LÀM THẾ NÀO ĐỂ NÂNG TRÌNH TRONG THỜI GIAN NGẮN NHẤT.

o3ma

Đại Tá
Vua alo, hôm nay bác í dạy mấy em thiếu nhi, mình thì chưa đủ trình độ chặn. Hẹn dịp khác , gần , rất gần. Có thể la chu nhat ...
Chẳng cần nhất thiết phải có người chặn, chỉ cần clip bác ấy giảng giải và thực hiện động tác, giật cú 1 cũng được và cách đỡ giao bóng như bác ấy nói.

Trainee

Đại Tá
Chả lẽ cả cái clb không có nổi đứa nào biết đánh để nhờ nó ra chừng 15 cắt, chặn sao?
Mà bọn thiếu nhi, con nít oe oe kia thì nó cũng biết phát bóng cho bác ấy giật, flick, f liếc chứ. Hay chúng nó giao bóng không ổn định, khó đỡ quá, không thị phạm được ợ!?

bocau

Đại Tá
Mạn phép cho @bocau xin được hỏi Bác @kythuatbongban ; Sao tất cả các chủ đề và bài viết của Bác điều có số điện thoại phía cuối bài và hay có câu hãy điện thoại cho tôi số.......và như thế thì cảm giác sau khi đọc hết những câu cuối cùng của những bài viết cảm thấy nó hiện lên giống như là một mục quảng cáo nào đó ghi hãy gọi vào số này 09......... @bocau xin mạo muội hỏi thật lòng, có gì xin Bác bỏ qua...

backhand-ghost

Đại Tá
Chờ tới 30 tháng 2 đi bạn ơi, hoặc nhanh thì ngày 1/4 là có!
Chủ nhật ... ngày ?? tháng ?? năm 20??
Chẳng cần nhất thiết phải có người chặn, chỉ cần clip bác ấy giảng giải và thực hiện động tác, giật cú 1 cũng được và cách đỡ giao bóng như bác ấy nói.
Vua alo, hôm nay bác í dạy mấy em thiếu nhi, mình thì chưa đủ trình độ chặn. Hẹn dịp khác , gần , rất gần. Có thể la chu nhat ...
Trước nay chẳng khi nào mình dám bàn về kỹ thuật, nhưng thấy anh em tốn thời gian với cái topic này nhiều quá nên cũng động lòng.
Thực ra mình biết rằng bác chủ topic đang ở tình trạng phét lác quá đáng và phét lác có động cơ này kia chứ ko đơn giản là chi nói cho sướng cái mồm đâu.
Em nói thẳng thắn luôn cho nó gọn.
Biết vậy nhưng thôi, anh em ta dừng cái topic ba lăng nhăng này ở đây, ko dồn ép bác chủ topic nữa được ko các bác.
Phải nói là nghe bác chủ nói ẩu mà mình như phát "rồ" lên được :mad:

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Trước nay chẳng khi nào mình dám bàn về kỹ thuật, nhưng thấy anh em tốn thời gian với cái topic này nhiều quá nên cũng động lòng.
Thực ra mình biết rằng bác chủ topic đang ở tình trang phét lác quá đáng và phét lác có động cơ này kia chứ ko đơn giản là chi nói cho sướng cái mồm đâu.
Biết vậy nhưng thôi, anh em ta dừng cái topic ba lăng nhăng này ở đây, ko dồn ép bác chủ topic nữa được ko các bác.
Mục đích đòi cái clip để muốn tự bác ấy chứng minh cái điều HT vừa kết luận. ;)

bocau

Đại Tá
Thực ra mình biết rằng bác chủ topic đang ở tình trang phét lác quá đáng và phét lác có động cơ này kia chứ ko đơn giản là chi nói cho sướng cái mồm đâu.
chậm chút @bocau còn câu hỏi đang chờ câu trả lời!!!

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Thiệt tình, em chưa bao giờ nói ổng không có kỹ thuật đó. Tuy nhiên đúng là nghe mấy câu qúa đà nó "phát rồ" lên thật! :D
A cũng ko phủ nhận nhưng PR như kiểu pháo thăng thiên ấy nên mọi người "tò mò". Thôi không bình loạn nữa. Bỏ đi.

Thực ra mình biết rằng bác chủ topic đang ở tình trạng phét lác quá đáng và phét lác có động cơ này kia chứ ko đơn giản là chi nói cho sướng cái mồm đâu.
mày ném đá hội nghị quá,lượn đi ko lại tranh luận vô bổ

Bình luận từ Facebook