Toàn quốc Long5-

lamtq

Đại Tá
Thầy bói xem voi anh nhé, vì sao anh đọc tiếp ở dưới

thông số cây a :seri 303835 ; HL5-L 16 03
thông số cây đó :seri 304313 ; HL5-L 16 04
  1. 重量/trọng lượng:95 +-1 / 89+-1 (gr)
  2. 厚度/độ dầy:5.88 / 6.00 (mm)
  3. 平衡点/điểm cân bằng:125 / 126 (mm)
  4. 弹跳高度/độ nẩy cao:222 / 226 (mm)
  5. 反弹速度哀减率/tỉ lệ giảm tốc khi bật ra:63 / 68 (%)
Từ những thông số em ghi, cây của anh

Nặng hơn, mỏng hơn, nhưng nẩy kém hơn, và dễ bị nặng đầu hơn.

So là so thôi, chứ không nói về chuyện hơn kém anh nhé, cái đó nói ra tế nhị lắm;)
điểm cân = tính từ cán thì câ chú mới nặng đầu đấy. còn độ nảy chênh 0.02mm thì công nhận là kinh thật/ máy or trình A+,@ gì ý chứ a chịu ko cảm nhận đc dâu
tiếp cái thông số cuối tỷ lệ càng cao theo a hiểu là control càng kém
bình luận chém thoải mái đê e
có thể cây chú ngon hơn nhưng với trọng lượng và thông số kia nếu cho a chọn giữa 2 cây mới thì a vẫn chọn cây cu e nhờ bán chứ ko chọn cây của chú đâu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
chú thích a để cho ngay. Kể cả la2 tháng . nhưng cho đúng 1 cái hẹn chuẩn. chứ hẹn 1 tuần thành 1 tháng thì nó ko hay, ae lại mất lòng
Sáng mai đóng gói chuyển ra cho em nhé, thank vì cho nợ, cộng lãi thành 3 củ tròn nhé.

Thank again.

Mua rồi mới dám hỏi, thằng cu đó vào mang cá kiểu gì thế, có vào bằng 502 không ? Nếu vào bằng 502 có dầy không ?

lamtq

Đại Tá
Sáng mai đóng gói chuyển ra cho em nhé, thank vì cho nợ, cộng lãi thành 3 củ tròn nhé.

Thank again.

Mua rồi mới dám hỏi, thằng cu đó vào mang cá kiểu gì thế, có vào bằng 502 không ? Nếu vào bằng 502 có dầy không ?
a lấy và vào cho nó mà. 1 lớp mỏng 502 thôi. làm cả viền r chỉ thêm đúng 1g là 96
ok.sáng mai a gửi - địa chỉ cũ?

Trạng .... CÁ

Đại Tá
a lấy và vào cho nó mà. 1 lớp mỏng 502 thôi. làm cả viền r chỉ thêm đúng 1g là 96
ok.sáng mai a gửi - địa chỉ cũ?
Em hỏi, vì nếu vào dầy quá, có thể sẽ làm thay đổi cảm giác của vợt nguyên bản, mỏng là ok rồi.
Vào cán vợt cho em bằng 502 nhé, cán thì vô tư, nhưng nói chung em thích nhiều lớp mỏng, kinh nghiệm bản thân, chứ không vào 1 lớp dầy.

Mang cá đừng vào nữa nhé, chỉ cán phần tròn thôi, đừng thêm keo vào bản vợt nữa

Taseco hay cái mẹ gì rất nhanh ấy nhỉ ? Chắc thứ 6 có hàng cho em đấy nhé

lamtq

Đại Tá

Thank again.

đã nhận 2tr8. XONG

Last edited:

Bình luận từ Facebook