Toàn quốc LONG V TÌM CHỦ MỚI 99.99% (NẶNG 95g +-1)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Các bác đánh Long mà lại chơi 64 thì khủng quá, vì 64 nó thẳng bóng, nên chơi với Long là mạo hiểm lắm ạ, nên chơi 05 thôi, bóng vồng hơn, vì độ nhanh thì cốt nó đảm bảo đủ rồi, lại nhanh nữa thì khó kiểm soát lắm ạ. Ngu ý

nvh78

Đại Tá
Các bác đánh Long mà lại chơi 64 thì khủng quá, vì 64 nó thẳng bóng, nên chơi với Long là mạo hiểm lắm ạ, nên chơi 05 thôi, bóng vồng hơn, vì độ nhanh thì cốt nó đảm bảo đủ rồi, lại nhanh nữa thì khó kiểm soát lắm ạ. Ngu ý
Bù lại,dòng cốt gỗ,quỹ đạo bao giờ cũng vồng hơn các dòng khác mà

club7337

Đại Tá
Hexer HD mềm hơn ten 05 nhiều ,nhưng tacky khác cao:3
Còn ten80 cứng hơn ten64 tí tẹo thôi mà.Fh quen đánh mặt Tàu rồi,toàn giật từ dưới mặt bàn lên mà.Vừa rồi đổi sang mặt 729FX blue spongce khá cứng,nhưng đánh 3 hôm rồi thấy khá hay.Hnao thử sang Battle 2 phát,nghe nói khá hay mà 729 lại ko phải tune phức tạp
battle2 em đánh rồi, mặt có tacky như h3, mềm hơn h3, dị không bằng h3. cũng tương đối cứng

club7337

Đại Tá
em thấy Ten64 dán trái đánh bảo đảm được lực của em nên lựa cho trái thôi, chứ phải thì em chưa thử, em đang tính thử T80 cho phải xem sao

club7337

Đại Tá
Xem kĩ,thật ra dị là do độ ổn định thấp nên nhiều quả ko theo ý muốn.729 topsheet cứng đánh có cái hay đó.đang quyết thuần để đánh cho rẻ
Em cũng chỉ mới đánh có mấy loại tàu nên cũng không có cảm nhận nhìu. cũng nghe nói độ dị đồng nghĩa với độ không ổn định

club7337

Đại Tá
Vậy là CÁ có mặt trong Hội Treiber,Hội Vis,Hội mặt Tàu,và nữa là Hội Long..:D:D.Liệu rằng quan văn,quan võ có chịu hòa hợp ko nhỉ?
câu này hay, bác có Long 3 hôm nào anh em mình tập với nhau tí, sau đấy nhậu với nhau mấy cốc Ok không

Bình luận từ Facebook