Malong_85hp xin ra mắt ACE diễn đàn CLB Bóng bàn Google Sport!

malong_85hp

Đại Uý
A Nghĩa axelo dạo này đang bất bại ah? Hi, trận Nghĩa-Toàn với Hoàn-Nam có diễn ra k nhỉ? e còn đi làm trọng tài kiếm chai C2 :zingme14:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Nhưng anh nghĩ với phong độ của anh và Toàn như hôm đó,nhiều người họ sẽ nghĩ là lành ít dữ nhiều em ạ,vấn đề là Chủ Tịch Namhao chọn ngày đẹp là anh em mình lên đường thôi,mà hôm nay anh khuất phục được 1 tay vợt ALC zhang jike đánh 2 càng hay lắm Nhã ạ,hôm nào có cốt ZLC Zhang jike cho anh Test tí được ko em?

Last edited:

malong_85hp

Đại Uý
Zhang Jike seri có rùi a! Chiều mai rủ a Toàn xuống chỗ CLB e chơi đi :zingme45:.
Mà "tay vợt 2 càng hay lắm" a nhắc đến là ai thế?

bantaylua

Đại Uý
Nhưng anh nghĩ với phong độ của anh và Toàn như hôm đó,nhiều người họ sẽ nghĩ là lành ít dữ nhiều em ạ,vấn đề là Chủ Tịch Namhao chọn ngày đẹp là anh em mình lên đường thôi,mà hôm nay anh khuất phục được 1 tay vợt ALC zhang jike đánh 2 càng hay lắm Nhã ạ,hôm nào có cốt ZLC Zhang jike cho anh Test tí được ko em?

hãy đợi đấy anh gà béo. Tuần sau thằng em sang ăn thịt gà.:zingme14:
Luyện Ma công, bẻ kiếm cùn :zingme65:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
chú đã đánh với Bàn Tay Lua chưa,nếu gặp lâu rồi thì anh cảnh báo em đấy Nhã ạ,người đánh 2 càng chính là Thức Catbi.Ghê lắm:zingme11:

Last edited:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
chú đã đánh với Bàn Tay Lụa chưa,nếu gặp lâu rồi thì anh cảnh báo em đấy Nhã ạ,người đánh 2 càng chính là Thức Catbi.Ghê lắm:zingme11:chieu nay anh bận roi,ko sang duoc ben em dau,de hom khac di em

malong_85hp

Đại Uý
hãy đợi đấy anh gà béo. Tuần sau thằng em sang ăn thịt gà.:zingme14:
Luyện Ma công, bẻ kiếm cùn :zingme65:
Ah, hóa ra "tay vợt" đó là Thức ả? Hi, sao hôm trước k bố trí về CLB mình giao lưu, mình có số nên k liên lạc với Thức đc.
:zingme1:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
anh vẫn luôn chờ em,hôm qua bảo đánh trận lượt về thì lại ko đánh.tập mạnh vào,sang tuần anh đưa em vào giải đấu C1- Axelo

Last edited:

bantaylua

Đại Uý
Ah, hóa ra "tay vợt" đó là Thức ả? Hi, sao hôm trước k bố trí về CLB mình giao lưu, mình có số nên k liên lạc với Thức đc.
:zingme1:
À hôm trước tôi nghe thấy có cao thủ Nghĩa an đồng sang clb của ông nên tôi phải né ngay, tôi sợ anh Nghĩa lắm.:zingme11:

anh vẫn luôn chờ em,hôm qua bảo đánh trận lượt về thì lại ko đánh.tập mạnh vào,sang tuần anh đưa em vào giải đấu C1- Axelo
Em chỉ dám đá ở đấu trường C2 thôi, C1 dành cho các bác, sức khỏe em yếu lắm, không ra gió được đâu, hic.:zingme8:

doccothankiem_hp

Thượng Tá
À hôm trước tôi nghe thấy có cao thủ Nghĩa an đồng sang clb của ông nên tôi phải né ngay, tôi sợ anh Nghĩa lắm.:zingme11:

Em chỉ dám đá ở đấu trường C2 thôi, C1 dành cho các bác, sức khỏe em yếu lắm, không ra gió được đâu, hic.:zingme8:
nói vậy cho vui thôi,sang tuan em sang anh cung se co gang het suc,dao nay anh phai thua nhan em giao bong hay that,em ma cu danh dung phong do nay la nhieu nguoi Buon voi em day Ban Tay Lua a

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Xin chào chủ tịch Googlesport,nếu mà nhiều khán giả yêu cầu thử Cốt Zhang jike thì mình bố trí thời gian tụ họp anh em những người đam mê thử tí mà còn cảm nhận:zingme76:

malong_85hp

Đại Uý
Xin chào chủ tịch Googlesport,nếu mà nhiều khán giả yêu cầu thử Cốt Zhang jike thì mình bố trí thời gian tụ họp anh em những người đam mê thử tí mà còn cảm nhận:zingme76:
Hi, A bố trí ngày sang CLB e đi, sẽ đc test và cảm nhận thoải mái nha!

malong_85hp

Đại Uý
Chiều t7 tuần này clb Bình Minh mang binh hùng tướng mạnh sang Google Sport giao lưu! Ae nào rảnh rỗi bố trí tg qua giết gà cùng nhé!:zingme65::zingme14:

Bình luận từ Facebook