LĐ -Thanh lý viscaria cán FL 99,9%

xukaka

Đại Tá
Trời.....mua hàng bác "tuyetvu79" chuyển tiền từ NH Đong A qua ArigBank lúc 14g hôm qua mà sáng nay còn chưa nhân được. Gọii qua ArigBank họ nói Thứ 7 không làm việc phải sáng thứ 2 mới vào tài khoản.

Mấy ngân hàng nhà nước làm ăn chán quá.

mu38

Trung Sỹ
Trời.....mua hàng bác "tuyetvu79" chuyển tiền từ NH Đong A qua ArigBank lúc 14g hôm qua mà sáng nay còn chưa nhân được. Gọii qua ArigBank họ nói Thứ 7 không làm việc phải sáng thứ 2 mới vào tài khoản.

Chuyển khoản khác ngân hàng 24h sau mới nhan đc

tuyetvu79

Đại Tá

bởi thế.....chuyển khác ngân hàng thì mình chỉ vào...ACB thui
:D:D:D
k có vấn đề j đâu bạn, chút mình ....xin hẹn bác KGB thứ 2 là được rùi....
hic...k ứng ứng lương nữa được....vì....cái thằng TMB AN...mới mấy bữa trước:( đó

xukaka

Đại Tá
Thật phiền bác quá. bác cứ phải như em, em làm 3 cái thể ATM. Viettinbank, DongAbank, Agibank...nhưng chẳng thẻ nào có tiền. Kaka

Về chất lượng phục vụ thì DongA Bank very good....

subin

Đại Tá

tất cả các ngân hàng khi chuyển tiền chỉ có từ hai đến thứ 6 , cùng ngân hàng thì đền hết thứ bả

hungtv2002

Đại Tá
chuyển khoản ol thì mất 6.600d neu khac ngan hang, cung ngan hang mat 3.300d, ra ATM thi mat 3000
bank nào vậy....vietinbank miễn phí hoàn toàn nếu cùng hệ thống.... và chuyển được vào bất cứ giờ nào phút nào chỉ trong tick tắc...

xukaka

Đại Tá
Chẳng có NH nào miễn phí đâu bác. Về chất lượng phục phụ mình thấy DongA Banh số 1, Viettinbak số 2, còn ArgiBank chán nhất.

bachikho

Đại Tá
techcombank trong NH thì free mà?
hình như chỉ có vietcombank là cùng NH vẫn mất fee thôi, còn các NH khác free thì phải?

Bình luận từ Facebook