Toàn quốc Long5-

phuongnguyen

Đại Tá
đánh tốt luôn chứ có gì mà ko, Long5 là nhái nó thôi mà
thừa đâu mà thừa. trước toàn dùng đồ tự nhiên(thuần gỗ:p), b h yếu toàn phải dùng công cụ hỗ trợ(cốt có sợi:rolleyes:) ko thấy hả:cool:;)!?
Inner đây a ...mà k giao lưu.kkk. Vì đã vào keo dính chuột...

lamtq

Đại Tá
con này hàng mẫu ko seri quá ngon so với Long5 - vì Long5 control và chặn đẩy gần bàn nếu ko phải là người có kinh nghiệm hay trình tương đối thì quá kém - Nốt hôm nay ko bay giữ lại luôn

lamtq

Đại Tá
CP100 đổi cho ông ẻm
đăng lên sàn giúp cu e cây Long5 99.99% - như mới còn nguyên Box + giấy khai sinh trùng SERI

danhbongban

Trung Tá
Ông ẻm lấy cây CP100 của mình táng thích quá nên quyết định cho Long5 ra đi
Lên sàn giúp cu e cây Long5 99.99% - như mới còn nguyên Box + giấy khai sinh trùng SERI
Nguồn DHS chuẩn, Fake tớ đền gấp đôi tiền
chất lượng : 99.99% ko 1 vết trầy xước, cán ko vào keo mà còn mới nguyên chưa đen bẩn hay ngấm mồ hôi tý nào - time dùng dưới 3 buổi x 1g
dán viền mica bảo vệ, ko thích có thể bóc ra.
cán nguyên bản ko vào keo, chỉ vào keo viền và mang cá.
chữ mặt vợt hơi lem tý do dán keo của Mr.Tân nổ. Cái này ai ở SG dùng đều bjt. chữ mặt vợt BTY cũng bay luôn chứ ko kể vợt nào
Trọng lượng chuẩn của 1 em Long5 : 95g
Hình : Nợ tối lấy về chụp rồi Up

Giá 2tr8. tớ bán hộ nên ko trả giá nhé
LH và GD Như chữ ký (ai dùng đt hay máy tính bảng làm ơn quay ngang ra là thấy nhóe)

950K
Dư dùng vì đang đánh cây Cp100 ST cực hợp.
LH và GD như chữ ký

86g
chất lượng : ko 1 vết trầy xước, kích thước nguyên bản (to vãi cả đái)
đã dán viền mica bảo vệ rất đẹp, ko thích có thể bóc ra. Cán ko vào keo.chỉ vào keo mang cá và viền cán
Cực hợp Tàu. đánh ko khác Long5 tý nào -kết cấu và loại sợi như nhau, chỉ có lõi mỏng hơn 1 tý- chỉ chậm hơn rất ít nhưng xoáy và control tốt hơn. Đặt điểm ngon lành khắp mặt bàn với lực và xoáy khá tốt. Mình trình D giật thấy bóng bay vèo vèo
ae thích Tàu có thể kết hợp : FH H3, BH 05 hoặc 05FX.. Combo Nhật FH 05, BH 05FX
Đợi hình

danhbongban

Trung Tá
Ông ẻm lấy cây CP100 của mình táng thích quá nên quyết định cho Long5 ra đi
Lên sàn giúp cu e cây Long5 99.99% - như mới còn nguyên Box + giấy khai sinh trùng SERI
chất lượng : 99.99% ko 1 vết trầy xước, cán ko vào keo mà còn mới nguyên chưa đen bẩn hay ngấm mồ hôi tý nào - time dùng dưới 3 buổi x 1g
chữ mặt vợt hơi lem tý do dán keo của Mr.Tân nổ. Cái này ai ở SG dùng đều bjt. chữ mặt vợt BTY cũng bay luôn chứ ko kể vợt nào
Hình : Nợ tối lấy về chụp rồi Up

LH và GD Như chữ ký (ai dùng đt hay máy tính bảng làm ơn quay ngang ra là thấy nhóe)

950K
LH và GD như chữ ký

86g
đã dán viền mica bảo vệ rất đẹp, ko thích có thể bóc ra. Cán ko vào keo.chỉ vào keo mang cá và viền cán
Cực hợp Tàu. đánh ko khác Long5 tý nào -kết cấu và loại sợi như nhau, chỉ có lõi mỏng hơn 1 tý- chỉ chậm hơn rất ít nhưng xoáy và control tốt hơn. Đặt điểm ngon lành khắp mặt bàn với lực và xoáy khá tốt. Mình trình D giật thấy bóng bay vèo vèo
ae thích Tàu có thể kết hợp : FH H3, BH 05 hoặc 05FX.. Combo Nhật FH 05, BH 05FX
E đợi hình cây long V

joeryuk

Trung Uý
đánh tốt luôn chứ có gì mà ko, Long5 là nhái nó thôi mà
thừa đâu mà thừa. trước toàn dùng đồ tự nhiên(thuần gỗ:p), b h yếu toàn phải dùng công cụ hỗ trợ(cốt có sợi:rolleyes:) ko thấy hả:cool:;)!?
Sao e thấy bác Trạng bảo inner đánh với tàu tệ lắm mà a

LMC

Trung Tá
View attachment 84546 View attachment 84547 Ông ẻm lấy cây CP100 của mình táng thích quá nên quyết định cho Long5 ra đi
Lên sàn giúp cu e cây Long5 99.99% - như mới còn nguyên Box + giấy khai sinh trùng SERIView attachment 84545
View attachment 84548 View attachment 84549 View attachment 84550 View attachment 84551

Tem còn nguyên chua bay lop Nhu check
View attachment 84553

950K
LH và GD như chữ ký

86g
Toàn hàng tàu. Chắc không xịn mấy. Hahaha

traicauvong_bg

Đại Tá
View attachment 84546 View attachment 84547 View attachment 84545
View attachment 84548 View attachment 84549 seri chuẩn
View attachment 84550
View attachment 84553
Đọ thử hàng fake anh nhé
View attachment 84573 View attachment 84574 View attachment 84575 View attachment 84576

950K
LH và GD như chữ ký

86g
Hàng beijing đây mà, 89gr có nhẹ quá ko a
cá.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
cây chú nhẹ quá có 89g thì sợ lõi non vì gỗ veneer thấy độ già ok
Thầy bói xem voi anh nhé, vì sao anh đọc tiếp ở dưới

thông số cây a :seri 303835 ; HL5-L 16 03
thông số cây đó :seri 304313 ; HL5-L 16 04
  1. 重量/trọng lượng:95 +-1 / 89+-1 (gr)
  2. 厚度/độ dầy:5.88 / 6.00 (mm)
  3. 平衡点/điểm cân bằng:125 / 126 (mm)
  4. 弹跳高度/độ nẩy cao:222 / 226 (mm)
  5. 反弹速度哀减率/tỉ lệ giảm tốc khi bật ra:63 / 68 (%)
Từ những thông số em ghi, cây của anh

Nặng hơn, mỏng hơn, nhưng nẩy kém hơn, và dễ bị nặng đầu hơn.

So là so thôi, chứ không nói về chuyện hơn kém anh nhé, cái đó nói ra tế nhị lắm;)

Bình luận từ Facebook