu cho 2 phat , bao gio co dip toi sap xep cho ong gap de kiem bia cho anh em uong

Các bác bên Thủy Nguyên khéo làm kèo hay quá ta. Trận này vớ vẩn bia toàn quốc :zingme52:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
ông xếp nhanh cho tôi với,người mà kém ông 2 quả này vào kèo với tôi đc đấy.thơm thịt đấy.kèo này Bia uống thoải mái đi..AXELO

Last edited:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
nghe tên anh đã lâu nhưng tôi cũng chưa có biết đòn anh ra có cong lắm ko?rất muốn gặp anh tỉ thí một trận xem sao,nghe noi anh ko o VN nữa à?mà anh bao nhiêu tuổi rồi để chúng ta giao dịch cho nó phù hợp nhỉ?

wanghaohp

Moderator
nghe tên anh đã lâu nhưng tôi cũng chưa có biết đòn anh ra có cong lắm ko?rất muốn gặp anh tỉ thí một trận xem sao,nghe noi anh ko o VN nữa à?mà anh bao nhiêu tuổi rồi để chúng ta giao dịch cho nó phù hợp nhỉ?

Ku em giang sn85 nhưng trông mặt cũ lắm .Trình ngang đạt fanwanghao .Tôi nghe nói ông có truyen thống liều mạng nhưng ko ngờ liều quá hehe.

fanwanghao

Đại Uý
nghe toàn bộ câu chuyện toàn những bác bên quảng cáo với cả MC đẫn chương trình , thích thì gặp tôi đây này sao cứ phải lọ mọ với cái ông ở mù căng chải làm gì, đã bảo trên facebook là dĩ vãng cuộc tình rồi mà cứ nhắc lại làm chi

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
Chúc mừng chú Nhã nhé, chúc câu lạc bộ luôn phát triển và buôn bán phát đạt, hehe, hôm CN vửa rồi anh đi hạ long cùng mấy ae trong phòng nên không đến được, hôm nào lên chơi sau, ok? Kiếm mấy mầm non GS đấu với anh để anh nộp bia nào? :zingme21:

malong_85hp

Đại Uý
nghe toàn bộ câu chuyện toàn những bác bên quảng cáo với cả MC đẫn chương trình , thích thì gặp tôi đây này sao cứ phải lọ mọ với cái ông ở mù căng chải làm gì, đã bảo trên facebook là dĩ vãng cuộc tình rồi mà cứ nhắc lại làm chi
H, Đạt với Giang có nhìu duyên nợ lắm đấy nhé! Giang nó đang âm thầm luyện công đấy, cẩn thận nhé! :zingme45:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
fanwanghao oi.,nghe em phân tích là anh thấy hợp lý rồi đấy,chấp 3 quả đi-anh em minh cùng lên Sàn?:zingme68:cũng lâu rồi anh chưa gặp em nên chưa cho em nếm mùi Thất Bại- Axelo

Last edited:

Bình luận từ Facebook