Ma Long, chỉ còn thiếu 1 tấm HCV!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Wang Liqin

tttt

Đại Uý
Đang đói, sắp ăn trưa rồi, mình thì cần đĩa cơm, còn thằng Ma Long nó cần thêm 1 tấm HCV
đơn nam tại một kỳ Olympic để trở thành VĐV có đầy đủ bộ sưu tập HCV nhất trong lịch sử
bóng bàn thế giới, hơn cả những Ma Lin, Wang Li Qin hay Zhang JiKe.
View attachment 81975
Ps: Thời của nó không biết có Youth Olympic Games không, nhưng thằng Fan ZhenDong thì có
1 cái, thôi ko có cũng không chết, nhìn thành tích của nó ngưỡng mộ quá.
Nếu so thì phải so với waldner, liu guoliang, kong linghui, zjk chu bác. Wang liqin và ma lin hay tham chi cả wang hao đều ko phải grandslam winner nên ko đủ tuổi so sánh

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nếu so thì phải so với waldner, liu guoliang, kong linghui, zjk chu bác. Wang liqin và ma lin hay tham chi cả wang hao đều ko phải grandslam winner nên ko đủ tuổi so sánh
Chuẩn đới, chỉ có ZJK là đủ bộ huy chương, còn Wang Liqin không có đơn Olympic

songhungcar

Thượng Sỹ
Ai yêu ma Long làm cái đê , chuyển khoản chụp hình luôn. Yêu cầu cái là người có uy tín , đại tá ... Đủ khả năng dám chơi , không dám chạy. Cứ 100/1 . Ma Long vô định là no đấ'y.

lion

Đại Tá
Cho thằng Zhang thêm 1 tấm HCV đơn nam để nó có cú đúp chi bằng cho thằng
Long còn hơn vì nó đang là tay vợt No.1 của China, cần có sự khích lệ lớn lao về
tinh thần.

Còn trên thực tế, hay gọi là khả năng đi, như các bác biết rồi, Ma Long đã có vé
đơn nam Rio 2016, 1 suất còn lại theo em sẽ theo thứ tự sau: Fan > Xu > Zhang.

Đang có 4 ông đoạt grand slam nếu ma long chén 1 cái nữa thì thành ngang hàng, thằng Zhang chắc chắn là k đc đánh đơn rồi vì nó giờ kém hơn mấy thằng kia đã rõ vậy là k thể có cơ hội người đầu tiên đoạt 2 cái grandslam, chứ lỡ may nó vd olympic lần nữa như thế thì nó trở thành bố của huyền thoại mất à. Đây là cơ hội cuối cùng cho Ma Long để a đc lưu danh sử sách

tttt

Đại Uý
Đang có 4 ông đoạt grand slam nếu ma long chén 1 cái nữa thì thành ngang hàng, thằng Zhang chắc chắn là k đc đánh đơn rồi vì nó giờ kém hơn mấy thằng kia đã rõ vậy là k thể có cơ hội người đầu tiên đoạt 2 cái grandslam, chứ lỡ may nó vd olympic lần nữa như thế thì nó trở thành bố của huyền thoại mất à. Đây là cơ hội cuối cùng cho Ma Long để a đc lưu danh sử sách
Chuẩn. Zjk là tay vợt có thành tích ấn tượng nhất.Còn tay vợt vĩ đại nhất vẫn luôn là JO.

tttt

Đại Uý
Với tình hình hiện tại thì cho Zhang đi hay không thì Ma Long vẫn vô địch thôi các bác ạ , fan cuồng Zhang Jike cứ ảo tưởng hoài =))
Ko biết chắc được đâu b ạ.nếu zjk vào chung kết với ma long ở olympic thì ko nói trc được điều gì.những tay vọt mạnh thì vào giải quan trọng và trận đấu quan trọng nó mới thể hiện rõ khả năng.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ngay cả Waldner cũng chỉ ngang với ZJK thôi @tttt này, nếu ZJK có thêm 1 HCV Olympic nữa thì nó là bố đời chứ không phải đại mãn quan nữa đâu.

Thật tiếc cho ZJK, dù đang còn thi đấu nhưng hy vọng trở thành cây vợt huyền thoại nhất trong lịch sử bóng bàn hơi quá tầm tay, tiếc quá, dù nó đã đi vào lịch sử của các cây vợt vĩ đại

Bình luận từ Facebook