Toàn quốc LONG V TÌM CHỦ MỚI 99.99% (NẶNG 95g +-1)

club7337

Đại Tá
@dathoang nó bảo có cái keo gì đó, muốn bóc thì quét lên, để nó khô rồi bóc cả hai cái, kéo như chị em lột mặt nạ dưỡng da thôi. @dathoang chia sẻ cái nhỉ
Em quên chưa chụp kiểu lúc truwocs và sau khi hoàn thành, thật không ngờ là mình làm đc, em phục em quá :eek:,,, chắc lớp keo bạn ấy nói là một loại hoá chất hoặc tẩy rửa gì đó nhỉ

club7337

Đại Tá
Hình như là keo sữa, nhưng loại nào thì em không biết
Nếu phải thêm chi phí mua keo lột thì lại tốn thêm khoản nữa nhỉ, chắc em sẽ không bỏ tìn để mua đâu, dùng cách lấy bàn là này tuy hơi mỏi tay chút nhưng kết quả thấy ưbg ý là đc.

club7337

Đại Tá
Chỗ nào trên người có ghét cọ ko sạch thì dùng cách này cũng đc:p:phh
À còn việc này nữa: cốt đã dán keo rồi bgio muốn quét lớp keo chống tước gỗ lên để đảm bảo cho bề mặt vậy có đc khoing bá nhỉ

dathoang

Thượng Tá
@dathoang nó bảo có cái keo gì đó, muốn bóc thì quét lên, để nó khô rồi bóc cả hai cái, kéo như chị em lột mặt nạ dưỡng da thôi. @dathoang chia sẻ cái nhỉ
Keo sữa gốc nước Rồng Việt, e mua tại @Dũng Cửu SHOP , hình như chưa đến 100k thôi. Loại đấy dùng như các loại keo sữa bình thường, thích bóc keo thì dán vào đánh 1 buổi, đánh xong bóc cả 2 keo ra, đây là phương pháp tiết kiệm, còn ko thì cứ quét lên mút rồi để khô, Lột cả mảng mà sponge vẫn mịn màng....:D

club7337

Đại Tá
Keo sữa gốc nước Rồng Việt, e mua tại @Dũng Cửu SHOP , hình như chưa đến 100k thôi. Loại đấy dùng như các loại keo sữa bình thường, thích bóc keo thì dán vào đánh 1 buổi, đánh xong bóc cả 2 keo ra, đây là phương pháp tiết kiệm, còn ko thì cứ quét lên mút rồi để khô, Lột cả mảng mà sponge vẫn mịn màng....:D
Keo sữa Rồng Viẹt vừa quảng cáo mà đã đi vào lòng người thế này thì có lẽ mình phải suy nghĩ lại để nhặt một lọ về dùng thử

dathoang

Thượng Tá
Keo sữa Rồng Viẹt vừa quảng cáo mà đã đi vào lòng người thế này thì có lẽ mình phải suy nghĩ lại để nhặt một lọ về dùng thử
Hồi đầu mình chơi keo tăng lực, từ khi chơi mút tàu mới chơi keo sữa, và mới chỉ dùng Leoviz và Rồng việt, còn của Butterfly thì ko dùng vì giá chát. Mình thấy 2 hãng kia cũng chả khác nhau gì.

Bình luận từ Facebook