LĐ -Thanh lý viscaria cán FL 99,9%

hungtv2002

Đại Tá
Chẳng có NH nào miễn phí đâu bác. Về chất lượng phục phụ mình thấy DongA Banh số 1, Viettinbak số 2, còn ArgiBank chán nhất.
ai bảo không miễn phí....vietin nếu chuyển khoản trong hệ thống không mất nhé....

xukaka

Đại Tá
Đó là trước đây thôi các bác, trong cùng hệ thống NH, cùng tỉnh, không mất phí. Nhưng tới đây các NH sẽ thu phí khi vào Quầy trong NH chuyển tiền. Chỉ có chuyển tiền qua ATM, Internet Banking là chưa thu phí

doccothankiem_hp

Thượng Tá
AgriBank làm ăn ko chuyên nghiệp nên khách hàng nào cũng cảm thấy không thoải mái nên khách hàng của họ không bao giờ Đông bằng Đông Á.Number one là Đông á

tuyetvu79

Đại Tá
AgriBank làm ăn ko chuyên nghiệp nên khách hàng nào cũng cảm thấy không thoải mái nên khách hàng của họ không bao giờ Đông bằng Đông Á.Number one là Đông á

Chẳng có NH nào miễn phí đâu bác. Về chất lượng phục phụ mình thấy DongA Banh số 1, Viettinbak số 2, còn ArgiBank chán nhất.
.....
mình chỉ thik ra ACB thui....
lâu lâu k ra thấy...nhớ...nhớ...:D:D
có 2 bé xinh lắm, nói chuyện cực dzễ...sương...:D
cứ thế này: " anh ơi! anh cần gì?"..."anh đợi em tý"..."xong rồi...anh qua đây"...
biết tên mình rồi thì: " anh Vũ ơi ! anh ký chỗ này cho em"
xong rùi thì: " cám ơn anh...!"
:D:D:D

subin

Đại Tá
.....
mình chỉ thik ra ACB thui....
lâu lâu k ra thấy...nhớ...nhớ...:D:D
có 2 bé xinh lắm, nói chuyện cực dzễ...sương...:D
cứ thế này: " anh ơi! anh cần gì?"..."anh đợi em tý"..."xong rồi...anh qua đây"...
biết tên mình rồi thì: " anh Vũ ơi ! anh ký chỗ này cho em"
xong rùi thì: " cám ơn anh...!"
:D:D:D
ký chỗ lày là chỗ lào ? bằng bút lông của ổng hả???? còn mực không đó:p

tuyetvu79

Đại Tá
ký chỗ lày là chỗ lào ? bằng bút lông của ổng hả???? còn mực không đó:p
....
:mad::mad::mad::mad:
ậy....em cũng phải kiềm chế dzữ..lắm
tự dưng giờ...nhớ con bé đó ghê...:D:D:D
em mừ là đại gia...thì mỗi ngày em ra ACB gửi vào tài khoản mình 10k thui