Toàn quốc LONG V TÌM CHỦ MỚI 99.99% (NẶNG 95g +-1)

ketquadi

Thượng Tá
E chưa làm cách này bao giờ. Ngồi hóng vậy.
1 cachs rất nhanh và ko rát tay là dùng bàn là,để chế độ nhỏ cho nylon hay dưới tí,miễn sao sờ vào thấy ấm là đc,miết mũi bàn là xuống spongce,đảm bảo keo có dính đến đâu cũng bong ra hết

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Vậy mà mình mặt Tàu cũng chiến,chả thấy vấn đề gì
Mặt Tàu sponge đặc, lột keo rất dễ, không nên dùng bàn là vì bàn là làm ảnh hưởng đến đặc tính của mặt Tàu.
Nói chung là chỉ những mặt cũ em mới xài bàn là, còn những mặt vẫn còn mới thì hạn chế lột keo vì giờ xài keo sữa rồi.

club7337

Đại Tá
Hahahhaa. Thôi bác để e về e tập làm cho quen hehehehe. Ko e lại mất thêm 1 mặt nữa để luyện tập lột keo.
Mặt Tàu sponge đặc, lột keo rất dễ, không nên dùng bàn là vì bàn là làm ảnh hưởng đến đặc tính của mặt Tàu.
Nói chung là chỉ những mặt cũ em mới xài bàn là, còn những mặt vẫn còn mới thì hạn chế lột keo vì giờ xài keo sữa rồi.
mình làm rồi kết quả rất ngon spong nhìn như mới, topsheet nhìn không ảnh hưởng gì, tiện làm luôn 3 mặt cả TG3 nữa đang tính cuối tuần tổng vệ sinh hết cả đống mặt luôn

ketquadi

Thượng Tá
mình làm rồi kết quả rất ngon spong nhìn như mới, topsheet nhìn không ảnh hưởng gì, tiện làm luôn 3 mặt cả TG3 nữa đang tính cuối tuần tổng vệ sinh hết cả đống mặt luôn
Ngon. Để hôm nào e thử. Kekeekek

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Đương nhiên nhìn bằng mắt thường sẽ không thấy rồi, nói chung đây là cách dùng cho nhưng mẹt đã sử dụng lâu ngày hoặc người ngại làm thôi (em là ví dụ) :D

club7337

Đại Tá
Hà hà!ngon ko?dễ ko?
tiện thể cuối tuần bảo vợ nó bỏ hết quần áo ra là luôn cả thể!
Ngon spong như mới và không thể tin đc bác ạ, hnay em chuyển cho bác mặt 999T, mặt này trc dán keo tăng lực bác muốn sạch spong ngon thì lấy bàn là ủi nhé:p

Bình luận từ Facebook