Toàn quốc LONG V TÌM CHỦ MỚI 99.99% (NẶNG 95g +-1)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vậy là CÁ có mặt trong Hội Treiber,Hội Vis,Hội mặt Tàu,và nữa là Hội Long..:D:D.Liệu rằng quan văn,quan võ có chịu hòa hợp ko nhỉ?
Em có chơi Hội Treiber đâu, chỉ vào đó chém gió thôi, thử em K nhưng không sướng bằng VIS, mà thời điểm đó 2 VIS 1 Long 3 1 Long 5 nên vứt K luôn:p

club7337

Đại Tá
Chân gai và quỹ đạo nằm giữa.Duy độ cứng 80 nhỉnh hơn tí,còn 05 cứng hơn hẳn. (80:5.5 ;
64:5.1 ;05;6.4).Tuy nhiên,lắp FH 80 có vẻ hơi mềm
em đang tìm mặt vợt để phù hợp với góc phát lực của em nên đang xem ten 80 có lẽ hợp, hôm trước 05fx mềm quá nó lưu bóng lâu hay sao ý.

club7337

Đại Tá
Long V cứng thua Long 1 thôi.Sao ko thử ten64 cho Fh xem có hợp ko rồi đổi nhỉ
ten 64 em đang có và đằng nào thì nếu 80 không được em chuyển qua bh và fh dùng h3 hoạc tg3 đang sẵn. vấn đề là hình như em phát lực đang bị dư nên muốn tìm loại hơi mềm cho phù hợp thôi

nvh78

Đại Tá
ten 64 em đang có và đằng nào thì nếu 80 không được em chuyển qua bh và fh dùng h3 hoạc tg3 đang sẵn. vấn đề là hình như em phát lực đang bị dư nên muốn tìm loại hơi mềm cho phù hợp thôi
Phát lực dư thì chuyển qua mặt cứng hơn đi.3 hnay,chuyển qua mặt 729 cứng hơn nhiều lại thấy ít bị dư lực

Trạng .... CÁ

Đại Tá
h3 em đánh mà cảm giác vẫn thoải mái lực. chỉ sợ sai góc nên bắn khỏe quá bác ợ. là h3 chợ ạ
Bác hay bắn ra ngoài nhiều thì

1. bác không tạo được xoáy cho bóng, ngày trước em bị rồi, em cứ tưởng là do mặt, nhưng thực ra là do mình tạo xoáy lên kém, bóng nó không ngắn được, bác chữa bằng cách úp vợt xuống tí nữa, cái này hơi nguy hiểm vì hay bị trượt bóng

2. mặt bác mềm quá, bác tăng độ lên, nếu H3 39 thì lên 40 41 42, tầm 41 thì không ra ngoài bao giờ, kể cả bác ngửa lên giời ạ

Trình em gà nhé

langngoi

Đại Tá
Bác hay bắn ra ngoài nhiều thì

1. bác không tạo được xoáy cho bóng, ngày trước em bị rồi, em cứ tưởng là do mặt, nhưng thực ra là do mình tạo xoáy lên kém, bóng nó không ngắn được, bác chữa bằng cách úp vợt xuống tí nữa, cái này hơi nguy hiểm vì hay bị trượt bóng

2. mặt bác mềm quá, bác tăng độ lên, nếu H3 39 thì lên 40 41 42, tầm 41 thì không ra ngoài bao giờ, kể cả bác ngửa lên giời ạ

Trình em gà nhé
hự hự tư vấn kiểu taliban đới, nghe dễ chấn thương như chơi

Bình luận từ Facebook